ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน พยาบาล

เริ่มโดย DR.MAN, ตุลาคม 29, 2021, 09:49:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kungkrub

ดูจากรูปแล้วน้องบีบีต้องน่ารักแน่ๆเลย อาสาทำความดีเลยได้รางวัลต่อแทน  ::HoHo::

Lonelyworm

san2503

สมกับที่เป็นหมอฟันจริงๆครับ มีให้ได้ฟันได้เรื่อยๆ ทำบุญด้วยอะไรเหรอครับ

thana7

DeMo20220

::Glad::
อ่านแล้ว...ลุกเลย
ตอนไปฉีดวัคซีนเจอพยาบาลคนนึงหน้าตากับหุ่นอย่างน่า...ยิ่งมาอ่านเรื่องนี้ยิ่งได้คิด ::GiveMe::

::Thankyou:: ::JubuJubu:: ::Thankyou:: ::JubuJubu:: ::Thankyou::

weeraj

Aod3917

Dybala59

::Glad:: ต้องจัดสวิงสามแล้วครับแบบนี้มีนาไม่น่ายากแต่น้องชะเอมนี่สิครับ

Man_On_The_Moon

รอบนี้ได้ของดีอีกแล้วนะครับ อิจฉาคุณหมอจริงๆ

jaaebaby

อ่านกี่ครั้งก็สนุกเหมือนเดิม การเล่าเรื่องน่าติดตามมากๆคับ เรื่องเข้ากับเหตุการณ์ทันสมัย ไปต้องย้อนไปมาก

kodzilla

แมวหง่าว

บีบียิ่งอ่อนแออยู่
จะขาดใจตายคาแหนมตุ้มของหมอหรือเปล่านะ

tomo64

แล้วอย่างนี้จะได้น้องชะเอมเหรอครับ

We love you so much

ติดตามมาตลอดครับ เดาว่าตอนต่อไปจะได้อาชีพไหนเป็นเมียอีก ตอนนี้ขาดครูนะครับ จัดครูแล้วเอามาเหลาให้ฟังบ้าง