ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียนอกใจ copy

เริ่มโดย กาซอฟ, ตุลาคม 28, 2021, 05:18:55 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

กาซอฟ

ผมได้แอบรู้มาว่าภรรยาผมนอกใจ ก็ตั้งแต่เราย้ายกันออกไปทำงานคนละที่ครับ แรกๆก็เจอกันเกือบทุกอาทิตย์ หลังๆมานี่ บางครั้ง 1 เดือน 2 เดือนบ้างแล้วแต่ เธออ้างว่างานเธอเยอะ ต้องทำล่วงเวลาเสาร์ อาทิตย์ ครับ แต่ผมก็ไม่ได้จู่จี้อะไรมากนัก เพราะไว้ใจ เราแต่งงานกันมา ลูกก็ 1 คนแล้ว พักหลังที่สังเกตุคือเธอจะติดโซเชี่ยลมาก บางทีแอบเล่นด้วย แรกๆก็ไม่เท่าไร ต่อๆมาชักผิดปกติ ตื่นมาเล่นช่วงห้าทุ่มเที่ยงคืน แต่เธอไม่ค่อยรู้อะไรมากนักเกี่ยวกับมือถือ เลยทำให้ผมล่วงรู้ความลับเธอ โดยการแอบล๊อคอินไว้เครื่องผมไว้ จึงถึงกับตลึงเลย เพราะเธอติดต่อกับผู้ชายคนนึงอยู่อีกจังหวัดหนึ่ง ในข้อความที่เห็นเป็นข้อความในทางชู้สาวทั้งนั้น และแชทล่าสุดคือนัดพบกันที่โรงแรมเมื่อสิ้นเดือนที่ผ่านมานี่เอง จากแชทข้อความทำให้รู้ว่าเค้าและภรรยาผมแอบนัดเจอกันมาบ่อยแล้ว

ผมมือเท้าชาเลยครับ เห็นแชทแล้ว แต่ทำใจดีสู้เสือครับ ไม่ว่าไม่บ่นกะขอให้เจอด้วยตัวเองดีกว่า ผมจึงเดินทางไปที่ที่พวกเค้านัดหมายในวันที่เค้านัดเจอกัน รอบนี้เป็นบ้านพักของเธอ เป็นบ้านไม้ข้างบนมี 2 ห้องนอน ผมมีกุญแจเข้าได้สบายมากเพราะมากบ่อย ตามเวลาที่เค้านัดกันคือ 2 ทุ่ม ผมไปถึงตั้งแต่ 6 โมงเย็น แอบอยู่ในห้องนอนที่ติดกับห้องของเธอ ผมมองหาที่จะดูไว้เรียบร้อย เป็นมุงลวดที่ติดบนหลังตู้เสื้อผ้าครับ แต่แคบไปนิดมันต้องขึ้นไปนอนบนหลังตู้ถึงจะเห็นห้องนอนเธอ แต่ก็มีตู้เสื้อผ้าบังตัวผมอยู่ ถ้าเค้ามีอะไรกันชั้นล่างก็ถือว่าอดไป แต่คงไม่เพราะ ชั้นล่างไม่เหมาะ บ้านพักค่อนข้างเก่าครับ รูเต็มไปหมดเลย เวลาผ่านไปประมาณ 1 ทุ่มครึ่ง แฟนผมกลับมา เสียงเปิดเพลงในมือถือที่ชั้นล่าง ตัวเธอขึ้นมาเปลี่ยนเสื้อผ้าที่ห้องนอน นุ่งกระโจมอกลงไปอาบน้ำ เธอหายไปประมาณครึ่ง ชม.ก็ขึ้นมา แต่ก็ต้องทนเธอขึ้นมาบนห้อง เสียงโทรศัพท์เธอดังขึ้นพอดี จับความได้ว่า ตอนนี้เค้าเกือบมาถึงแล้ว ซึ่งเธอบอกว่าให้จอดรถที่ตลาดหน้าปากซอย แล้วเดินมาเข้าประตูหลังบ้านเลย เพราะจะไม่มีใครเห็น และตอนนี้อาบน้ำเสร็จเรียบร้อยแล้ว

