ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Uncen-Gdrive] หนังAVหลุด UNCENแท้ไม่ใช่UNCENทิพย์ (12เรื่อง)

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 26, 2021, 02:27:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ขอบคุณทุกคนมากๆที่ช่วยสนับสนุนเข้ามานะครับ เดี๋ยวเดือนนี้จะพยายามทยอยอัพหนังหลุดทั้งหมด
ขอว่าอย่าเอาลิ้งไปแจกที่อื่น ช่องทางโหลดจะได้ไม่ติดขัดมาก

::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Thankyou::

***มีคนแจ้งว่าอาจมีการนำลิ้งโหลดไปแจกที่อื่นทำให้ขึ้นว่าสิทธิ์โหลดเต็ม แต่ก่อนรอแค่วันสองวันก็โหลดได้แล้วแต่นี่บางคนยังโหลดไม่ได้
แต่มีวิธีแก้คือการก็อปปี้ลิ้งขึ้นในไอดีGoogle(gmail)ของตัวเอง แค่นั้นก็จะโหลดได้ทันทีถึงแม้ลิ้งของผมจะขึ้นเต็มก็ตาม แล้วค่อยลบลิ้งโหลดทีหลัง
ผมเคยโพสสอนวิธีทำไปแล้ว ทำได้ง่ายมาก แค่มีไอดีGmailก็ทำได้เลย เดี๋ยวผมจะโพสสอนอีกครั้งในกระทู้อัพเดทหนังเดือนหน้าละกัน

นี่คือลิ้งวิธีแก้เบื้องต้น แค่เเชร์ไปที่Gdriveตัวเองแล้วทำสำเนาก็จะโหลดได้ทันที เดี๋ยวผมจะมาสอนอย่างละเอียดอีกที

ตอบแสดงความเห็นเกี่ยวกับเนื้อหาของกระทู้แล้วจะเห็นลิ้งโหลดแบบGdrive

เห็นกระทู้ล่างโพสUNCENทิพย์ แบบเบลอเซ็นเซอร์ เลยนึกได้ว่าเรามีของเทพอยู่นี่นา
ที่หายไปไม่ใช่เพราะอะไรนะยอดโดเนทน้อย 200เอง(ล้อเล่นๆ) หนังUncenมันนิ่งมากมาตั้งแต่ต้นเดือน น่าจะเป็นเพราะตำรวจเอาจริง
บวกกับข่าวที่เพิ่งออกมาไม่กี่วันก่อน "ฉลาดผิดทาง! รวบหนุ่มใหญ่ญี่ปุ่นใช้AIลบเซ็นเซอร์หนังโกยเงินกว่า3.2ล้านบาท"
น่าจะมีส่วนมากๆ เพราะหนังถูกกฎหมายในญี่ปุ่นต้องเซ็นต์เซอร์อวัยวะเพศทั้งชาย-หญิง และขอจดลิขสิทธิ์ค่ายอย่างถูกต้อง
ซึ่งก็คือหนังAV(adult video) นั่นเอง และพระเอกนางเอกต้องเซ็นต์สัญญา ผ่านการตรวจโรค สารพัดขั้นตอนกว่าจะได้เริ่มแสดง
ซึ่งนักแสดงAVบ้านเขาไม่ต่างจากดาราบ้านเราเลย แต่ถ้าบ้านเรามีใครไปแสดงหนังแบบนี้สักเรื่อง คงโดนด่าโดนประนาม
แค่นี้ก็เห็นความแตกต่างและปิดกั้นความคิดของคนประเทศเรา เพราะเราเมืองพุทธ แต่ถ้าจะไปหาไก่กิน หาเด็กออฟง่ายๆ
ฝรั่งเลือกมาเมืองไทย เพราะหาง่าย เดินซื้อเดินช็อปตามแหล่งได้ยิ่งกว่าร้านสะดวกซื้อ โอเคๆกลับเข้าเรื่องเดี๋ยวจะดราม่าไปใหญ่ 55

