ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมกลายเป็นคนเอาเพื่อนเอาฝูง –ณัฐกานต์ story #2 - [Part3/3] Update 13/12/64

เริ่มโดย act_dsky, ตุลาคม 29, 2021, 09:02:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ท่านอยากอ่านเนื้อหา ในฝันที่เป็นโลกคู่ขนานแบบจัดเต็มรึไม่...

อยาก
78 (69%)
ไม่อยาก
35 (31%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 113

ปิดโหวตแล้ว: พฤศจิกายน 05, 2021, 09:02:52 ก่อนเที่ยง

act_dsky

เข้ามาตอบคำถาม..

อ้างถึงอีกเรื่องคือ อยากรู้วีรกรรมสมัยยัยณัฐอยุ่เมืองนอกด้วยครับ

ก็ตั้งใจว่า จะให้ ณัฐกานต์ story เป็นช่วงเล่าเรื่องนั้นเช่นกัน แต่ถ้าอยากทราบว่าวีรกรรมมีอะไรบ้าง ก็ตาม ซีน ที่นายต้นถาม แต่อาจจะไม่ได้ "จัดจ้าน" ขนาดนั้น ครับ

อ้างถึงอ้าวกายคุนแว่นเป็นผู้มีอิทธิพล นายจะรอดมั้ย

ไม่น่ารอด อีกคนก็มีบอดี้การ์ดที่หวังดีต่อคุณหนู อีกคน ก็มีพี่ชายซิสคอน ถ้าไม่จบด้วยฮาเร็ม แบบปรองดอง ตายสถานเดียว อ่าวไทยรออยู่....

อ้างถึงอยากเห็นบท 4 สาวโดนชายอื่นรุมบ้าง

จริงๆมันมีพล็อตอยู่ พล็อตก่อนตอนนี้ด้วย แต่ยังไม่ได้แต่ง เป็นภาคพิเศษ ที่ไม่ได้อ้างอิงภาคหลัก จะเรียกว่า โลกคู่ขนาน ก็ได้ เรื่องคราวๆ เกิดช่วงสงกรานต์ นายกาย กับสาวๆ 4 คนมีแปลนไปเที่ยว แต่นายกายดันติดงานด่วนกระทันหัน พวกนางเลยไปเที่ยวกันเอง..และดันมีเรื่องกับขาใหญ่ที่นั้น คือทางนั้นจะเข้ามาจีบ แล้วเจอดีเข้า..เลยผูกใจเจ็บ ทำการลักพาตัวพวกเธอไปรุมโทรม...

ถ้าแต่งเมื่อไร ณัฐกานต์ ก็จะขึ้นตำแหน่ง นางเอกที่โดนผมจัดหนักมากที่สุด เพราะนางโดนเข้า รูท Bad end 3 รอบแล้ว...

ส่วนเพื่อนๆ หน้าใหม่ ที่หลงมาอ่านเรื่องของผม แล้วไม่อยากให้มีเรื่องโหดๆ ดาร์ค ผมบอกได้คำเดียวว่า  ท่านมาอ่านผิดคนแล้วครับบบ!! 555555+
ช่องทางติดต่อ
https://www.facebook.com/actdsky.7

https://twitter.com/actdsky

outsider

คาดไม่ถึงเหมือนกันว่าคุณแว่นเป็นน้องสาวของหัวหน้ากลุ่มพยัคฆ์ภูผา

dawdom

g9898

นายกายนี่โชคดีแท้ มีสาวสวยมาเฟียตั้ง 2 คนแน่ะ ::JubuJubu::

ขาหื่น

ตอนนี้ณัฐจะโดนอะไรบ้างนะ อันไหนจริงอันไหนฝันนะ

ppherbalife

ผู้เฒ่าเซราะกราว

อ้อ....ที่แท้คุณแว่นก็เป็นน้องสาวแท้ๆของผู้สืบทอดแก๊งพยัคฆ์ภูผานี่เอง แล้วยังเป็นเพื่อนของตาลอีกด้วย ว่าแต่คุณแว่นก็แสบมากเลยนะ เอาควยปลอมมาล่อตูดนายต้น โดยอ้างว่าจะทดลองว่าขนาดไหนแมชกับรูตูดนายต้น นี่ขนาดน้องสาวนะถ้าเป็นคนพี่จะโหดร้ายขนาดไหน.....555555

cuzto

อิจฉาพระเอกของเรื่องจริงๆ ได้มีฮาเร็มย่อมๆด้วย

ชายชรา

MAC

9toulek

จะลงเอยถึงขั้นแต่งงานกันไหม ณัฐจะยเมให้กายมีอีกคนหรือป่าว