ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 6 ] ตอนที่ 69 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ตุลาคม 27, 2021, 12:49:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Rivermoon

Paul K

แล้วน้องลิงเป็นของใครบ้างละเนี่ย มาก่อนแต่ได้หลังนับมั้ยครับ เจ๊หมิว อิอิอิ

Dark_hell

ถ้าตอนนั้นใจมันมั่นคง ก่อนหลังก็ไม่สำคัญ ถ้าเป็นผมบอกเลย จะถามหาความชอบธรรม ผมไม่แคร์นะ ก็แค่โฟกัสแค่เรื่องงานจบๆ ไป 

ปล.แต่พอดีเป็นลาสบอส  จบยาก

nongfriend

วลี ไม่เป็นน้อง แต่เป็นสามีนี่ ดีงาม นายโทนเราถึงกับต้องทำตามเลยทีเดียว

olemantu

ทำให้ดูเหมือนว่าเป็นคนไม่มีอะไร  แต่มีแค่ผู้หญิงหลาย ๆคนเนอะ..เฮ้อ..แบบนี้ก้อดีไปอย่างนึง

myfino262903

อุต๊ะ งานก้อต้องทำ ใจก้อต้องเคลีย แบบนี้ มันพะยะค่ะ เอาใจช่วยเทพโทนเน้อ บางทีของที่มันค้างในใจ ได้คุยได้ระบายมันอาจจะดีขึ้นบ้าง ก้อได้เน้อ

automilo

มาแล้วววว คิดถึงนายโทนมากเปิดดูทุกวันเลย ในที่สุด พี่หมิวก็ลงมือซักที งานนี้โทนจะเจอไร ตามลุ้นครับ

whizper

yai79

นี่มันหนังเจ้าพ่อ เลยนะนี่  เจ๊หมิวก็ไม่ได้คุยปรับความเข้าใจเลย เดี๋ยวรุกะก็จะมา  โอย.... เทพโทนจะกดดันขนาดไหนนี่

ryg123456

มาเจอมุมของพี่หมิวแบบนี้ น่าเสียวไส้แทนนายโทน
หรือพี่หมิวจะมีแผนอะไรอยู่นะ

yoyoman