เธอจัดการใส่ชุดนอน ฉีดน้ำหอม ชั้นในใส่แบบบิกินี่สีดำที่ผมซื้อให้เธอเอง ตัดสีผิวเธอเลย เพราะเธอผิวขาว อวบ ใส่ชุดนอนบางมากสีขาว ทำให้ดูเด่นเลย ผมซึมเลยครับเมื่อเห็นอย่างนั้น แต่ก็อดกลั้นไว้ เพื่อความจริง สัก 10 นาทีครับ เสียงประตูหลังบ้านเปิด เธอก็ลงไปข้างล่าง แล้วพาเค้าขึ้นมาข้างบนห้องทันที ได้ยินเธอบอกว่า ไม่อยากอยู่ข้างล่าง เดี๋ยวคนข้างๆบ้านมาเห็น ผมเห็นผู้ชายคนนั้นเต็มตาเลยครับ ตัวใหญ่ สูงประมาณ 174ล่ำมาก น่าจะเล่นกล้าม เธอนั่งบนเตียง ผู้ชายคนนั้นก็ยืนถอดเสื้อแจ๊คเก๊ตออก ข้างในใส่เสื้อกล้ามครับ กล้ามเป็นมัดเลย ผมนึกเห็นแต่หน้าลูก รู้ความรู้สึกทีว่าคนที่ถูกสวมเขาเป็นยังไง แล้วผู้ชายก็นั่งลงข้างๆเธอ ระดมจูบหอมกันเป็นพันวัล ปากก็พร่ำตลอดว่าคิดถึงซึ้งกันและกันมากแค่ไหน

เค้าไซร้เอาความหอมเธอจนทั่ว ซึ่งดูเธอเองก็มีอารมณ์เต็มที่เลย เค้าจับ ล้วงทุกส่วน จนเธอเองต้องห้ามว่า ไปอาบน้ำก่อนนะ เพิ่งเดินทางมาเหนื่อยๆ จะได้สบาย เค้าถึงเอาหน้าออกจากซอกคอเธอ ถอดเสื้อผ้าต่อหน้าเธอครับ เธอเองก็นั่งอมยิ้ม ชมหุ่นเค้าตลอด เมื่อเค้าถอดเสื้อผ้าเสร็จหมดเธอจึงเดินมาหยิบผ้าเช็ดตัวในตู้ ผู้ชายเดินตามมาครับ เข้าประกบด้านหลังเลย ได้ยินบอกว่า เห็นหุ่นแล้วทนไม่ได้ ยังไม่อยากอาบน้ำ ขอก่อนได้มั้ย เธอเองบอก ไม่เอาน๊า จะได้สะอาดนะจ๊ะ อาบก่อนนะ สองมือเค้า สอดใต้แขนเธอมากุ่มที่สองเต้า จมูกปากก็ไซร้ที่ต้นคอ ใบหู บั้นท้ายที่ผมมองก็เห็นทั้งสองกำลังเบียดเสียดกันอยู่ เธอตัวอ่อนเพราะเธอแหงนหน้ามาทางผมพอดี ได้ยินแต่ อูยส์ๆๆๆ ซี๊ดๆ มีเธอก็ถือผ้าเช็ดตัว อีกมือก็ท้าวตู้เสื้อผ้าไว้ พันกันได้สักพักก็แยกกัน

