ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โทรศัพท์แห่งบาป-ภาคราคะ ตอนที่ 1 การปลดปล่อย

เริ่มโดย HOME SCREEN, ตุลาคม 26, 2021, 08:57:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Manoptana

ไอ้หนุ่มใจดีมียอกให้สาวช่วยลุงขับแท็กซี่ด้วย ตัวเองยังไม่ได้อะไรเลย มีของแจกฟรีให้คนอื่นเสียแล้ว

Creader

ไอเดียน่าสนใจครับแต่ถ้าเว้นวรรคดี ๆ จะอ่านง่ายขึ้นอีกเยอะเลยนะครับ

gritkin

zethkhun

น่าสนใจ นี่ยังสามารถสลับไปใช้ความสามารถด้านอื่นได้ไหมเนี่ย

1819

เนื้อเรื่องแปลกแฟนตาซีเหนือธรรมชาติดีครับ ใครที่ชอบก็จะชอบ ใคร ไม่ชอบก็อ่านน้อย  วัดใจกันไป เนื้อเรื่อง  ปูพื้นฐานได้เข้าใจง่าย    แต่ในเมื่อ มี หัวข้อ7 บาป ในมือถือ นั้น
ไรท์ต้องแต่งให้ครบทั้ง 7บาป 7ต้อนนะครับ อย่าทิ้งคนอ่านไว้กลางทาง
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

bunchucherd

ylnox xonly

โทรศัพท์ใช้ครั้งเดียวเอง บทใช้โทรศัพท์น้อยจัง

DarkGearmour

มีของเล่นแบบนี้
ระวังได้หน้าเสียหลังนะ
ไม่มีอะไรได้มาเปล่าๆ
แต่ชอบแนวนี้จริงๆเลย

karoon

อ่านแล้วชอบอยากอ่านต่อยาวๆเลย  เอาแบบที่มีสาวๆสวยๆหลากหลายอาชีพโดยเฉพาะดารามาตกเป็นเหยื่ิอของโทรศัพท์เครื่องนี้

amtorff73

เนื้อเรื่องน่าสนใจดีครับ ยิ่งยุคนี้เป็นยุคเทคโนโลยี การที่คนเราจะเข้าไปขอความช่วยเหลือเรื่องโทรศัพท์กับใครซักคนก็เป็นเรื่องปกติแล้ว ยิ่งนายเบลมีแอพแบบนี้ยิ่งง่ายเลย

ใจผมตอนนี้อยากรู้แล้วล่ะสิว่าอนาคต เบลสามารถยื่นแอพให้ "กลุ่มสาวๆ" ดูโทรศัพท์ให้ แล้วจะโดนครอบงำพร้อมกันด้วยมั้ย แค่คิดก็เสียวแล้ว

phanphat