ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตั้งกล้องดูแม่

เริ่มโดย RRRR, พฤศจิกายน 03, 2021, 08:59:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

RRRR

เรื่องที่ผมจะเล่าต่อไปนี้มันเป็นประสบการณ์ตรงที่เกิดขึ้นจริงกับตัวผม ผมขอเข้าความเรื่องครอบครัวผมนิดหน่อยนะครับ ครอบครัวของเราอยู่กัน 3 คนพ่อแม่ลูก พ่อทำงานเป็นข้าราชการทหาร แม่ทำงานเป็นข้าราชการครู ส่วนตัวผมเองยังเป็นนักศึกษา พ่อผมแต่งงานกับแม่ตอนแก่หลายคนคิดมากแม่เป็นเมียคนที่ 3 ที่ 4 ของพ่อ แต่จริงๆแล้วแม่เป็นเมียคนแรกและเป็นคนเดียวพ่อมาตลอด ตอนนี้พ่อผมอายุ 59 ปีหน้าก็จะเกษียณการทำงาน ส่วนแม่ผมอายุ 52 เมื่อประมาณ 3 ปีที่ผ่านมาพ่อของผมตรวจเจอโรคหลายโรคไม่ว่าจะเป็น โรคมะเร็ง โรคเบาหวาน โรคหัวใจ เรียกว่าสารพัดโรคเลยทีเดียว

เรื่องที่เกิดขึ้นมันเกิดขึ้นเมื่อประมาณ 2 เดือนที่ผ่านมาเดือนนั้นมีเทศกาลลดสินค้าออนไลน์ในเว็บไซต์ชื่อดังหลายเว็บไซต์ เป็นธรรมดาที่เราจะสั่งของออนไลน์กันเป็นประจำพอถึงวันโปรโมชั่นก็จะสั่งเยอะเป็นพิเศษ คืนนั้นแม่เดินมาหาผมบอกกับผมว่า "แม่สั่งของไว้โดยใช้ชื่อผมให้รับไปด้วยแต่ไม่ต้องแกะ" ผมก็พยักหน้าตอบกลับแม่ไป

หลังจากนั้นประมาณ 4 วันของที่บ้านเราสั่งก็ทยอยส่งมาเรื่อยๆ มีอยู่ที่หนึ่งที่เป็นของแม่หน้ากล่องมันเขียนไว้ในใบส่งสินค้าว่าเป็น "เครื่องนวด" ตอนนั้นผมจะมีในใจเลยใช้คัตเตอร์อีกที่ใส่หลังกล่องเพื่อดูสินค้าว่ามันเป็นอะไรกันแน่ ผมก็ตกใจแม่ของผมสั่ง "ควยปลอมไซร์ฝรั่งขนาดไม่ต่ำกว่า 9 นิ้ว"  ตอนนั้นผมตื่นเต้นมากใจมันเต้นแรงอย่างบอกไม่ถูก ผมจึงไม่รอช้าที่จะเก็บของไว้ในกล่องนะใช้เทปใสของที่บ้านติดไว้เหมือนเดิมเหมือน พอตกเย็นแม่กลับมาถึงบ้านผมยื่นของให้แม่ทันทีผมสังเกตุเห็นแม่ดูลุกลี้ลุกลนผิดปกติ แม่รีบเอากล่องได้ขึ้นไปบนห้อง

หลังจากวันนั้นประมาณ 2-3 วันผมจำได้ว่าผมจะอาบน้ำแต่สบู่ในห้องน้ำมันหมดผมเลยไปหยิบสบู่ที่อยู่ในตู้เก็บของเล็กๆที่อยู่ใต้อ่างล้างมือในห้องน้ำผมเห็นถุงหนังสีดำวางซ่อนอยู่ข้างในนั้นด้วยความสงสัยผมไม่รอช้าที่จะหยิบมันออกมาแล้วเปิดมันดู มันเป็น ควยปลอม ที่แม่ผมซื้อไว้นั่นเอง หลังจากนั้นผมก็เก็บมันไว้ที่เดิม ตอนนั้นผมมีความคิดชั่วร้ายเข้ามาว่าถ้าผมอยากเห็นแม่ของผมใช้ผมต้องทำอย่างไร ผมไปเข้า YouTube  เพื่อหาวิธีอัดวีดีโอจากโทรศัพท์มือถือโดยที่ไม่ให้หน้าจอติดจนในที่สุดผมก็เจอวิธีนึงสำหรับมือถือที่ผมใช้อยู่