เธอยืนผ้าเช็ดตัวให้ ผมเห็นว่า ชุดนอนเธอถูกถลกมาอยู่บนเอวแล้ว และก็มองเห็นแก่นกายของผู้ชายคนนั้นเต็มตาเลยครับ มันยังแข็งตัวไม่เต็มที่ดีนักแต่ก็น่ากลัวครับ ใหญ่มาก ดำ ขนขึ้นเต็มไปหมดยันหน้าอกเค้า เธอยื่นมือไปลูบ แล้วบอกเค้าอีกครั้งว่าไปอาบน้ำก่อนเหอะ ยังมีเวลามีอีกเยอะ ซึ่งครั้งนี้เค้าตกลงครับ เดินลงไปอาบน้ำ โท่งๆเลย ส่วนเธออยู่ในห้องนอนผมเห็นเธอหยิบทิชชูขึ้นมาเช็ดที่หว่างขาเธอครับ คงแฉะล่ะ แล้วเธอก็เดินไปที่โต๊ะเครื่องแป้ง เติมแป้ง ลิปสติก ดูเธอสวยมากเลย เธอก็ขึ้นมาจัดหมอนที่นอน ให้เข้าที่เข้าทาง ปิดไฟในห้องนอน เปิดไฟที่หัวเตียงแทน เปิดเพลงเบาๆอยู่ 15 นาที ผู้ชายคนนั้นก็ขึ้นมา ยืนเปลือยกายต่อหน้าเธอ เช็ดเนื้อเช็ดตัวเสร็จเรียบร้อยก็ขึ้นเตียง นอนประกบกับเธอเลย ไม่พูดกันอีกครับ คงกระสันอยากกันมาก แลกจูบกันดูดดื่ม มือเค้าก็เริ่มล้วง ควักเต็มที่ ถลกชุดนอนเธอออก เหลือเพียงชุดชั้นในสีดำ

เค้าเริ่มโรมไล้จากคอลงมา ปลดยกทรงเธอออก แล้วเค้าก็พูดว่า อื้อฮื้อ น่ากินเหมือนเดิมเลยจ๊ะ เธอไม่พูดอะไร รั้งคอเค้าให้ลงไปซุกนมเลย เค้าคงทำให้เธอเสียวที่ตรงนั้นมากครับ เห็นเธอแอ่น ครางดังเลย ซี้ดอูยส์ๆ อร่อยมั้ยที่รักจ๋า น่าอร่อยจัง หอมนุ่มลิ้นดีจังเลย เค้าผลัดดูดทั้งสองเต้าจนหน่ำใจ มืออีกข้างก็ถอด กกน.สีดำออก เค้าเงยหน้ามองเล็กน้อย แล้วชมว่า แหมโหนกนูนดีจังจ๊ะ เธอเผลอเอามือลูบจิ๋มเธอ เหมือนเชิญชวน เค้าไม่รั้งรอเอาหน้าซุกทันที เธอสะดุ้งพร้อมกับแยกขาเปิดทางสะดวกให้คนนั้น เธอแอ่นรับตลอด เด้งรับตามจังหวะลิ้น แหงนหน้า บิดตัวไปมา ซี๊ดๆ อูยส์ๆ เสียวจังเลยง่ะจ๊ะ ที่รักจ๋า พอเถอะนะ ทนไม่ไหวแล้ว ผู้ชายได้ยินถึงถอดหน้ามา อมยิ้มเล็กน้อยเป็นไงจ๊ะถูกใจมั้ย เธอตอบ จ๊ะ เสียวมากเลย ผมก็อยากมากแล้ว อมให้ผมหน่อยนะที่รัก

เธอพยักหน้า พร้อมลุกขึ้นมานั่ง ส่วนผู้ชาย คุกเข่า คร่อมตัวเธอ ผมเห็นตอนนี้มันแข็งตัว เต็มที่ครับ ใหญ่มากผมเป็นผู้ชาย ผมยังออกปากเลยว่าใหญ่สวย จริงๆ ดูเธอไม่สะทกสะท้านมากนัก รูดเล่นแล้วก็เลียที่หัวลิ้นพันไปมา อมเข้าไปในปากดูดเข้าออก ซึ่งดูผู้ชายคนนั้น พยายามที่จับหัวเธอกดลงอมให้มิดครับ แต่เธอส่ายหัว แล้วเงยหน้าพูดว่า ไม่ไหวค่ะ ติดคอหอยแล้ว งั้นไม่เป็นไรครับ ผมเงี่ยนมากแล้วทและเค้าก็รูดของเค้าเล่นต่อหน้าเธอ จึงดันตัวเธอนอนลง ยกขาสองข้างเธอพาดที่สองแขน เอาเจ้าหัวควยที่บานถูเล่นที่ปากหอยอยู่นาน สร้างความเสียวให้เมียผมมากครับ ซึ่งเธอก็เด้งรับอยู่เสมอๆ จากนั้นควยก็มุดลงรู อย่างค่อยๆซึ่งทั้งเค้าและเธอก็ มองดูด้วยกันทั้งคู่ ปากก็ร้องครวญครางกันยกใหญ่ ผ่านได้ครึ่งตัว ก็หันลงไปดูดปากไซร้ซอกคอกันอีก

