ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องลับ ของพี่หมี ตอน 6

เริ่มโดย Pigkaploy, ตุลาคม 27, 2021, 07:52:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Pigkaploy

::Bloody::
คำเตือน : ภาพและเพลง ไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับเนื้อหา

คลังงานเขียน :
https://xonly8.com/index.php?topic=251666.0

............................................

ความเดิม : ผมกับพรได้รับมอบหมายให้ไปดีลงานกับลูกค้าฝรั่งที่พัทยา ส่วนปุ๋ยพี่ธีร์และไอ้ต้า ก็แยกกันไปดีลงานกับลูกค้าที่เกาะเสม็ด

...................................................

หลังจากรวมตัวกันที่บริษัท พวกเราก็แยกย้ายกันออกเดินทางทันที ผมกับพรถึงพัทยากันก่อนเที่ยง แล้วเปิดห้องนอนพักเอาแรง ผมโทรหายัยปุ๋ย เธอบอกว่าถึงบ้านแพแล้ว รอแค่เรือข้ามฟากไปเกาะเสม็ด ผมมีนัดพบลูกค้าฝรั่งตอนบ่ายโมง ส่วนคิวของพี่ธีร์น่าจะอยู่ตอนบ่ายสอง ถ้าทุกอย่างไม่มีอะไรผิดพลาด บริษัทน่าจะได้ข่าวดีพร้อมกันในช่วงเย็น การพูดคุยเจรจาตกลงกันในวันนี้ ส่วนใหญ่จะเป็นรายละเอียดเชิงลึก เพราะทางบริษัทได้ยื่นเสนอเรื่องราคาตกลงกันไปแล้ว

พอถึงเวลานัดหมาย ผมกับพรก็เข้าไปพบกับตัวแทนลูกค้าชื่อ ' จอห์น ' ฝรั่งร่างใหญ่ผิวขาวผมทอง อายุไม่น่าเกินสี่สิบ ดูจากลักษณะท่าทางของเขาแล้ว ผมน่าจะเจอกับของแข็ง แล้วก็จริงดังคาด งานหินมากเลยครับ จอห์นเจาะลึกลงไปในรายละเอียด เพื่อประเมินความเป็นไปได้ในการร่วมทุน ผมเองก็งัดข้อมูลต่างๆเข้ามาสู้กับจอห์นอย่างเต็มที่ คุณอาจจะเคยเห็นในหนัง ที่มีผู้บริหารระดับสูงมานั่งพูดคุยกันชิวๆ แล้วเซ็นต์สัญญากันแบบง่ายๆ แต่ในความเป็นจริงแล้ว มันไม่ง่ายแบบนั้น พวกเขาต่างส่งหัวกะทิมาฟาดฟันต่อรองผลประโยชน์กันก่อน เพื่อประเมินถึงปัจจัยหลายๆด้าน เหมือนกับที่ผมกับจอห์น กำลังชนกันอยู่ในตอนนี้

"  อเมริกันสไตล์  "

ใช่ครับ ทำงานกับคนแนวนี้ มีแต่ต้องชนอย่างเดียวเท่านั้น ห้ามกลัวเจ็บ ! ผ่านไปสามชั่วโมงแห่งการกดดัน ในที่สุดผมกับจอห์น ก็บรรลุข้อตกลงร่วมกัน ....

...............................

ในระหว่างที่รอเมลตอบกลับมาจากสำนักงานใหญ่ จอห์นก็เริ่มพูดคุยกับผมอย่างผ่อนคลาย นี่ละครับ การทำงานสไตล์ฝรั่ง ทุกอย่างจบกันที่การประชุม ไม่ว่าจะถกเถียงกันหน้าดำหน้าแดงแค่ไหน พอได้ข้อยุติแล้ว ทุกอย่าง ก็กลับมาเป็นเหมือนเดิม

ในระหว่างการพูดคุยกัน จอห์นก็ชมว่าเราสองคนเก่งมาก เตรียมข้อมูลมาแน่น ตอบคำถามของเขาได้เคลียร์หมดทุกประเด็น ทำเอาผมกับพรมองหน้ากันแล้วอมยิ้ม จากนั้นเราสามคนก็พูดคุยกันถึงเรื่องราวทั่วไป จอห์นเล่าประสบการณ์การไปดีลงานของเขาให้ผมฟัง แล้วยังเอ่ยชมพรอีกครั้ง ว่าเธอเป็นผู้หญิงที่สวยมาก ช่วยงานผมได้ดี จนทำให้เขารู้สึกประทับใจ พลันคิดถึงภรรยาที่เสียไปเมื่อปีที่แล้ว

พรหน้าแดง เมื่อได้ยินจอห์นพูดแบบนั้น เธอหันมาถามผม ' ที่หน้าผากของเธอ มีคำว่าเมียติดเอาใว้เหรอ ' ทำไม ? ใครๆก็ดูออก ทำเอาผมถึงกับกลั้นหัวเราะใว้ไม่อยู่ ...ส่วนจอห์นทำหน้างงๆ เพราะเขาไม่เข้าใจภาษาไทย จอห์นจึงเอ่ยถามผม พอผมแปลให้จอห์นฟัง เขาก็เลยหัวเราะตามเราไปด้วยอีกคน ~

ไม่นานนัก ก็มีเมลตอบกลับมาจากทั้งสองบริษัท ' ว่าอนุมัติข้อตกลง ' ...เฮ้อ เหมือนยกภูเขาออกจากอก ...ในที่สุด ผมก็ทำสำเหร็จจนได้ ! พรดีใจมาก โผเข้ามากอดผมใว้จนแน่น เธอคงลืมตัวไปแล้ว ว่าตัวเองใส่กระโปรงสั้นมากแค่ไหน ทำเอาจอห์นที่มองอยู่ ถึงกับอมยิ้ม

