ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 6 ] ตอนที่ 69 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ตุลาคม 27, 2021, 12:49:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wink

Chan_Som

ในที่สุดตอนที่อยากอ่านมากที่สุดก็มาถึง เจ้หมิวมาเหนือเมฆจริงๆ แบบคาดไม่ถึง เล่นเอาท่านโทนเสียเหลี่ยม หนีไม่ออกฮ่าๆๆ ขอบคุณหล่ยๆ เด้อครับท่านโทน ขอบคุณเจ้หมิวคนสวยครับ
::Ahoo::

Manoptana

พี่หมิวเขาได้วิชาจากพี่แมนมาแล้วนะ ดักคอคนเก่งขึ้น หลอกล่อให้ตกกระไดพลอยโจนเอาง่ายๆ นี่ก็อีก   ใครมาก่อนมาหลัง....ใครเป็นของใคร...นี่อะไรของเจ๊เนี่ยะ

pliwds

เฮ้ย ไหนว่ามาคุยเรื่องผัวๆเมียๆกันนะ รับงานมาซะงั้น

หมิวนี่ยอมง่ายจัง โทนหนีไปมันเป็นกับดักแน่ๆ ... ส่วนรุกะนั้นยังอ่อยเก่งเช่นเดิม

ท้ายตอนนี่กลิ่นแปลกๆ ตอนหน้าจะโดนเจ้าหญิงทำโทษมั๊ยนะ

ปล.ภาคเชียงใหม่เรายังว๊าฟอีกมั๊ยขรับ

locklock leck

sukray ruktum

ทำเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้นแถมมามัดมือชกอีก คงจะอึดอัดน่าดูเลยท่านโทน

โดนเจ้าหญิงเล่นงานเข้าให้ แต่ดูเหมือนเธอจะห่วงโทนจริงๆๆเลยเก็บอาการไม่อยู่

noojane

Ebola_kawity

เทำตัวเป็นเจ้าของซะแล้ว ไม่น่าจะปล่อยง่ายๆ น่าจะจับแบบอยู่หมัดแล้วละ รอบนี้

civil2

ดิ้นไปก็เท่านั้นครับคุณโทน สุดท้ายไม่รอด เจ๊หมิวเอาซะอยู่หมัด

guang_k

สงสารทีมงานหน้าใหม่เลยตั้งใจทำงานเกินเหตุ ไม่สังเกตุพี่ๆ เขาเลย เหมือนของรุกะที่เคยมีเรื่องด้วยเลย
คุณโทนนี่แแพ้ทางพี่หมิวจริงๆ กลับขึ้นไปจะโดนดาวงอนไหมนี่

เจ้าหญิงมาไม้ไหนละนี่ แล้วคุณโทนจะพลิกตำรารับทันไหม ปกติวิชาเอาใจสาวๆ ก็มีน้อยอยู่ด้วย งานนี้ดาวน่าจะเคลียร์ไว้ให้บางส่วนแล้ว ห่วงมากก็บึ้งมาก ลำบากแล้วพี่โทนเอ้ย ยิ่งเห็นสภายที่เคยเจ็บตัวมาสองรอบแล้ว จากการปกป้องพี่หมิวมาด้วยถึงครั้งหลังจะไม่เกี่ยวกับงานแต่ครั้งแรกถูงโยงว่าทำงานต้องเสี่ยงแบบนั้นแน่