ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลบแล้ว

เริ่มโดย Pigkaploy, ตุลาคม 27, 2021, 07:52:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

iyaraj

amtorff73

สถานการณ์แบบนี้ ต้องชวนกันไปแอบดูแล้วครับ และคงได้จัดกันในเตียงเดียวกัน มีเนียนลูบไล้กันนิดหน่อย แต่คงไม่ได้แลกคู่ ....เรื่องแลกคู่หรือสวิงจริงๆ เก็บไว้ใช้กับปุ๋ยดีกว่าครับ

kookai

หวังว่าจะไม่ยอมเสียดุลนะ เปรี้ยวไว้จัดทีหลังได้ ส่วนพรไม่อยากให้โดนจอห์นครับ

ryg123456

เป็นการสร้างความผูกพันของนอกไหมครับ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

งานนี้สงสัยว่าน้องพรจะกลับห้องไม่ทันแล้วล่ะ น่าจะชวนพี่หมีจัดกันตรงโซฟาเลย ว่าแต่พี่หมีนี่เสน่ห์แรงเนอะแม้แต่น้องเปรี้ยวยังยอมโม็คให้เลยแถมยังส่งสายตาให้อีก

Fazz

tetete

ระวังเจอฝรั่งเจ้าเล่ห์งาบน้องพรนะครับ

gunners

พรนี่ยังไม่น่าเป็นห่วงเท่าปุ๋ย ป่านนี้เป็นยังไงมั่งน้า

Supertum

อ้างจาก: potaeds เมื่อ ตุลาคม 27, 2021, 08:04:57 หลังเที่ยง
ไม่ใช่ส่งพรไปโดนของนอกนะ แล้วปุ๋ยจะโดนแบบนี้ไหม
สวิงแน่เลย

Ji_ji

Hamakuka

akeco

Worakorn Pongrat

เออ เเล้วพรของเราจะเปลี่ยนเป็นอย่างไรบ้างละ

magro

หรือว่าจะมีการแลกคู่เกิดขึ้นจริงๆ