...แต่ข่าวดียังไม่หมดแค่นั้น ข้อความจากผู้จัดการฝ่าย ส่งมาบอกผม ว่าทางพี่ธีร์เอง ก็ดีลงานสำเหร็จด้วยเช่นกัน และทางบริษัทมีแผนจะนัดเซ็นต์สัญญาพร้อมกันในเดือนหน้า เพื่อทำการโปรโมท ส่วนเงินจำนวนนึงที่ถูกโอนเข้ามาในบัญชีของผม ...ซึ่งตามธรรมเนียม หลังจากดีลงานสำเหร็จ ก็ต้องมีการเลี้ยงขอบคุณตัวแทนลูกค้า แถมบอสใหญ่ ยังให้เราหยุดต่ออีกสองวัน เพื่อเป็นการพักผ่อน ซึ่งทางพี่ธีร์เอง ก็น่าจะได้เงื่อนไขเดียวกันกับผม

โดยๆปกติ ทางโรงแรมจะจัดอาหารเลี้ยงในมื้อคํ่าให้อยู่แล้ว เพียงแต่เงินก้อนใหญ่ที่ได้มา มันหมายถึงการพาจอห์น ออกไปเที่ยวที่อื่นด้วยต่างหาก วงการธุรกิจมันก็ไม่ได้ใสสะอาดหมดจดไปเสียทุกเรื่อง มันออกจะเทาเลยเสียด้วยซํ้า ซึ่งมันก็เป็นการลงทุนเพื่อสร้างความประทับใจ สำหรับการดีลงานครั้งต่อไปด้วยต่างหาก

...........................................

" จอห์น... คุณอยากไปเที่ยวที่ไหนไหม  "

ผมเปิดประเด็นถามจอห์นแบบตรงๆ ในงานเลี้ยงรับรองที่แสนจืดชืด ซึ่งเป็นจังหวะเดียวกับที่พรโทรหาปุ๋ย ด้วยความเป็นห่วง จอห์นไม่ปฏิเสธครับ แกกระซิบบอกผมเบาๆที่ข้างหู

.........." อ้อ "

งานเข้า..เลยซิครับทีนี้ ผมเองก็ไม่เคยเที่ยวผู้หญิงมาก่อนด้วย แล้วจะแก้ปัญหานี้ยังไงดี ? ปรกติงานเลี้ยงรับรองนอกรอบแบบนี้ จะเป็นพี่ธีร์และไอ้ต้า เป็นคนจัดแจงกันเองมาโดยตลอด

...โทรหาพี่ธีร์ซิครับ จะรออะไร ซึ่งแกเองก็น่าจะติดงานเลี้ยงรับรองลูกค้าอยู่ด้วยเช่นกัน ...พี่ธีร์พอรู้ปัญหาของผมแล้ว แกก็รับปากว่าจะจัดการให้ เพราะแกเองรู้จักคนที่พัทยาอยู่เยอะพอสมควร

" ไป.... ด้วย " 

เหมือนพรจะได้ยินสิ่งที่ผมกับจอห์นพูดคุยกัน เธอเลยรบเร้าจะไปด้วยให้ได้ ถึงเธอจะอ้างนู่นอ้างนี่สารพัด แต่สีหน้าของเธอมันฟ้อง...ว่ากำลังหึงผม 

" มันเป็นเรื่องของผู้ชาย เธอจะไปด้วยทำไม "  ผมต้องดุพรครับ เพราะถ้าเธอไปด้วยมันจะไม่สะดวก

" จะ... ไป "

เธอยังคงยืนยันคำเดิม ...โอ้ย ! อยากจะบ้าตาย ดูเหมือนจอห์นจะมองออก ว่าผมกับพรกำลังมีปัญหากัน เขาเลยบอกให้ผม พาพรไปด้วย ดีกว่าต้องมานั่งทะเลาะกันทีหลัง เพราะเมื่อก่อนจอห์นเอง ก็เคยพาเมียไปรับรองลูกค้าแบบนี้เป็นประจำ พอได้ยินจอห์นพูดแบบนั้น ...ผมก็เลยได้แต่ยิ้มแห้ง

( ถึงจะรู้สึกแปลกๆก็เถอะ )

..........................................

...." ห้องจอห์น.... เหรอ " 

พรยืนทำหน้างงๆ อยู่ตรงหน้าประตู เพราะเธอคิดว่าผมจะพาจอห์น ออกไปเที่ยวด้วยกันข้างนอก

" จอห์นแค่ชวนผมมากินเหล้า..เป็นเพื่อน "  ผมรีบไล่พรกลับห้อง แต่เธอก็ยังดูลังเล

" ไม่ต้องไปไหนกันทั้งนั้น นั่งกินเหล้าด้วยกันทั้งหมดนี่ละ "  พอจอห์นพูดจบ ก็โอบบ่าของเราสองคน แล้วดันตัวเข้าไปภายในห้องของเขา

.....ว้าว !

สมแล้วละครับ ที่เป็นห้อง VIP มันช่างใหญ่โต กว้างขวาง ดูหรูหราทันสมัยมาก จอห์นชวนผมพูดคุย ดื่มเหล้าด้วยกันที่ห้องรับแขก ชมวิวตึกมุมสูง เขาขยับเก้าอี้ให้พรนั่ง ตามสไตล์สุภาพบุรุษ ทำเอาพรถึงกับเขิน

...............

