ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เชียงใหม่ไดอารี่ ตอนที่ 9 ประสบการณ์ของนายโทน [ ภาคแยกคาราโอเกะ ]

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ตุลาคม 30, 2021, 01:30:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

battozai

คุณรุกะเล่นของแพงให้เทพโทนเลย สงสัยต้องขอบคุณเป็นการใหญ่

Coleman

คิดถึงคุณรุกะจังเลยครับ ไม่รู้ว่าที่เชียงรายนี่จะโดนลงลิ้นอีกครั้งรึป่าว
อ่านมาถึงบรรทัดสุดท้ายแล้วผมนี่ขนลุกเลย คุณล่ามรุกขนาดนี้แล้วอย่าให้เสียชื่อขุนแผนโทนนะครับ

633sqd

นึกว่าจะเป็นจอยจริงๆ รอวันโทนโกอินเตอร์ ไปถึงตม.แล้ว เสียดายๆ

จอยคงให้นวดไหล่อ้ะเนอะ ถึงบอกให้นุ่มนวลหน่อย ::Grimace::

yuta279

น่าจะมาจากคราวก่อนที่ไปทำงานพิเศษกับพี่แมนแล้วได้เจอคุณรุกะแน่เลย ตอนนั้นย้อมผมสีเงินเป็นคาคาชิที่ทีท่าตัดสายฟ้าเป็นไม้ตายประจำตัว เลยเป็นเสือขาวกับสายฟ้าแน่เลย
ส่วนที่ให้เพราะแทนคำขอบคุณแน่ๆ เลย

number6

จริงๆเดาว่าทั้งบอดี้การ์ดทั้งคุณพ่อน่าจะรู้ว่าคุณหนูแอบปลื้มขุนโทนอยู่ แต่ไม่รู้ว่ามีความเห็นอย่างไร ทำเอาอยากให้มีตอนพิเศษภาคโกอินเตอร์เพิ่มเลย แต่จริงๆอยากให้มีตอนต่อภาคทะเลจัง ในบรรดาสาวๆที่ไม่ได้มาบ่อยๆรู้สึกชอบเหมียวเป็นพิเศษ เพราะโชคชะตาที่ทำให้คลาดกันไปละมั้ง เลยอยากให้เล่นตลกมาใกล้ชิดกันอีก แต่แค่นี้คิวขุนโทนก็แน่นแล้วจะเอาเวลาที่ไหนไปนะ ขอบคุณสำหรับตอนใหม่ครับ

bosshii

Mix_Xer

จริงน่าเสียดายความสัมพันธ์ระหว่างพี่พลอยนะ น่าจะมีบทบาทต่อในตอนที่กลับจากเชียงใหม่สักนิดก็ยังดี

date

iIiน้ำIIข็๋Jปั่นiIi

dome2011