ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

การเดินทางของความสุข 2

เริ่มโดย _Unknow_, ตุลาคม 29, 2021, 03:29:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

_Unknow_

ตอนที่ 2 สิ่งที่อยากบอก
   ผมรู้สึกตัวตอนเช้าเห็นแฟนนอนอยู่ข้างๆยังไม่ตื่น ผิดแผนจากเมื่อคืนที่กะจะให้เมียตื่นก่อน แต่ก็อย่างว่าแนนจะตื่นก่อนได้ไง เมื่อคืนเมาซะขนาดนั้น ผมค่อยขยับไปดูร่องรอยปฎิบัติการณ์ของเมื่อคืน คราบน้ำที่ไหลออกจากช่องสวาทมายังก้น กางเกงในที่ใส่แค่ข้างเดียวไม่เรียบร้อย ทำให้หวนนึกถึงเหตุการณ์และอารมณ์เมื่อคืนไหลเข้ามาในหัวอย่างชัดเจน ผมได้แต่คิดว่ามันจะเกิดขึ้นอีกครั้งพลันเอื้อมตัวไปหยิบโทรศัพท์มาดูเวลาก็ใกล้จะสิบโมงครึ่งแล้ว พร้อมทั้งไลน์แจ้งเตือนเจ้าต้นที่ทักมาตั้งแต่เมื่อคืน แต่ยังไม่ได้อ่านเพราะกำลังเย็ดแนนอยู่
ต้น : เป็นไงบ้างเพื่อน ถึงบ้านยัง
     : แนนเป็นไงบ้างไหวไหม?
     : ให้เอาข้าวต้มอะไรไปให้ไหมตอนเช้า?
พร้อมกับสติ๊กเกอร์แสดงความห่วงใยมาให้ส่งท้าย ไอ้เพื่อนผมนี่ร้ายจริงๆ ไม่รู้ว่าเป็นห่วงหรืออะไรกันแน่ โดยผมได้ตอบไลน์ต้นกลับไปว่า
ผม : โทษทีเมื่อคืนเมาเลยไม่ได้อ่าน
     : ไม่ต้องเอาอะไรมาส่งก็ได้ เดี๋ยวออกไปกินข้างนอกบ้าน
หลังจากตอบข้อความก็หาทางว่าจะปลุกเมียยังไงดี ให้เมียไม่รู้ว่าผมตื่นก่อน ก็เลยแกล้งนอนดินไปมาเพื่อให้ดิ้นไปโดนแน ปรากฎว่าได้ผล แนนค่อยๆขยับและลุกขึ้นนั่ง ผมที่นอนหรี่ตาเห็นแนนเอามือจับที่หว่างขา หยิบเอาคราบมาดู และก็ถอดกางเกงในที่ขาออก ค่อยๆลุกเดินไปห้องน้ำ ผมก็รอจนแนนอาบใกล้น้ำเสร็จ ก็เดินมารอเซอร์ไพรส์แนนหน้าห้องน้ำ พอแนนเปิดประตูออกมาผมก็ยิ้มให้และหอมแก้มก่อนจะบอกว่า "เค้ามีความสุขและรักแนนมาก ขอบคุณมากน่ะ" แนนก็ยิ้มๆทำท่าเขินๆ ก่อนพูดติดตลกพร้อมทำหน้าทะเล้นว่า "พาเมียทำอะไรเนี่ย ตาบ้า" ก่อนที่จะเดินตูดงอนๆไปแต่งตัว พวกเราตัดสินใจไปกินข้าวที่ห้างแถวบ้าน จะได้ถือโอกาสออกไปเดินเปิดหูเปิดตาไปด้วย ระหว่างทางผมไปสะดุดตากับร้านขายเสื้อผ้าแนวเซ็กซี่ มีทั้งชุดใส่ธรรมดา ชุดชั้นใน กับชุดว่ายน้ำ ก็เลยกระซิบ ชวนแนนเดินเข้าไปซื้อเสื้อใหม่ ซึ่งแนนก็ถามกลับ "พี่ชอบแบบนี้หรอ?" , "พี่ชอบแบบแนนแต่งตัวเซ็กซี่ โชว์นิดๆหน่อยๆ สวยไปอีกแบบ" จากนั้นเธอก็เดินนำหน้าผมเข้าไปในร้าน เลือกชุดกลับบ้านสรุป แนนได้ชุดเซ็กซี่พร้อมใส่เล่นแบบโชว์เนินออก กางเกงในแบบจีสตริงที่ใส่ได้ครบทั้งอาทิตย์ พร้อมชุดว่ายน้ำทรูพีชอีกหนึ่งชุด