จนเวลาผ่านไปเกือบชั่วโมง เหล้านอกดีกรีร้อนแรง แก้วแล้วแก้วเล่า ที่เราสามคนชนกันอย่างต่อเนื่อง ขนาดพรที่คอไม่แข็ง เธอยังยอมดื่มด้วย เพราะจอห์นกำหนดกติกาเอาใว้ง่ายๆ ให้เราสามคนถามอะไรกันก็ได้ โดยแลกกับการกินเหล้าหนึ่งแก้ว

ผมกับพรถามจอห์นเกี่ยวกับงานล้วนๆ เพราะรู้สึกทึ่งกับประสบการณ์ และฝีมือการทำงานของเขา ส่วนจอห์นดูสนใจชีวิตคู่ของเราสองมาก ...เจอกันที่ไหน ? รักกันยังไง ?  พอยิ่งเมา..คำถามของจอห์น ก็ยิ่งล้วงลึกถึงเรื่องบนเตียง เขาถามเรา ถึงรสนิยมการมี SEX เล่นถามกันตรงๆแบบนี้ ทำเอาผมกับพรกระดกเหล้าเข้าปากเป็นว่าเล่น ก็อย่างที่พวกคุณรู้กันละครับ ว่าผมกับพร ชอบดูหนังเอ็กซ์ก่อนเย็ดกันทุกครั้ง โดยเฉพาะแนว SWING กับ NTR

แต่ก่อนที่จะเพลี้ยงพลํ้า ไปมากกว่านี้ ...เสียงกริ่งหน้าประตูห้อง ก็ดังขึ้นมาเสียก่อน

...อื้ม ! มาแล้วซินะ เด็กที่ผมใหว้วาน ให้พี่ธีร์ให้หามาให้จอห์น   

(  ตรงนี้ผมขออธิบายนิดนึงนะครับ เผื่อใครสงสัยว่าเธอมาได้ไง ผมกับพี่ธีร์โทรคุยติดต่อกันอยู่หลายครั้ง รวมถึงผมบอกที่อยู่ และเบอร์ห้องของจอห์นไปด้วย ซึ่งพี่ธีร์เองก็แย๊บๆมา ว่าเอเย่นต์ที่แกใว้ใจได้ จัดส่งไซด์ไลน์เกรด  A+  มาให้  ' ตรงนี้ผมขอเรียกว่าไซด์ไลน์เลยละกันนะครับ จะได้เข้าใจความหมายตรงกัน เพราะคนที่มา เธอไม่ได้ทำเป็นอาชีพ  '  ...พี่ธีร์บอกผมว่า เธอเป็นเด็กใหม่ ค่าตัวจึงแพงมาก แต่ก็คุ้มค่า เขาคิดว่าจอห์นจะต้องประทับใจเธอแน่  )

..............

แค่เพียงแว๊บแรกที่เห็น ! ทำเอาผมถึงกับตกตะลึง เพราะเธอสวยมาก หุ่นดียังกับนางแบบ แถมภาษาก็ดีมากด้วย อายุของเธอ น่าจะรุ่นราวคราวเดียวกับพร หากเจอกันข้างนอก ผมดูไม่ออกแน่ครับ ว่าผู้หญิงสวยๆแบบเธอ จะรับงานเอ็นแบบนี้ด้วย

ผมเห็นเธอพูดคุยกับจอห์น ทำท่าทางเหมือนอยากจะกลับ แต่ก็ถูกจอห์นตื้อเอาใว้ ...ประมาณว่า ยูจะกลับทำไม เขาดูไม่ดีเหรอ หรือทำอะไรให้เธอไม่พอใจ เหตุผลของเธอทำเอาจอห์นถึงกับขำ เพราะเธอบอกว่ามันเป็นงานสวิง ทำเอาจอห์นถึงกับหัวเราะลั่น !

...หา ! เดี๋ยวนะ งานสวิงอะไรวะ เธอหมายถึงคู่ของผมด้วยเหรอ ! ส่วนจอห์นก็รับลูกที่เธอโยนมาให้อย่างทันควัน แถมยังท้าทายเธออีก ถ้าหากเธอทำให้คู่ของผมมาร่วมแจมด้วยได้ เขาจะจ่ายเพิ่มให้เธออีกสามเท่า ! ...ก็ตามประสานักเจราต่อรองละครับ เหมือนจอห์นจะถูกใจเธอเข้าให้แล้ว สุดท้ายจอห์นก็หว่านล้อมเธอให้อยู่ต่อได้จนสำเหร็จ

เรื่องโจ๊กของจอห์น ทำเอาผมไม่สนุกด้วย พยายามขอตัวกลับก่อนอยู่ท่าเดียว แต่ก็ถูกลูกตื้อของจอห์นดึงเอาใว้ แถมยังมาดราม่าใส่อีก ว่าเห็นคู่ของผมแล้ว ...ทำให้เขาคิดถึงภรรยาที่เสียไป ( แล้วมันเกี่ยวอะไร...กับตูไหมเนี่ย ! )

ในที่สุดผมก็ใจอ่อน ต้องอยู่กินเหล้าเป็นเพื่อนจอห์น ( และมันก็เป็นลูกค้าด้วยละครับ ทำไงได้ ผมไม่อยากมีปัญหาทีหลัง ) แล้วมันก็เล่าเรื่องราวเก่าๆ ตอนสวีทหวานกับเมียมันให้ผมฟัง ...เออ ผมก็รับฟัง แล้วนึกในใจ ( คิดถึงมาก ทำไมไม่ตายตามไปเลยวะ ) ...ผมยิ้มแล้วพูดให้กำลังใจจอห์น มันบอกว่า คุยกับผมแล้วรู้สึกสบายใจ เหมือนคุยกับเพื่อนสนิท ที่รู้ใจกันมานาน ( เออ ผมเชื่อมันครับ เล่นเล่ามาซ๊ะหมดเปลือกขนาดนี้  )