ผมพยายามอาบน้ำก่อนแม่หลังจากวันนั้นเพื่อหาวิธีซ่อนกล้อง จนในที่สุดเวลาผ่านไปเกือบสัปดาห์ฟ้าฝนก็เป็นใจให้ผมได้เห็นสิ่งที่ผมต้องการจะเห็น ผมเอามือถือของผมตั้งไว้หลังกล่องเครื่องสำอางแม่ โดยที่ให้ละเอียดกล้องอยู่สูงขึ้นมานิดนึงเพื่อจะได้เห็นบรรยากาศในห้องทั้งหมด

ทันทีที่แม่เข้าห้องน้ำผมเห็นแม่ก้มลงไปหยิบควยปลอมที่อยู่ในตู้ของใต้อ่างล้างมือขึ้นมา หลังจากนั้นแม่ก็ถอดผ้าถุง สีผิวของแม่ขาวกับไทยๆ นมมีความใหญ่และมีความดันตามวัยคนอายุ 52 หัวนมของแม่เป็นสีน้ำตาล ส่วนช่วงล่างของแม่นั้นมีขนหมอยปกคลุมมิดชิดแต่ไม่ได้ดกดำมากนัก หลังจากนั้นแม่ก็เอาฝาชักโครกปิดลงพร้อมกับเอาควยปลอมของแม่มาตั้งไว้บนฝาชักโครก แล้วผมก็เห็นแม่ของผมเริ่มไปคุกเข่าแล้วเอาควยปลอมผมเข้าปากช้าๆ สลับกับเลียอีกนิดหน่อย หลังจากนั้นแม่ก็ค่อยๆนั่งค่อมแล้วค่อยๆเอาควยปลอมเข้าไปในร่างกายของแม่อย่างจะช้าๆ สีหน้าของแม่บูดเบี้ยวไปด้วยความเสียวหลังจากที่แม่เอามันสอดใส่เข้าไปในร่างกายจนมิดแม่ก็นั่งเตรียมตัวขึ้นลงช้าๆ ผมได้ยินเสียงแม่ซีดปากเบาๆ ผมจำได้ดีว่ามือข้างซ้ายของแม่ใช้นิ้วเขี่ยเม็ดแตดของตัวเอง ส่วนมือขวาแม่ก็เขี่ยหัวนมตัวเองไปเล่นไปด้วย

อือ อือ อือ เสียงแม่หลุดครางออกมาเบาๆ  เหมือนแม่จะเสียวมากขึ้นไปเรื่อยๆ แม่เริ่มโยกเอวเย็ดควยปลอมแรงขึ้นไปตามสเต็ป

อือ อ่า อือ อ่า เป็นเสียงครางที่แม่เปล่งออกมา หลังจากนั้นไม่กี่นาที แม่อยู่เอวเย็ดควยปลแมแบบสุดชีวิต แล้วตัวแม่ก็สั่นกระตุกรัวๆ แม่นั่งอยู่ในสภาพที่หมดแรง แม่นั่งพักแป๊บนึง แม่ก็ลุกไปอาบน้ำหลังจากนั้นแม่ก็เอาควยปลอมผัวใหม่ของแม่เก็บมันเข้าที่เหมือนเดิม

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::HeyHey::  ธรรมดาถ้าเป็นตามสูตรของเรื่องเสียว  ลูกต้องเข้าไปขอเย็ดแม่ไม่แอบดูเปล่าๆ  แล้วแม่ก็ยอมเพราะเงี่ยน  แล้วก็แอบเย็ดกันเรื่อยมา  แล้วแถมด้วยพาเพื่อนมาลงแขกแม่สักยี่สิบคนแบบเย็ดหีเย็ดตูดพร้อมกันจนแม่หายเงี่ยนไปหลายวันเลย

▪แต่จริงๆผู้หญิงอายุ ๕๒ ไม่ถือว่าแก่สำหรับผมครับ  ผมเคยเที่ยวกะหรี่แก่ที่สุดอายุ ๕๙ แล้ว  ถือว่าสภาพยังใช้ได้ครับ  หุ่นยังดีไม่อ้วนไม่ท้วม  ผิวยังไม่ค่อยเหี่ยว  นมหย่อนนิดเดียว หัวนมยังแดงๆอยู่  รูหีก็ยังไม่บานเท่าไร   แถมแกยังดูดควยให้ผมด้วย

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::DookDig::  แต่ผมเคยแอบดูทั้งแม่และน้าอาบน้ำ  แต่ผมจะติดใจน้ามากกว่า  เพราะแกน่าเย็ดกว่า  ตูดใหญ่  หมอยดก  นมแกใหญ่มาก  ถึงหัวนมจะดำหน่อย  แต่ก็น่าดูดน่าจับ  เหมือนพวกดาราหนังเอ็กซ์ไทยสมัยก่อนที่ นมดำๆ หมอยดกๆ