ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Secret of wife ความลับภรรยาสาว ตอน 2

เริ่มโดย zuper, พฤศจิกายน 01, 2021, 10:40:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

poster007

น่าจะเยดเมียอีกสักรอบเมียจะได้น้ำแตกอิอิหรือเมียออกไปเอากับปิวแล้วมานอนนะ

pongphun2397

มิ้ว คงมีอะไรๆ กับคนงานหรือมอเตอร์ไซค์วิน มาก่อนแล้วหละ โอมน่ะมาทีหลังแน่เลย

Manoptana

โอมย้ายเข้ามาอยู่ไม่นานก็เข้าถ้ำมองลูกน้องทำงานในบ้านทำการบ้านกันเสียแล้ว คัวเองทำการบ้านไม่เรียบร้อยยังหนีไปถ้ำมอง มิ้วโกรธแน่ถ้ามากกว่ามอง

Phoowadol

และแล้ว คงไม่พ้น นายจ้างสาว ผู้เหวว้า คงต้องมานอน พลังงาน ให้กับ ลูกจ้าง อย่านายปิวแน่ ๆ แค่คิด กลิ่น not ก็โชยมาแล้วครับ

oit758

จะมีแค่ความลับของภรรยาเหรอในเมื่อผัวเองคิดจะเล่นเมียลูกจ้างซะแล้ว

miru_mishi

ความลับอะไรนะ ทำไมถึงกลายเป็นแบบนี้

kapook6336

donki

พี่จะไปเอาเมียเขา2 คน พี่โอมไหวเหรอครับ ระวังเขาจะมาเอาของพี่นะครับ

longman_44

kompo

จรัญ บุญชู

ไม่ต้องสงสัยครับ...มิ้วต้องมีอะไรกับคนอื่นๆอีกหลายคนแน่นอน

Rabbie

::WowWow::โดนคนงานเย็ด จนยอมเป็นกระหรี่ให้แน่ ประมาณว่า ลูกน้องชายเย็ด ลูกน้องหญิงสั่ง โดยลูกน้องหญิงรู้กันกับลูกน้องชาย