ส่วนผู้หญิงคนนั้น เธอชื่อ..เปรี้ยว เธอนั่งชงเหล้าให้กับพวกเราสาม ( เธอเองก็ดื่มด้วยนะครับ แถมดื่มหนักมากเสียด้วย สงสัยจะดื่มย้อมใจ ) 

ผมกับจอห์นนั่งพูดคุยกันตามประสาผู้ชาย ส่วนพรกับเปรี้ยวก็นั่งพูดคุยกันตามประสาผู้หญิง พวกเธอเลือกที่จะคุยกันเป็นภาษาไทย เพราะจอห์นจะได้ฟังไม่ออก ส่วนผมก็แกล้งทำเป็นไม่สนใจ แต่ก็เงี่ยหูผึ่ง ! ฟังอยู่ตลอด ! 555+

พอพรกับเปรี้ยวพอนั่งคู่กันแล้ว ความสวยกินกันไม่ลงจริงๆครับ เพียงแต่คนละแนวเท่านั้น เปรี้ยวเธอดูสวยแบบสาวมั่น ส่วนพรสวยสดใส ...แต่ถ้าพอพรเมา ทุกอย่างของเธอ ก็จะเลเวลอัพคูณสอง รวมถึงเรื่องเฟรนลี่ เข้ากับคนอื่นได้ง่าย เพียงแค่เวลาไม่นาน ! เปรี้ยวก็โดนยัยพรขี้เมา ตกเธอมาเป็นสาวก เป็นที่เรียบร้อย ...แหม เรียกพี่ เรียกน้องกันเลยทีเดียวเชียว พรนั่งคุยเป็นเพื่อนเปรี้ยวที่ดื่มหนักมาก จนเปรี้ยวเริ่มเล่าเรื่องราวของตัวเองออกมา 

...ผมนี่โครตตั้งใจฟังเลยละครับ ถึงปากจะพูดคุยอยู่กับจอห์นก็เถอะ แต่ประสาทกับแยกออกเป็นสองซีกเรียบร้อย ...ใครบ้างละครับ จะไม่อยากรู้ ว่าผู้หญิงที่ดูสวยฉลาดแบบเปรี้ยว ทำไมถึงมาทำงานแบบนี้ได้

"  พี่อิจฉาพรมากเลยรู้ไหม ที่ได้เจอกับผู้ชายดีๆแบบหมี "

...แค่ประโยคแรก กลิ่นดราม่า ก็ลอยออกมาเต็ม ผมขอเล่าแบบกระชับ รวบรัดเลยแล้วกัน

...เปรี้ยวเล่าให้พรฟังว่า นับตั้งแต่สมัยเรียน ตัวเธอเอง ก็มีผู้ชายผ่านเข้ามาในชีวิตมากมาย แต่พวกเขา ก็ผ่านมา..แล้วก็ผ่านไป เธอยอมรับว่าตัวเอง เป็นคนชอบคนง่าย แต่เวลาคบใคร ก็จะคบแค่คนเดียว ...แต่แล้วพวกผู้ชายเหล่านั้น ก็ทิ้งเธอไปจนหมด

...แม้กระทั่ง ผู้ชายคนสุดท้าย ที่เธอฝากความหวังทั้งหมดใว้กับเขา แต่เขาเอง ก็ไม่ได้แตกต่างจากผู้ชายอื่น ...เขาทำให้เธอเจ็บปวดใจมาก ...จากนี้ไป เธอจะไม่ยอมนอนกับใครฟรีๆอีกแล้ว 

"  ไอ้พวกผู้ชาย เลว !  "

ถึงความคิดของเปรี้ยวมันจะดูโครตแปลก แต่ผมก็พอจะเข้าใจอารมณ์โมโหของเธอ ที่อยากจะประชดประชันโลกเบี้ยวๆใบนี้ 

" เปรี้ยว ...คุณก็แค่โชคร้ายเท่านั้น ที่ได้เจอแต่ผู้ชายเลวๆ ...แต่ผมเชื่อนะ ว่าซักวันนึง คุณจะต้องเจอกับผู้ชายดีๆ ที่รักคุณจริงแน่นอน "

(  โอ้ โห ... บทพูดพระเอกชัดๆ คมชิบหาย )

... เซี๊ย !!

ผมเผลอหลุดปากพูดออกไปเฉย อุส่าห์นั่งตีเนียนแอบฟังอยู่ตั้งนาน เปรี้ยวยิ้มให้ผมครับ

" เธอบอกว่าขอบคุณมาก " 

แล้วหันไปพูดกับพรว่า นี่จะเป็นครั้งแรก และครั้งสุดท้ายของเธอ ...ที่จะรับงานเอ็นแบบนี้ ผม พร เปรี้ยว พวกเราสามคน ยิ้มให้กัน ด้วยมิตรภาพดีๆ ถึงจะรู้จักกันได้ไม่นานก็เถอะ

ถึงใจนึง ผมจะรู้สึกสงสารเปรี้ยวขึ้นมา เมื่อได้ฟังเรื่องราวของเธอ แต่ก็คงไม่ทันแล้วละครับ เพราะธุรกิจก็ต้องเป็นธุรกิจ เอาเถอะครับ ผมจะคอยดูแลเธอ เท่าที่ทำได้แล้วกัน

..................