หนังUNCENทำออกมาเพื่อตอบสนองแฟน เหมือนOnlyFanนั่นแหละ นักแสดงที่ใกล้รีไทร์หลายๆคนก็อาจมารับงานตรงนี้
เพื่อตอบแทนแฟนคลับ รวมถึงงานแสดงAVเริ่มน้อย ซึ่งจริงๆแล้วไอ้ค่ายUncenทั้งCabbหรือHEYZOมันก็คนของพวกค่ายAVนี่แหละ
นักแสดงชายก็คนเเดิมๆที่แสดงหนังAV แต่มีอยู่ค่ายนึงที่ทำเอามัน เล่นโหดมันฮาเหมือนเอาผู้หญิงมาปู้ยี้ปู้ยำ ก็คือTokyo Hot
แต่มันก็ดังจริง เสียงตอบรับดี คนต้องการเยอะ ช่วงรหัสn300-1000นักแสดงดังๆยังผันตัวจากAVมาแสดงเยอะมาก เช่น Honoka Sato
Nami Itoshino, Konoha, Tsuna Kimura, Maki Koizumi และอีกเพียบ แต่ดังเร็วทัวก็เลยลงเร็ว สุดท้ายก็ต้องปิดไป

มาพูดถึงหนังAV อันที่จริงมันน่าจะUNCENยิ่งกว่าหนังUNCENเถื่อนซะอีก เพราะซูมตรงหอยบ่อยมาก แล้วก็เล่นกับหอยบ่อยกว่าหนังUNCEN
ทั้งล้วง ใช้ของเล่น ดูดเลีย สารพัดจะทำ แล้วก็แตกในให้เราเห็นแทบทุกเรื่อง แต่เรา...ได้อะไร ได้นั่งดูโมเสกมัวๆโดยจิตนาการเอาเอง
แล้วพวกเอ็งจะทำแบบนั้นทำไม เหมือนถ่ายเก็บไว้ดูกันเองอ่ะ สุดท้ายคนก็ต้องมารอตั้งความหวังลมๆแล้งๆรอพึ่งหนังUNCENจากค่ายผิดกฎหมาย

พูดเรื่องลบโมเสกกันหน่อย ผมก็เห็นมาหลายปีแล้วนะ ต่อให้เบลอออกไปได้จากเหลียมๆ มันก็ยังมัวๆ
ดูแล้วก็ยังน่ารำคาญอยู่ดี เหมือนทำให้หนังเสียซะด้วยซํ้า ผมก็เลยไม่สนใจตรงนี้เท่าไหร่

เมื่อกี้เราพูดถึงUNCENทิพย์ หรือUNCEปลอมกันไปแล้ว คราวนี้มาพูดถึงUNCENแท้ๆกัน หรือที่เรียกว่าหนังหลุด คือหลุดมาแบบไม่มีโมเสกเลย
เป็นไฟล์ต้นฉบับจากหนังAVกลายเป็นหนังUNCENแท้ๆแบบ เฮ้ย! นี่มันอะไรกันเนี่ย! เชื่อว่าหลายๆคนที่ไม่ค่อยได้ตามข่าวอาจจะไม่เคยรู้หรือเคยดูด้วยซํ้า
สาเหตุก็หลุดอาจเป็นเพราะหลายปัจจัย ตั้งใจขายจากคนในเพราะมีคนเสนอให้ราคาสูง จงใจปล่อยดิสเครดิต เครื่องโดนแฮ็ค
ก็ได้แต่คาดเดากันไป แต่ผลเสียโดยตรงเกิดขึ้นกับนักแสดงคนนั้นๆแน่นอน บางคนอาจยอดตก หรือบางคนอาจดังกว่าเดิม

สำหรับผมนะ หนังAVหลุดมันคือสุดยอดหนังที่สมบูรณ์แบบจริงๆ และผมก็พยายามตามเก็บให้ได้ทุกเรื่อง เพราะถือว่าเป็นของแรห์มากๆ
หลายๆเรื่องที่เทียบกัน หนังAVหลุดแบบไม่เซ็นเซอร์ ดูแล้วได้อารมกว่าหลายเท่า ยิ่งถ้าเป็นนางเอกที่เราชอบ เมียนี่แทบไม่ต้องเรียกใช้บริการเลย
ส่วนใหญ่ในเว็ปบิท มันชอบตั้งUNCENSORED_LEAKED ซึ่งปะปนกับAVเบลอโมเสก ทำให้น่ารำคาญมาก โหลดมาก็ไม่ใช่หนังหลุดแท้
รหัสจริงๆของมันคือ UNCENSORED_LEAKED_NOWATERMARK อันเซ็นต์ไร้โมเสกบัง ถ้าเจอแบบนี้ควรรีบโหลดเก็บทันที
แรกๆส่วนใหญ่ที่หลุดจะเป็นหนังของค่ายSOD ช่วงหลังๆในหนึ่งเดือนนี้ลามไปFalenoแล้ว ตัวท็อปๆอย่างเนเน่จังกับฮิคาริก็มา

