ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 6 ] ตอนที่ 69 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ตุลาคม 27, 2021, 12:49:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tomuelu

leopoldi

ถ้านับใครมาก่อนมาหลัง คุณหมิวอาจจะเข้ามาในชีวิตโทนก่อน แต่ประดับดาวของผมได้ก่อนนะครับ หยอกๆๆๆ

ว่าแต่ทำไมน้องมิ้นต์ออกตัวแรงจังเนี่ยนั่งตักเดี๋ยวก็ได้กินอย่างอื่นเพิ่มจากโอเด้งหรอกกก

Thanee_samsung

ฮาก็ตอนโดนเรียกว่าน้องลิงนี่แหละ เจ๊หมิวนี่แสบเอาเรื่องเลย

Wiwek

เจ๊หมิวเริ่มมางัอเจ้าโทนล่ะ แต่เล่นมัดมือชกไห้ไปทำงานเลยนิหว่า

Kingmar

ดิเรก สำรี

brother1

ดูรูปประกอบ เจ๊หมิว กับ เสือดาว ผมดูหลายรอบแล้วผมว่าคนเดียวกันใช่มั้ยครับ แต่ต่างมุมแค่นั้น ส่วนในเรื่องยังไงท่านโทนก็ไม่มีทางชนะเได้หรอกครับ เจ๊เดาออกหมดเหมือนวางแผนการรบมาแบบนั้นเลย

mr.supply

แหมกะว่าจะได้พักร้อนกับสามสาว เจ๊หมิวยังตามมาหาถึงที่ แถมย้ำๆด้วย ไม่แน่ใจว่างานนี้มาเพราะพี่แมนสั่งหรือหึงเทพโทนกันแน่

Ttum1188

อยากมีโมเม้นต์อย่างนี้บ้างจังเลยครับกินโอเด้งกันพร้อมหน้าพร้อมตามีคนอยากนั่งตักกินด้วย เนียนเลยนะเจ้าหญิงน้ำแข็ง

err

ใครเป็นของ  ใครมาก่อนมาหลัง  จากที่ดูไทม์ไลน์ นี่เจ๊หมิวหลังเพื่อนเลยนะ

First10

เจ๊ว่ามาเสียขนาดนี้จากลิงกลายเป็นลูกแมวไปเลยละมั้ง โทนเป็นของเจ๊นะไม่ใช่เจ๊เป็นของโทน

number6

การมาของรุกะทำให้วงการสั่นสะเทือนเลยทีเดียว ตอนแรกนึกว่าเวลาฟินๆกับสามสาวจะถูกขัดซะแล้ว แต่ยังดีที่มาแค่เรื่องงาน แต่ไม่วายทิ้งท้ายแสดงว่าเป็นเจ้าของแหะ แต่จะว่าไปคนมาแรกสุดคือเจ๊เตยไม่ใช่เหรอ หรือผมจำผิดนะ ทำไมโดนแซงเฉยเลย ขอบคุณสำหรับตอนใหม่ครับ