ควยค่อยๆจมลงๆ จนมิดลงไปอีก เป็นไงจ๊ะเสียวมากมั้ย? เสียวค่ะ มาก แน่นไปหมดเลยจ๊ะ เบาๆก่อนนะ เค้าทำตามที่เธอบอก ขยับขึ้น ลง ช้าๆ ต่อจากนั้นก็เริ่มเร็วขึ้นๆ ตามลำดับ จนที่สุด บ้านสะเทือนเลย เสียงร้องครวญคราง ไม่ขาดระยะ หยุดเบาบ้างเป็นช่วงๆ จนหยุดหอบหายใจ สักพักผู้ชายก็ถอดหัวควยนอนหัวโด่ข้างๆ เธอดูรูเธอบานจนหุบไม่ลง เธอถามเป็นไงค่ะ หอบเลยจ๊ะ เร่งไปหน่อย อดไม่ได้ แต่ยังไม่เสร็จหรอกจ๊ะ เมียผมไม่พูดลุกขึ้นคร่อมเลย ดึงมือสองข้างของผู้ชายจับนมเธอเล่น บั้นท้ายซอยหยิกครับ เล่นสักพักเธอก็หอบซบอกเค้าเหมือนกัน โอย..ไม่น่าเลย เสร็จแล้วง่ะ เธอบอกอายๆไม่เป็นไร ผมยังไม่เสร็จขอผมต่อนะ ว่าแล้วเค้าก็จับเธอคุกเข่า เพื่อเข้าข้างหลังนั่นเอง โอโฮ้ ที่นี่ครับ ใส่เต็มที่เลยผู้ชาย เมียผมนี่สองมือกุ่มหมอนแน่น จนสุดท้าย ผู้ชายแตกในรูของเมียผม จากนั้นก็ชักออกมาพร้อมทั้งดึงเมียผมมาดูดทำความสะอาดจนแห้ง จนผู้ชายต้องลงไปนอนแผ่ จากนั้นเธอเองก็ลุกออกมาลงไปห้องน้ำครับ

ผมบอกตรงๆครับ หน้าชา ไปหมด นี่หรือเมียเรา ขนาดกับผมไม่เคยทำให้แบบนี้  และเค้าทั้งสองก็ไปทำความสะอาดร่างกายแต่งตัวออกไปหาเที่ยวข้างนอกกันต่อ ผมก็ออกมาจากบ้านนั้นทันที และโทร.ถามเธอด้วยว่า เธออยู่ไหน เธอตอบโดยไม่คิดเลยครับว่า ตอนนี้มางานเลี้ยงวันเกิดเพื่อน จากวันนั้นจนวันนี้ผมไม่มีเธอในหัวใจผมอีกเลย ผมขอหย่าและก็เลี้ยงลูกมาคนเดียว หลังจากหย่าเธอก็เปิดตัวกับหนุ่มคนนั้น แต่ไม่ถึงปีแม่หลวงเค้ามาตาม เป็นอันว่าจบไม่สวย เธอโดนประจานจนต้องออกจากงาน หนีไปอยู่บ้านพ่อแม่เธอ ที่ผมรู้เพราะลูกผมเองก็ยังติดต่อกับตายายของเค้าอยู่

drof666

น่าสงสารครอบครัวพังเพราะเมียหอยติดเทอร์โบ

9toulek

ความลุ่มหลงของหญิงที่มีต่อชาย อะไรก็ยอม