ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

นักศึกษาฝึกงาน ซีซั่น2 EP2: ห้องเย็น

เริ่มโดย Imagin_D, ตุลาคม 31, 2021, 12:00:33 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เนื้อเรื่องต่อไปครับ

วันที่ทรายป่วย
เรื่องราวของออยกับวิท

1819

หวังว่า  ภาคนี้ จะเป็น ยุ่ย วิท ออย นะ    คือ ไม่อยากให้ทรายโดนอะไรเลย 55น้องเปนคนดี   ต้องเป็น เจ้าวิท เจ่าชู้นัก  ต้อง โดนพี่ยุ้ยจัดให้หมอบ พร้อมกับสาว คนใหม่   แล้ว ทรายจับได่วิทต้องหยุด  จบแบบ ภาคทีาแล้ว ชอบมากครับ เหมือนจะ จบแอบbad end แต่ กลายเป็น end happy
คือ ชักจูงให้คนอ่านคิดไปไกล แต่  จริงไม่มีอะไรเลว ร้ายแบบนี้ มันสุดยอดมาก เล่นกับคว่มคิดคนอ่าน
Edit วิท เล่นกับไฟสาว30แบบนี้  ระวังเจอกล้องนะ
ปล . ทราย กลับไปบ้านจะมีเรื่องเล่าให้ลุ่น แต่ไม่เสียไหมนะ รอ ทรายเหมือนกัน
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

TL

แล้วคราบที่ผมของทรายนี่มันของใครกัน อยากได้มุมมองของพี่ธงบ้างครับ

Ganakorn Gongmag

มีของดี แต่ไม่ยอมจัด เลยต้องหาอาสามาช่วยบรรเทา ติดใจเสียของดีๆไปแน่ๆ

wap005

axolotss

crazylex

Nobita Nobituta

วิทติดใจพี่ยุ้ยเเล้วแน่ แต่ดูสาวจะไม่อยากจะสานต่อ หรือจะเป็นแบบนี้จริง ตามลุ้นต่อเลย

Pure Pure

เย็นจริงๆเปล่าหรือเปลี่ยนเป็น ห้องเล่าร้อน 

เป็นกำลังใจให้คนเขียนและคนโพสต์ครับ

vi vo

กลับมาวันแกก็ลุยห้องเย็น ซ้อมเป็นศพ

mighty

นั่นสิครับเข้าห้องเย็นในวันที่พี่ยุ้ยหงุดหงิดอารมณ์ค้างขนาดนั้นคงได้โวยวายสนั่นห้องแน่ๆแต่จะได้กินข้าวกลางวันกันรึป่าวถ้ากินคงเป็นข้าวต้มมื้อรำลึกต้อนรับน้องฝึกงาน..

thanapon253

พี่ยุ้ยต้องมีอะไรพิเศษให้แน่ๆ แบบนี้สงสัยได้เหนื่อยอีกแล้ว

songphon

คงต้องช่วยทำให้อารมที่ข้างของพี่ยุ้ยให้มันได้ปลดปล่อยแล้วและ

noknoi13

ห้องเย็นจะกลายเป็นห้องเชือดสำหรับวิทหรือป่าว