ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แปดปียี่สิบสี่คน ภาค 5 ส่งท้ายวัยมัธยม ตอน 16 อยู่ข้างบน

เริ่มโดย magna67t, ตุลาคม 30, 2021, 12:17:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pssbr

biggiggog

งานนี้วัดใจกันหน่อย
จะเป็นคนดีหรือดีจะแตก
ขอบคุณครับ

drblackjack

ก้องจะทนไหวมั้ยครับ จะจับฉีดยาจนไข้หนักกว่าเดิมมั้ย

Chumpot

ไม่รู้จักเสือดันเรียกมานอนด้วยสงสัยชะตาหอยจะขาดสบายหายป๋วยแน่พี่แอล

amtorff73

หมอก้องจะได้ช่วยรักษาพิษไข้พี่แอลด้วยการจับฉีดยา(หลายๆที)มั้ยครับเนี่ย

ตรี1131

วสันต์ ชาญวิทย์

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ก้องโชคดีเจอพี่แอลพักอาศัยอยู่คอนโดเดียวกัน แถมยังเรียนคณะวิศวกรรมในมหาวิทยาลัยเดียวกับที่ก้องอยากจะเข้าเรียนด้วย แล้วพี่แอลยังอาสาเป็นติวเตอร์ให้อีก ว่าแต่พี่แอลไม่สบายแบบนี้ได้น้องก้องดูแลแบบนี้ ความสัมพันธ์จะพัฒนาขึ้นไหมนะ....????

sun_307