บรรยากาศในห้องเริ่มครึกครื้น เมื่อเปรี้ยวหยิบไมค์ขึ้นมาร้องเพลง ส่วนพรก็ยกหัวร้องคลอ เชียร์พี่สาวตัวเองสุดฤทธิ์ ( ซึ่งก็ไม่รู้ว่าไปเป็นพี่น้องกันตอนไหน ) พอเมาได้ที่ นางเป็นแบบนี้ทุกทีเลย ...ผมมองเปรี้ยวแล้วยิ้มๆ ผมเชื่อเรื่องที่เธอเล่านะ เพราะแววตาของเธอไม่ได้โกหก จอห์นเองก็ดูชอบพอเปรี้ยวอยู่เหมือนกัน เขายิ้มร่ายืนปรบมือให้เปรี้ยวทันที เมื่อเธอร้องเพลงจบ เปรี้ยวยิ้มเขินนิดๆ แล้วส่งต่อไมค์ในมือของเธอ ให้กับพร ?

...ถึงพรจะทำหน้างง แต่เธอก็ลุกออกไปร้องเพลง ด้วยเสียงเชียร์จากพี่สาวและจอห์น ส่วนผมมองพร แล้วยกนิ้วโป้งให้ เพื่อให้เธอมั่นใจในตัวเอง

...พออินโทรเพลงขึ้น ยัยตัวเล็กก็ขยิบตาให้ผม ...เอาแล้วไง ยัยเมรีขี้เมา กำลังจะวาดลวดลาย SEXY แล้วละครับ !!

...ตอนนี้ผมลืมเรื่องกลับห้องไปจนสนิท เพราะบรรยากาศมันสนุกมาก พรจับไมค์แล้วติดลม ผมพึ่งรู้นะ ว่าพรร้องเพลงสากลได้เพราะมากขนาดนี้ เพลงแรกแด็นซ์มันส์ๆ ทำเอาพวกเราสามคนนั่งไม่ติด ต้องลุกขึ้นมาขยับเต้นโยกเอวตามยัยตัวแสบ ส่วนเพลงที่สองเป็นเพลงช้าครับ เนื้อหาความหมายดีมาก

...ถ้าไม่ใช่เพราะพรเมามาก เธอคงไม่ยอมร้องให้ผมฟังแน่ ผม พร ปุ๋ย เราสามคนที่มีวันนี้ได้ เพราะทุนของบริษัทส่งเสียให้เรียนต่อ แน่นอนละครับ ผ่านความลำบากมามากขนาดนี้ พอได้ฟังเพลงเนื้อหากินใจแบบนี้เข้า มันก็อินตาม ...ผมกำลังซึ้งได้ที่ แต่นักร้องคนสวยกับเสียงสั่น !

........โอ้วววว  " ไอ้บักจอห์น " 

มันกำลังเล่นหนังสดโชว์นักร้องผมอยู่นี่หว่า ! เปรี้ยวถูกจอห์นจูบปากล้วงควักทั้งบนและล่าง อารมณ์ของเธอมาเต็มมากครับ ได้ฟิลเหมือนคนเป็นแฟนกันเลย เธอตอบสนองการเล้าโลมของจอห์นยังกับว่าเป็นคู่รัก จอห์นดึงถลกเสื้อผ้าช่วงบนของเธอลง จนมองเห็นสองเต้าขนาดใหญ่ กลมแน่นเด้งดึ๋ง ที่กำลังโดนเล้าโลม โดยปากและลิ้นของจอห์น เธอร้องครางเบาๆอย่างเสียวซ่าน

จอห์นเล้าโลมเปรี้ยวดุดันมากขึ้นเรื่อยๆ อาจเป็นเพราะเขาตัวใหญ่แรงเยอะ ทำอะไร ก็เลยดูรุนแรงไปหมด ยิ่งจอห์นเล้าโลม นักร้องผมก็ยิ่งเสียงสั่น มันก็ไม่แปลกหรอกครับ ปรกติเราสองคนเคยดูแต่หนังแผ่น พอมาเจอหนังสดต่อหน้าแบบนี้เข้า มันก็ต้องตื่นเต้นเป็นธรรมดา พรพยายามฝืนร้องเพลงต่อจนจบแล้วเดินถือไมค์มาหาผม ....

อาจเป็นเพราะว่าผมเมามาก เลยดึงพรเข้ามากอดหอมบ้าง ผมหอมแก้มพรไปหลายฟอด ซุกไซ้ซอกคอจนเธออ่อนเหลวไปทั้งตัว พรทิ้งตัวลงไปนั่งบนโซฟา สองมือของผม บีบขยำหน้าอกสองเต้าที่มันเด้งชูชันขึ้นมาอย่างเต็มที่ พรร้องครางออกมาเบาๆ ด้วยเสียงที่น่ารักสดใส แต่สองตา ยังคงแอบชำเลืองมองฝรั่งจอห์น ที่กำลังปลดเปลื้องเสื้อผ้าของเปรี้ยวออกจนหมด พอเห็นร่างเปลือยเปล่าของเปรี้ยวถูกทาบทับด้วยร่างกายใหญ่ยักษ์ของจอห์นบนโซฟา ทำเอาผมเกิดความคิดบ้าๆ อยากทำแบบนั้นกับพรบ้าง ผมปลดกระดุมเม็ดบนของพรออก จนมองเห็นร่องอกอวบอิ่ม ถึงใบหน้าของพรจะแดงมากแต่ก็ไม่ขัดขืน ผมล้วงเข้าไปปลดตะขอเสื้อใน แล้วดึงมันออกมา จนพรตกใจรีบเอามือมาปิด จังหวะนั้นเอง ผมก็ลูบไล้เรียวขาขาวของเธอ แล้วสอดมือล้วงเข้าไปในกระโปรงสั้นกุด ดึงรูดกางในตัวจิ๋วของพรลงมากองตรงข้อเท้า