พอกลับถึงบ้านผมไม่รอช้า เดินจูงแนนไปที่โซฟาและจูบเธอทันที ผมจัดการถอดเสื้อของแนนออก เห็นหัวนมอันสวยงามสีกำลังสวย ไม่คล้ำจนเกินไป "ไอ้แฟนบ้ากาม จะเริ่มตั้งแต่ยังไม่ค่ำเลยหรอเนี่ย" แนนได้แต่ทำเสียงน่ารักแต่ก็ไม่ได้ปัดป้องอะไร พอถอดชุดออกหมดก็เห็นเนินหีที่ร่องกลีบนั้นมีน้ำแฉะเต็มไปหมดแล้ว "เตงเงี่ยนแล้วหรอ น้ำเยอะเชียว", "ไม่ต้องเลย ใครทำแล้วรับผิดชอบด้วย" พอสิ้นสุดเสียงของแนน ผมก็เลียลงไปที่ร่องตวัดปลายลิ้นไปมา "บอลๆ เอามาให้แนนอมหน่อย แนนอยากอม" ผมก็ลุกขึ้นปลดกางเกงปล่อยเจ้ามังกรตัวน้อยออกมาให้แนนได้อม ความรู้สึกดีของผมค่อยๆพุ่งสูงขึ้นเรื่อยๆ จึงเปลี่ยนดุ้นมาจ่อที่รูของแนน ผมค่อยๆขยับดุ้นเข้าไปจนสุดลำ แนนได้ที่ทำเสียงครางทำหน้าตาพริ้มมีความสุข ผมเอ่ยปากถามแนนไปว่า "เป็นไงบ้างเมื่อคืน ได้แกล้งคนอื่น", "ก็ตื่นเต้นดี เห็นหน้าบอลชอบเวลาแกล้งเพื่อนเค้าเลยได้ใจ" ผมค่อยๆแทงแท่งเนื้อเข้าออกในรูสวาทอย่างเนิบๆ "บอลชอบตอนที่แนนแกล้งอ่อยเพื่อน ตอนที่มีคนมามองแนนมากเลยน่ะ แนนแต่งตัวเซ็กซี่และอ่อยเพื่อนบอลแบบนี้อีกน่ะ บอลชอบ", "ถ้าบอลชอบไหน เค้าก็จะทำตามที่บอลชอบ" แนนทำหน้าตายิ้มๆ แต่ก็ครางเบาๆ ผมได้โอกาสก็อุ้มแนนไปที่ข้างหน้าต่างแล้วเปิดผ้าม่านออกทั้งบาน เอาท่อนควยสอดเค้าหีของแนนในท่าโก่งโค้ง "แนนเมื่อคืนไอ้ต้นมันจับหีเตงด้วยแหละ ตอนขากลับบ้าน", "อีตาบ้า เห็นแล้วทำไมไม่ห้าม อยากให้เมียโดนจับหีซะงั้น", "เอาน่า ไอ้ต้นก็เพื่อนสนิท แบ่งให้จับเฉยๆไม่เป็นไรหรอก" สงสัยแนนจะทั้งเสียวและกลัวคนมาเห็น แต่จังหว่ะนั้นไม่มีใครสนใจแล้ว แนนกระตุกเบาๆพร้อมส่งเสียงครางแสดงอาการว่าเธอได้แตกไปแล้วหนึ่งรอบ ผมเปลี่ยนท่าจับเธอนอนลงและจัดการเย็ดเธอในท่ามาตรฐานพร้อมทั้งเร่งความเร็วแตกตามเธอไปในที่สุด. หลักจากเย็นวันนั้นคู่เราดูมีชีวิตชีวาเพิ่มขึ้น แนนแต่งตัวสวยเซ็กซี่ ใส่จีสตริงออกนอกบ้านบ้างบางโอกาส จนกระทั่งวันหนึ่งในไลน์กลุ่มที่เอาไว้คุยระหว่างเพื่อนสนิทอีก 5 คนของผม เจ้าต้นก็ได้แนะนำแอพแชทใหม่ ที่มีกลุ่มเอาไว้ดูเรื่องจำพวก 18+ อย่างว่า นั้นก็คือ "แอพเทเลแกรม" มันมีชื่อห้องที่ทำให้ผมสะดุดตาอยู่หนึ่งห้องคือ "แบ่งปันหีเมีย" ในกลุ่มจะมีคนอื่นๆที่ส่งรูปเมียของตัวเองมาเป็นระยะๆ คนที่อยู่ในกลุ่มก็พิมพ์ตอบกันแบบคนหัวอกเดียวกัน และก็แน่นอน ผมจะพลาดเรื่องสนุกตื่นเต้นแบบนี้ไปได้ยังไง คืนนี้คงต้องหาทางคุยกับแนนเพื่อเริ่มภารกิจให้สำเร็จให้ได้...