คิดซะว่าได้ดูหนังUNCENระดับเทพแบบมีเนื้อเรื่อง ดีไม่ดีซูมหอยชัดกว่าหนังเถื่อนซะอีก
ไฟล์ทั้งหมดเป็นไฟล์แปลง720p3000kbps ถือว่าชัดมาก ดูได้ทั้งในคอมและมือถือ
เพราะไฟล์1080pมัน8-12g 20-50gยังมี อาจใหญ่เกินไป แต่ถ้าใครอยากได้1080pจริงๆ ขอหลังไมค์ได้
บางคนแบบเพื่อนผมดูไฟล์หลุดแบบUNCENแล้วแทบจะไม่อยากกลับไปดูAVปกติเลย รอหลุดอย่างเดียว เหอๆ

SDJS-066 Miyazaki Rin ใครหว่า นักแสดงโนเนมไม่ต้องพูดถึงก็ได้มั้ง...
ซะเมื่อไหร่กันล่ะ ใครจะลืมเธอได้ น้องรินขวัญใจคนไทยหลายๆคน แถมหลุดมาขนาดนี้ จะไม่อัพได้ไง
ถือว่าเหลือเชื่อและเป็นบุญตามาก คงเพราะหนังของSODหลุดเยอะ หนูรินเลยเป็นหนึ่งในนั้น
แถมเป็นเรื่องแรกที่ความยาว4ชั่วโมง ดูกันฟินๆเพลินๆไปเลย สามซีน+จัดหนัก3pซีนสุดท้าย

KMHRS-005 Koiwa Ito น้องทอมคนสวยที่แสดงได้ไม่กี่เรื่องก็รีไทร์ หลุดมาสองเรื่อง
แต่เลือกสุดท้ายมาให้ เพราะจัดหนักถึงสามซีน ตัวๆ กับพี่อ้วน และจัดต่อหน้าแฟนคลับก่อนอำลา
ฉากกับพี่อ้วนโดนกระแทกได้ใจมาก ส่วนหอยของเธอยังสดไม่ชํ้ามาก เสียดายเลิกไวไปหน่อย

FSDSS-070 Yoshitaka Nene เนเน่จัง เห็นเพิ่งหลุดเลยเอามาให้ แสดงเป็นบอสผู้อ่อนโลก
ลูกน้องขออะไรก็ให้หมด สักพักมากันเรื่อยๆ พอได้เห็นชัดๆแบบUNCENหอยยังสดคุ้มค่ามาก

MSFH-018 Maeda Momoko โมโมโกะจัง เรื่องหุ่นไม่ต้องบอก อวบอิ่มนุ่มนิ่มชวนฝัน
ยังถือว่าเป็นนักแสดงหน้าใหม่ด้วยซํ้า แต่หลุดซะแล้ว ได้แฟนหุ่นแบบนี้ฟินตาย
สามซีนสวยๆ ซีนสุดท้ายจัดหนัก3P ยิ่งเป็นแบบUNCENยิ่งสุด ที่สำคัญหอยสวยมาก

MXGS-534 Nanjou Yuna จะเป็นยังไงถ้าได้น้องยูนะมาเป็นทาส ทำอะไรก็ได้ตามใจชอบ
สามซีนเสียวๆทั้งน้องเมด และพยาบาล ผมชอบหน้าเธอ สวยจริง ถึงจะหน้าสดก็ยังโคตรน่ารัก
หอยสวยดูแล้วเสียว แถมเล่นกับหอยบ่อยมาก UNCENมันต้องแบบนี้สิ ส่วนซีนสุดท้าย3pแทบกระอัก

SDDE-618 ซีรี่โทรทัศหื่นกาม ผมตามเก็บซีรี่นี้เกือบทุกเรื่อง แถมมีหลุดมาถึง5เรื่อง
เป็นสถานีที่คุณจะถูกล้วงหรือเยโดยไม่รู้ตัว แถมเวลาออกอากาศหรือสัมภาษณ์
นักข่าวสาวก็จะถูกเยตลอดเวลา พี่ยุทธน่าเอาไปดูเป็นตัวอย่างนะ แล้วที่เลือกเรื่องนี้มา
เพราะผมชอบนางเอกทั้งสามคนเลย น้องแอนนา ซุซุ และไรจัง แถมยังเป็นแบบUNCEN