สมใจผมแล้วละครับ ...ถึงจะถอดออกไม่หมด แต่ก็ได้ฟิลเหมือนกับเปรี้ยว ที่นอนเปลือยกายอยู่ฝั่งตรงข้าม ใบหน้าของพรดู SEXY มากเลยละครับ

เปรี้ยวเธอร้องครางขึ้นมาอีกครั้งอย่างเสียวซ่าน! เมื่อโดนปลายลิ้นสากหนาของจอห์นลากเลียอยู่ตรงกลางหว่างขา ทำเอาผมกับพรหยุดกึก! หันไปมองดูพวกเขา ความรู้สึกสุดแสนจะคุ้นเคย เหมือนกับตอนดูหนังโป้ก่อนเย็ดกันไม่มีผิด ผมนั่งกอดหอม จุ๊บริมฝีปากของพรเบาๆ สอดมือล้วงเข้าไปข้างในใต้ร่มผ้า บีบขยำหน้าอกเต่งตึงปราศจากยกทรง พรเอามือมาลูบคลำตรงกลางหว่างขาของผม สัมผัสกับท่อนควยที่แข็งขึ้นมาจนเป้าตุง เธอขยับสะโพกเด้งรับเบาๆ ไปตามจังหวะปลายลิ้นของจอห์น ที่ลากเลียอยู่บนตัวของเปรี้ยว ผมไม่เคยเห็นพรร้อนแรงขนาดนี้มาก่อนเลย เธอแสดงอารมณ์ออกมาอย่างชัดเจน ว่ากำลังต้องการควยของผมแล้ว

ไอ้ฝรั่งจอห์นมันก็แสบ มันแอบมองพรอยู่เหมือนกัน พอสบโอกาสได้ที่ มันก็รีบคว้าไมค์บนโต๊ะ แล้วเดินฉับๆมาโอบเอวของพรใว้ มันอ้างหน้าตาเฉยว่าขอยืมพรไปร้องเพลงคู่ด้วยกันก่อน !

...อ้าวไอ้นี่ ผมฉุนกึก ! ขึ้นมาทันที แต่พรก็หันมาจุ๊บแก้มผมเบาๆ เธอกลัวว่าผมกับจอห์นจะมีเรื่องกัน 

นั่นซิ.... ผมต้องใจเย็นมากกว่านี้ กว่าผมกับพรจะมีวันนี้ได้ ก็ลำบากลำบนกันมาไม่น้อย เอาเถอะครับ ผมจะเชื่อใจพร เธอไม่ใช่ผู้หญิงที่จะปล่อยเนื้อปล่อยตัวให้กับจอห์นง่ายๆแน่

............................

พอเพลงขึ้นมาปัญหาก็เกิด ไม่ใช่กับพรหรอกครับ แต่เป็นผมนี่ละ ยัยเปรี้ยวเธอขยับตัวเข้ามาหาผมจนแนบชิด ตางี้ฉํ่าเลยละครับ นางเอาแต่บอกว่าคืนนี้ เป็นคืนปล่อยผี นางไม่สนใจอะไรแล้ว !  ( ปล่อยผีบ้า ผีบออะไร เมาแอ๋ ขนาดนี้  )  เปรี้ยวดึงแขนผม เอาไปทาบใว้ตรงหน้าอกสองเต้ากลมๆของเธอ ไม่ว่าจะมองมุมไหน ก็รู้ว่าเปรี้ยวไปเสริมมา แต่มันก็สวยได้อารมณ์ไปอีกแบบ เปรี้ยวนั่งชงเหล้ารสเข้มส่งให้ผมด้วยใบหน้าที่ยิ้มแย้ม แล้วพูดกับผมว่า ทำไมชีวิตของเธอถึงไม่เคยเจอผู้ชายดีๆแบบผมเลย

( แล้วผมจะไปตรัสรู้ได้ยังไงละคร๊าบ..พี่น้อง  )

ผมรับมาแล้วมองตาเธอปริบๆ เพราะสองเต้าแน่นๆของเธอมันบดเบียดแขนของผมอยู่ ...ผมมันไม่ใช่คนดี พวกคุณก็รู้ !

"  ขอจับได้ไหม  "

พวกคุณอย่าพึ่งขำ ผมพูดแบบนั้นออกไปจริงๆ เปรี้ยวถึงกับทำหน้างง ที่ผมขออนุญาตเธอก่อน เธอยิ้ม แล้วแซวว่าผมเป็นคนตลก

"  อยากจับ ก็จับซิ  "

พอเปรี้ยวเปิดไฟเขียว ผมคว้าหมับเข้าให้ที่หน้าอกของเธอทันที บีบขยำไปมาอยู่ซักพัก บอกตรงๆว่าผมสงสัยมานานแล้ว นมจริงกับนมเสริมมันต่างกันยังไง หลังจากที่บีบเบาๆ ก็เริ่มบีบแรงขึ้น เต็มไม้เต็มมือขึ้น

" เบาๆหน่อยซิ มันเสียวมากรู้ไหม "

เปรี้ยวมองผมตาปรือ เอาใบหน้ามาซุกเข้ากับบ่าของผม มือของเธอปลดแกะกระดุมเสื้อผมออก เพียงไม่นานนัก เธอก็ล้วงเข้าไปข้างในกางเกง คว้าหมับ ! จับท่อนเอ็นอุ่นๆของผมเอาใว้ในมือ ...อ้าว เธอมาจับของผม ผมก็จับของเธอคืนบ้างซิครับ !

..อืม ~ จะอธิบายยังไงดีน้า ? มันใหญ่มากเลยละครับ กลีบแคมอูมๆทั้งสองข้าง เปียกแฉะเยิ้มไปหมด มันได้อารมณ์ดิบๆเถื่อน อยากจะกระแทกแรงๆ แล้วแตกในให้สะใจ !