-- ขอบคุณคอมเม้นท์ทั้งสองท่านในกระทู้ตอนที่ 1 ก่อนหน้านะครับ เรื่องที่แนะนำจะนำบางส่วนมาเอามาเป็นแนวทาง และก็เหมือนเดิมถ้าชอบหรือถูกใจขอคอมเมนท์เป็นกำลังใจให้ผู้แต่งด้วยนะครับ  ::Glad::
จงใช้ชีวิตให้มีความสุขและแชร์ความสุขให้คนอื่นที่พอจะทำได้ ^^

blackjack

::Yes!:: ต่อครับต่อ กำลังสนุก มีโอกาสแฟนโดนคนอื่นจัดมั้ยนะ

namluang1978

สนุกกับแบบนี้ ถ้าผู้หญิงเล่นด้วยก็สนุกทั้งคู่ ดีกว่าเจอแบบแอบคบซ้อน แล้วแซ่บกัน แล้วรู้ภายหลัง โคตรเจ็บเลย ::Thankyou::

1819

ยังไงถ้าชอบแบบใฟ้แฟนยั่วแบบนี้ต้องคุมเกมให้ได่ ตกลวกัน สัญญากันให้ดี ว่า มีลิมิตแค่ไหน  ไม่ไปนอกการรับรู้    ตัวแนนเอง ทำเพื่อให้แฟนชอบ แต่ตัวเองก็ต้องคุมตัวเองด้วย   ถ้าเผลอปล่อยตัวปล่อยใจ ในจะ เศร้ากันนะ  เอาแค้ลิมิตยั่วก็เสียวแล้ว 
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

artherox

จะแค่ยั่วเฉยๆ หรือจะได้ผัวเพิ่มนะเนี่ย ลุ้นครับ

แมงโก้ส้นตีน

ท่าทางจะไม่ใช่จบลงแค่โชว์แล้วนะ น้องแนน
::DookDig::

ultarman7

chilypig01

hanabombam

แค่ชื่อกลุ่มก็พาใจไปไหนต่อไหนแล้ว ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

swbkk

เพิ่งตามมาเจอ แต่อยากจะขอชมผู้แต่ง ว่าเล่าเรื่องได้ดีจริงๆ อ่านเพลินไปลุ้นไปเสียวไปด้วย.....