STARS-118 Tadai Mahiro ซีรี่บ่อนํ้าร้อนนรกก็หลุดมาหลายเรื่อง แต่เลือกคนนี้มาให้เพราะผมชอบ55
น้องมาฮิโระผมสั้นแถมอวบๆน่ารักดี เที่ยวสองคืนหนึ่งวันกับเธอพร้อมไวเบรเตอร์ในหอย
ทุกคนคงรู้กันอยู่แล้วว่าฉากสุดท้าย4Pของซีรี่นี้โหดมันฮาขนาดไหน และที่สำคัญในแบบUNCEN

STARS-120 ปาร์ตี้ฟองสบู่ของค่ายSOD ถ้าคุณมาแค่คนเดียวรับรองแห้งตาย
งานนี้ต้องพึ่งพลังระดับอเวเจอร์ถึงจะจัดการพวกเธอได้ จะเป็นยังไงถ้าคุณได้รับเชิญ
ไปร่วมงานปาร์ตี้ฟองสบู่กับสาวตัวท็อปๆ11คนของSOD แถมเลือกเยได้ตามใจชอบ
สุดท้ายมีแยกห้องจัดเดี่ยวได้อีกด้วย ที่คุ้มสุดๆคือเราจะได้เห็นหอยสดๆมารวมกัน11คนแบบUNCEN

STARS-140 Toda Makoto น้องมาโคโตะคนนี้ถือเป็นขวัญใจของผมคนนึงเลย
เธอชอบเล่นเรื่องแนวโหดๆ แนวรุมและข่มขืน แต่มันขัดกับคาแรคเตอร์น่ารักของเธอซะเหลือเกิน
แถมเวลาเสียว เธอมักจะยิ้ม อาจเสียวจนทรมานนั่นแหละ แต่ดูยังไงก็ยิ้ม 55
ไม่ว่าจะโดนกระแทกรุนแรงหรือรุมแตกในแค่ไหนเธอก็ยังยิ้ม ผมละอดขำไม่ได้ทุกที
หลุดหลายเรื่องมาก มีซี่รี่บ่อนํ้าร้อนด้วย แต่เลือกเรื่องนี้เพราะผมอยากให้คุณเห็นอะไรบางอย่าง
มันคือเวทมนต์ 55 ฉากรุมแตกในสุดท้าย คุณจะได้เห็นภาพชัดๆของวงการมายาAV ใส่ถุงยางแตกในได้อ่ะ

STARS-160 อีกหนึ่งปาร์ตี้ใหญ่ของSOD คอนเสิร์ตตอบแทนแฟนคลับ ก่อนอื่นคุณต้องมั่นใจว่าอึดพอตัว
เมื่อคุณเดินอยู่ในงาน คุณอาจถูกสาวๆจู่โจมได้ตลอดเวลา ทั้งชักว่าว ดูด โม้ก หรืออาจถูกรุมเลยก็ได้
ขอบอกว่าอยากไปมากกกกกกก แถมสุดท้ายถ้าใครทำให้พวกเธอพอใจหรือถูกใจ คุณจะได้ปาร์ตี้ส่วนตัว
กับหอยทั้ง10 ถือว่าคุ้มอีกแล้ว เพราะเราจะได้เห็นทุกคนในแบบUNCEN

STARS-182 Aozora Hikari ว่าจะไม่คัดมาแต่เห็นว่าเพิ่งหลุด ฮิคาริคนนี้อย่าเรียกหลุดเลย
เรียกว่าตงใจแจกดีกว่า เพราะหลุดออกมาเยอะมากเกือบ10เรื่อง ผมละดูจนตาแฉะ
ทั้งที่เพิ่งแสดงมาได้ปีเดียว ถือว่าคุ้มสำหรับแฟนๆ เพราะเธอก็น่ารักจริงๆ หอยสวยมาก
ผมชอบฉากที่เธอเล่นกับดิลโด้ เรื่องนี้ถือเป็นเรื่องที่4 แต่จะเอาให้แหกกันเลยรึไง ใจถึงเกิ๊น