ไม่.. ไม่..  ผมรีบสบัดหัวไปมา เรียกสติกลับคืน ก่อนจะเผลอใจไปมากกว่านี้

...แล้วพรละ ! พอสติมาปัญญาก็เกิด ชิบหายแล้ว ! เมื่อกี้พรเห็นป่าววะ...ไอ้จอห์นมันขยิบตาให้ผม เพราะมันเอาตัวเองบังพรใว้จนมิด ...เฮอะๆ ผู้ชายเขารู้กันครับ ...แต่พอมองจากมุมนี้แล้ว ผมไม่เห็นมือของจอห์นเลยครับ ว่ามันเอาไปวางทาบทับใว้ตรงส่วนไหนของพรบ้าง

แต่ผม...ก็ถูกเปรี้ยวเบนความสนใจอีกครั้ง จนต้องหันหน้ากลับมามองเปรี้ยวอีกรอบ ...ทำไมนะเหรอ ?  ก็เพราะว่าเปรี้ยวกำลังอมควยให้ผมอยู่นะซิ !

...' อู้ววววววว ดูดโครตแรงเลยครับ เสียววววว มาก ! ดูดเลียยังกับคนอดอยาก ผมเสียวว๊าบ ! จนตัวลอย ลิ้นนุ่มๆของเปรี้ยวลากเลียตวัดไปมา ไม่มีท่าทีรังเกียจควยของผมเลย แม้แต่น้อย เทคนิคของเธอนั้นแพรวพราว ทำเอาผมสั่นสะท้านไปทั้งตัว ผมฟินจนปล่อยให้เธอทำต่อไป ...จนเพลง ที่จอห์นร้องคู่กับพรใกล้จะจบแล้ว

ไม่ไหวแล้วครับ !  เดี๋ยวงานจะเข้า ผมรีบดึงควยออกจากปากของเปรี้ยว หอมแก้ม กระซิบบอกเธอไปเบาๆว่า

"  ขอบคุณมากนะ เปรี้ยว  "

ผมดึงกางเกงขึ้นมาใส่อย่างรวดเร็ว รีบติดกระดุมเสื้อ แล้วตีเนียนนั่งเหงื่อแตกพลั่ก ! ส่วนเปรี้ยวก็เอามือจับแก้มตัวเองแล้วนั่งทำหน้างงๆ

ฟู่..... แค่เสี้ยววินาทีเดียวจริงๆครับ เกือบไม่ทัน ...จอห์นหันมามองผม พอเขาเห็นทุกอย่างเรียบร้อยดีแล้ว จอห์นจึงโอบเอวพร พากลับมาคืนผม ในสภาพเสื้อผ้าไม่เรียบร้อยนัก ชายกระโปรงของพรเหมือนถูกดึงถลกขึ้น ชายเสื้อก็บิดเบี้ยวไปมา

แย่แล้วละซิ ! ผมพึ่งนึกออก ว่าพรไม่ได้สวมใส่ชั้นในเอาใว้เลยซักชิ้น ถ้าเกิดถูกจอห์นมันล้วงเข้าละก็ มือของมัน...คงสัมผัสกับผิวเนื้อในของพรเต็มๆ

( เชี้ย ! แล้วไง )

ผมกำลังจะอ้าปากถาม แต่ก็ถูกพรดักคอเอาใว้ก่อน " ห้ามพูด "  พรทิ้งตัวลงมานั่งข้างผมอย่างหมดแรง แล้วกอดผมใว้จนแน่น มือของเธอลูบไล้เบาๆไปมาที่แผ่นอก ซบใบหน้าแดงระเรื่อที่ตรงบ่า

...เฮ้อ !  ถึงต่อให้หวงแค่ไหน ก็คงจะไม่ทันแล้วละครับ ท่าทางแบบนี้ โดนล้วงมาแน่นอน

"  พี่หมี เรากลับห้องกันเถอะ พรไม่ไหวแล้ว  "

อื้อหือ ...ตาพรนี่อย่างเยิ้ม แล้วตรงนั้นจะแฉะมากแค่ไหน คงไม่ต้องเล่า ผมพยักหน้ารับ เตรียมตัวบอกลาจอห์น ...แต่พอหันหน้าไปหาจอห์นก็ต้องผงะ  บร๊ะเจ้า !  ...ผมนี่ ขนลุกเกรียวขึ้นมาทั้งตัวเลยละครับ !!

อ้ายบักจอห์นมันกำลังถอดเสื้อผ้าตัวเองออก พอมันดึงกางเกงในลงเท่านั้นละครับ ! ....พ่อคู้นเอ๋ย ผมนึกว่ากระบอกไฟฉาย ควยโครตใหญ่บิ๊กเบิ้ม ! ดีดผงาดขึ้นมาจนแข็งปั๋ง จอห์นมันยืนถ่างขาโชว์ควยต่อหน้าต่อตาเปรี้ยว เพราะมันต้องการให้เปรี้ยวอมควยให้

เปรี้ยวค่อยๆเอามือมาจับกำสาวรูดเบาๆ แล้วมองหน้าผม ด้วยท่าทางลังเล

( ได้โปรด ! อย่ามองผมเลย ผมช่วยอะไรเธอไม่ได้หรอกเปรี้ยว ก็ตกลงรับงานกันไปแล้วนี่นา )

จอห์นเขาขยับ เอาท่อนควยมาถูไถ ที่ริมฝีปากของเปรี้ยว จนสุดท้าย.. เปรี้ยวก็ยอมทำตามใจจอห์นครับ เธอใช้ปากทำให้จอห์นแต่โดยดี ..แต่สายตากับมองมาที่ผม จอห์นร้องครางออกมาดังมาก เพราะค่านิยมของฝรั่ง มันโฉ่งฉ่างและเปิดเผย

