ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 3 ep24 #85

เริ่มโดย poongpong, พฤศจิกายน 05, 2021, 09:10:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เดช12341

เครียดมากๆก็หาทางออกกันมั่งคงไม่ว่ากันนะคุณพี่

nikkyp

มินท่าทางจะเครียดมาก คงอยากผ่อนคลาย เป็นใครใครก็เครียดเนอะตอนนั้น ขอให้ทุกคนปลอดภัยครับ

Kt Kritha

รออยู่ตลอด
เข้าใจบรรยากาศช่วงนั้นเลยครับ
มินนี่ดูอ่อนไหวที่สุดแล้วในบรรดาสาวๆ ต้องดูแลกันเยอะหน่อย

pddy2545

มินท่าทางจะเครียดจัด จะรอดมั้ยเนี่ยะ หรือว่าจะสติหลุดไปเลย

btr12345

รู้สึกว่ามินจะนอย์มากๆกับประสบการณ์ได้สัมผัสความตายใกล้ๆจากโควิด(เพื่อนเสียในห้องข้างๆตอนกักตัว)

nooneypink

Rivermoon

สังคมมันบีบ ให้มีนเปลี่ยนไปกล้ามากขึ้น

pamaaeng

ติดตามอยู่ตลอดครับ

รู้สึกว่า ถึงโควิดจะมีผลกระทบ แต่ความเสียว ไม่ได้ลดลงไปเลยนะ

coconut

มาแต่ละครั้งมีแต่เรื่องเร้าใจ มีนเริ่มส่องประกายโดดเด่นขึ้นทุกเวลา น่าจะเข้ามาเป็นนางเอกในไม่ช้านี้

elviswhat

มินเปลี่ยนไปมาก กลัวมินจะสติหลุดเหมือนกันนะเนี่ย

Kris.

จะเครียดยังไง โควิดจะรุนแรงแค่ไหน ก็ยังต้องเสียวอยู่ดี สินะครับ

ponggunyuki2527

อ่านเนื้อเรื่อง ให้กำลังใจ ทุกคนในเรื่องครับ มันแย่จริงๆ ช่วงโควิท

××Mon××

เพราะโควิดเลยติดอยู่กับมินยาวๆมาสามตอนแล้วแต่มิยก็พาทำอะไรเสียวๆเหมือนกันนะ

ดีใจที่จะยังได้อ่านเรื่อยๆครับยังไม่อยากให้จบเลยติดตามมาตั้งนาน สาวฟินกับบีนี่อยู่สิงคโปร์ยาวๆเลยหรอครับนี้

ponggunyuki2527

อ่านจนจบ ผมให้กำลังใจทุกคนนะครับ โควิด มันทำลายชีวิตคนไปเยอะมาก็จริงๆ ให้กำลังใจสู้ต่อไปครับ