ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Uncen-Gdrive] นํ้าจิ้มเรียกนํ้าย่อย AVเดบิวต์หลุดUNCEN (7เรื่อง)

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 28, 2021, 07:00:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ที่จริงหนังAVเดบิวต์ควรจะUNCENที่สุด เพราะทุกเรื่องจะต้องมีฉากสัมภาษณ์ต้นเรื่อง
พูดคุยถึงประวัติความชอบนู่นนี่ และจะให้นักแสดงหน้าใหม่แหกหอยโชวหน้ากล้องเพื่อดูปฏิกิริยา
แถมทุกซีนก็จะเน้นโฟกัสหอยสดใหม่ เหมือนต้องการโปรโมทว่านักแสดงหน้าใหม่หอยสดจริง
แต่เอ็งให้พวกตูนั่งดูโมเสกเหลี่ยมๆ ยิ่งเป็นเดบิวต์ยิ่งบังแบบดูไม่รู้เรื่อง แล้วเอ็งจะถ่ายตรงนั้นเพื่อ?
พอหนังเดบิวต์หลุด บอกเลยว่ากลายเป็นของแรห์สุดๆ เราจะได้เห็นหอยสดของนักแสดงหน้าใหม่
ที่ยังไม่ค่อยเคยผ่านการใช้งานมากนัก เพราะUNCENเดบิวต์ของค่ายCabหรือHeyส่วนใหญ่ผ่านมาหนักมาก

ตอบแสดงความเห็นเกี่ยวกับเนื้อหาของกระทู้แล้วจะเห็นลิ้งโหลดแบบGdrive

MXGS-791 Kasumi Yui Debut ขอเปิดด้วยคนนี้ ขวัญใจผม เปิดตัวปีเดียวแล้วรีไทร์เลย

แสดงแค่10กว่าเรื่อง เชื่อว่ามีผู้ใหญ่ใจดีซื้อตัวไปแล้ว ก็เธอน่ารักซะขนาดนี้

เป็นบุญมากๆที่ได้เห็นUNCENเดบิวต์เรื่องแรกของเธอ แค่ฉากสัมภาษณ์ผมก็ใจสั่นแล้ว

เธอเขินอายเป็นธรรมชาติน่ารักมาก โดยเฉพาะซีนที่ตากล้องขอให้ถอดเสื้อผ้าแล้วแหกหอยโชว

เธอปิดอยู่นานแบบว่าอายมาก เขินจริงจังสุดๆ คุณต้องดูเอง สุดท้ายก็ยอมเปิด

จากนั้นตากล้องตัวแสบแกล้งเธอบอกให้สัมภาษณ์ต่อแบบแหกหอยไปด้วย ผมละขำเลย

เป็นอีกหนึ่งคนที่ผมยกให้ขึ้นหิ้งสำหรับความเห็นส่วนตัวนะ ลองโหลดไปดูว่าคิดเหมือนผมรึเปล่า

MSFH-010 Maeda Momoko Debut เปิดตัวปีที่แล้ว คนนี้ไม่ต้องพูดเยอะ หุ่นขนาดนี้ เปิดตัวปุ๊บจัดหนักได้เลย

MXGS-693 Shiraishi Yuukona Debut คนนี้ก็โอ สวยบางหุ่นกำลังดี สำหรับคนชอบเพรียวๆ

MXGS-819 Shiroi Yuki Debut อีกหนึ่งคนที่เดบิวต์แล้วแสดงได้ไม่ถึง10เรื่องก็หายไปเลย

STAR-927 Tadai Mahiro Debut สาวผมสั้นที่ไม่เคยเปลี่ยนลุค ยังคงมีผลงานจนถึงตอนนี้

ถ้าใครเป็นแฟนเธอ เราจะได้ย้อนกลับไปดูหนังเดบิวต์เมื่อปี2018 หอยสดๆตอนเธอเข้าวงการใหม่ๆ

STARS-053 Koizumi Hinata Debut อีกคนที่เปิดตัว2019 ยังมีงานเรื่อยๆ

STARS-199 Natsume Hibiki Debut เปิดตัวปีที่แล้ว ฮิบิกิจัง เชื่อว่ามีใครหลายคนติดตามเธออยู่

สาวผมสั้นหน้าสวยตาคม หุ่นกำลังดี ดีกรีหอยตอนเดบิวต์ไม่ธรรมดาเลย

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

civil2

หนังเดบิวต์แล้วหลดอันเซนนี่สุดยอดเลยครับ แต่ละนางดูยังใส ยังสด สวยมากๆๆ เลยครับ

bloodstorm

แค่น้ำจิ้มก่อเด็ดแล้วครับ คู่กับหอยสดใหม่ ถือเป็นหนังแรห์ในแรห์เลยครับ  ขอบคุณสำหรับการแบ่งปันครับผม

RennY

UNCENเดบิวต์ ถือว่าหายากมากๆเลยครับเพราะเป็นการ เดบิวต์ แต่ก็อย่างที่ท่านว่าครับ เดบิวต์ควรUNCENเพราเป็นการเปิดตัวคนดูควรได้เห็นหอยสวยๆ คนจะได้ติดตามดูกี่เรื่องๆก็เห็นตามภาพเหลี่ยมๆ ::Touchy::

richard123

ของหายากเลยครับเดบิว ขอบคุณที่แบ่งปันครับบบ::YehYeh::

polka2012

งานUNCEN เดบิวต์ สุดยอดจริงๆครับแต่ละเรื่องนางเอกน่าใสๆทุกคนเลยขอบคุณมากครับ

นินจา คุคิมารุ

ในที่สุดก็เจอ มีเดบิว นักแสดงคนหนึ่งผมชอบไม่นึกว่าจะมีอันเซนต์ สุดๆ

lit260499

หนังแบบ UNCEN 11 เรื่องนี้ชอบๆ ขอบคุณที่แบ่งปัน และจะขอสมทบทุนให้ด้วยจ้า

somsong

ฺBlackBear

แจ่มๆ ทั้งนั้นเลย ของแรร์เลยนะนั่น ขอบคุณสำหรับการแบ่งปันครับ  ::Thankyou::

solariso

ีuncen หายากทั้งนั้นเลยครับแอด ขอบคุณมากครับ รอติดตามต่อ

NM08

เป็น set uncensored ที่สุดยอดมากๆครับ ส่วนตัวชอบ Natsume น้องผมสั้นสุด รูปร่างกำลังดีมากๆ
ขอบคุณมากครับ  ::WooWoo:: ::Glad::

udomsak sriyan

น้ำจิ้มกับหอยสดเป็นของคู่กัน กินแล้วมีพลัง ขอบคุณในน้ำใจอันใหญ่ยิ่งในการแบ่งปันครับ