ถึงพรจะเอามือมาปิดหน้า แต่ก็ยังแอบมองผ่านร่องนิ้ว ด้วยความอยากรู้อยากเห็น คุณอย่าพึ่งตำหนิพรเลย ความต้องการเรื่อง SEX มันไม่แยกหญิงชายหรอกครับ ทุกคนล้วนมีเท่าเทียมกันหมด เพียงแต่เพศหญิง จะอ่อนไหวและขี้กังวล

พรนั่งเกร็งตัวแข็งทื่อ เมื่อเห็นควยจัมโบ้ของจอห์นเข้า ส่วนผมนั่งกอดหอมเธอเบาๆ สองมือบีบขยำหน้าอกสองเต้าที่มันฟูเด้งขึ้นมาจนตึงมือ พรคงอยากสุดๆแล้วละครับ ผมถลกกระโปรงสั้นกุดของเธอขึ้นมา สอดปลายนิ้วล้วงลึกเข้าไปจนถึงกลีบร่อง ...แฉะมากเลยครับ ร่องเสียวของพร ตอดปลายนิ้วผมหนึบๆ

"  อื้ออ! ...อราา ...อร้าาาา  "

พรครางเสียงสั่น ขยับสะโพกโยกเบาๆ ให้ปากร่องเสียวถูไถไปมาบนปลายนิ้ว ยัยตัวเล็ก พอเมาทีไร เอาเรื่องทุกทีเลยละครับ

...อย่าว่าแต่พรเงี่ยนเลย ผมเองก็ไม่ไหวแล้วเหมือนกัน แต่ถ้าจะให้เย็ดพรต่อหน้าต่อตาจอห์น  ผมเอง ก็ทำไม่ได้หรอก เพราะ LV ยังไม่ถึง หน้ายังบางอยู่

เหมือนจอห์นจะรู้ในสิ่งที่ผมคิด เขาอุ้มเปรี้ยวขึ้นมาแนบอกอย่างง่ายดาย ราวกับว่าตัวของเปรี้ยวไร้ซึ่งนํ้าหนัก จอห์นโครตแข็งแรงเลยละครับ

" พวกยู นอนกันที่นี่ก็ได้นะ มันดึกมากแล้ว "

ฝรั่งตัวโตชื่อจอห์น พูดกับผมด้วยรอยยิ้ม พร้อมกับอุ้มเปรี้ยว เดินฉับๆเข้าไปที่ห้องนอน พรหน้าแดงแจ๋ มองควยยาวใหญ่ ที่เดินผ่านหน้าของเธอไป ส่วนเปรี้ยวที่อยู่ในอ้อมอกของจอห์น เธอหันมามองผม ก่อนจะถูกอุ้มหายเข้าไปข้างในห้องนอน

"  เป็นอะไร มองตาค้างเลยนะ  "  ( เก็บอาการหน่อยนะน้อง ) ท่อนหลังนี่ ผมคิดในใจ

" ป. ปล่าว ซ๊ะหน่อย ... "

" สนใจเหรอ ..ไปแอบดูกันไหมละ "  ผมยังคงปั่นพรต่อครับ แค่นึกอยากแกล้งเล่นๆ

" บ..บ้าเหรอ ไม่เอา อี..อีพี่ทะลึ่ง ! อีโรคจิต "

" แล้วจะเขินทำไม "  ผมรู้ว่าเธอไม่ได้อยากลองหรอก เพียงแต่ ไม่เคยเห็นอะไรแบบนี้มาก่อน

" ก็.แค่ สงสัย ว่ามันจะ ข.เข้าไปได้ยังไง "  พรเอานิ้วมือมาจิ้มกัน หน้าแดง เขินสุดฤทธิ์

" อย่าบื้อน่า ...เด็กทั้งคนยังออกมาได้ นับประสาอะไร กับของฝรั่ง " 

เชี๊ย ! โครตคม คิดได้ไงวะเนี่ย ! แหมแค่เจลหล่อลื่น KY ก็เหลือเฟือแล้ว ...ผู้ชายเขารู้กัน

" พี่..มันโรคจิต ! "

"  555+  "  อำใครก็ไม่สนุก เท่ากับอำพรแล้วละครับ ฮาจริงๆ

พอขำเสร็จ ผมก็นึกขึ้นมาได้ แล้วจะเอายังไงต่อละครับ ทีนี้ .... ? 

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

potaeds

ไม่ใช่ส่งพรไปโดนของนอกนะ แล้วปุ๋ยจะโดนแบบนี้ไหม

Daxamoo

โดน ค จอห์นเข้าไปก็โบ๋วเลยสิ อย่านะพร

suptest20

aspirine2535

เอกเอก

สวิงของใหญ่เลยเหรอครับ ลองก่อนสวิงปุย

นที

น้องพรของพี่หมีจะโดนสวิ้งกิ้งหรือป่าวนะ อยากรุ้จัง

weeraj

อ้าวจะพาแฟนตัวเองไปสวิงซะแล้วสิแบบนี้

noknoi13

C-Runners

เป็นผมคงพาพรกลับห้องเราล่ะคร่าบบบบบ ไม่ไว้ใจอีจอห์น 555555

gusjung111

wittaya09

พาพรเข้าไปแอบดูจอห์นเลยครับ จะได้หายสงสัย

teerapong2534m

น้องพรเห็นไซส์ฝรั่ง ขนาดใหญ่คงเสียวน่าดูแลงานนี้

Danai Tee

หรือว่าจะเป็นแนวสวิงกิ้ง ntr  แต่ดูแล้วคงได้จิ้มปุ้ยชัวร์