STARS-252 Sakura Mana นางเอกอีกคนในดวงใจผม มานะ ซากุระ แถมหลุดเรื่องถูกใจซะด้วย
ถือว่าเป็นเรื่องใหม่เลยนะ ออกปลายปี2020 เล่นกับหนุ่มๆ15pมีเซ็กส์3ชั่วโมง30นาที
แถมยังได้เห็นหอยเธอแบบจะๆชัดๆ ถือว่าคุ้มค่ามากๆและสมกับการรอคอยของแฟนคลับ

ตัวอย่างเรื่องหลุดอื่นๆ ถ้าอยากให้อัพอีก ช่วยกันโดเนทหน่อยนะครับ เพราะจากนี้UNCENคงเงียบอีกนาน
เอาเป็นขอยอดถึง1000 เดือนหน้าผมจะอัพAVหลุดอันเซ็นต์ให้วันละ5เรื่อง รวมตลอดเดือน150เรื่องกันไปเลย
เพราะของเว็ปavcollectors คุณต้องสมัครVIP1000บาทถึงจะโหลดได้ แต่ของเราช่วยกันคนละไม้คนละมือ
รับรองได้โหลดของดีระดับแรห์ครบแน่นอน แต่ถ้าไม่ครบ เดี๋ยวผมจัดพิเศษใส่พาสให้เฉพาะคนที่โดเนทมาเอง

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

boylondon

เย้ย.. พี่ท่านไปเอามาจากไหนคับเนี่ย rare จริงไรจริง ส่วนใหญ่เป็นหนัง cen ไม่ใช่เหรอคับ

ขอบพระคุณมากคับที่นำมาแบ่งปัน มีโอกาสจะ เนท นะคับ

หึหึ นั่นสินะครับ หนังAV พอไม่เซ็นเซอร์ถือเป็นแรห์อันดับต้นๆเลย
แต่ถ้ายอดถึงผมจะปล่อยเรื่องนี้ครับ เป็นเรื่องหลุดแบบUNCENที่ผมชอบที่สุด น่ารักโลลิหอยโคตรสวย

schareon

rattanapol

koliokung

ถ้าอ่านตั้งแต่ต้นนี่เนื้อหาสาระเกี่ยวกับวงการหนังUncenเพียบเลยครับว่ามีที่มายังไง เป็นกำลังใจให้ครับได้ทั้งความรู้และความสุข ...

Jame8509

KMHRS-005 สไตล์แบบนี้มันช่างโดนสุดๆ ตัวเล็กๆน่าอุ้ม

sanitary5678

::Foo:: แต่ละเรื่องน่าสนใจมากครับ ขอขอบคุณผู้จัดมากครับ

Bonbak

Torimaki

วันนี้เฟสเด้งขึ้นมาก็ตกใจนิดหน่อยครับ หนังUncenแบบนี้ตอนแรกคิดว่าทางค่ายทำออกมาเองหรือตั้งใจหลุดมาเพื่อสร้างกระแสเพิ่มให้กับทางค่าย แต่กลับเป็นมือดีทำออกมา

hnongchem

รู้สึกช่วงนี้ออกมาเยอะเหมือนกัน
ผมไปเจอมาที่เวปนึงประมาณ 10 กว่าเรื่อง เช่น stars-104, stars-118
แต่ไฟล์เป็นแบบ 1080 ซึ่งไฟล์ใหญ่มากอย่างที่ท่าน Kater บอก
เนตผมช้าเลยโหลดไม่ค่อยได้ แอบเสียดาย
แต่ได้มาเจอของท่าน ทั้งเด็ดและไฟล์ไม่ใหญ่มาก เหมือนสวรรค์มาโปรดเลยครับ  ::Thankyou::

Saber_Autumn

ขอบคุณครับ แต่ละเรื่องนี่เด็ดๆ ทั้งนั้น
โดยเฉพาะน้อง Koiwa Ito นี่น่ารักจริงๆ นะครับ (แพ้สาวผมสั้นด้วยสิ 555+)

ชายชรา

ขอบคุณมากครับมีนางเอกที่หลุดมาที่อยู่ในใจผหลายคนเลยครับ

tor123

jiggawatt

โอ้โหหหหห

สุดยอด....งานคุณภาพคับแก้ว

แถมข้อมูลรายละเอียดลึกมาก

ขอบคุณครับ

witpower14

งานดีมากเลยคับ เด็ดๆ ทั้งนั้น คุณภาพจริงๆๆ