ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Secret of wife ความลับภรรยาสาว Side story 2

เริ่มโดย zuper, พฤศจิกายน 09, 2021, 01:13:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

swss2511

jumbo allower

Orcus

โดนนัทแบลคเมล์ซินะ เข้าทางเลยจะได้มีคนช่วยเสียวเพิ่มอีกคน อิอิ

ryg123456

สงสัยมิ้วน่าจะเสียค่าปิดปากแล้วละมัง

gootum4676

นัทเห็นปิวได้แบบนั้นเลยอยากได้บ้างเป็นค่าปิดปากแน่นอน และไม่น่าจะเป็นครั้งเดียวด้วย

moodumhero

งานนี้มิ้วคงต้องปิดปากนัทเสียแล้ว รอติดตามต่อเลยครับแบบนี้

aumaun

Fazz

Phoowadol

สัมพันธ์ลับ ถูกเปิดเผย ทำไงได้ ดีที่สุดต้องปิดปาก   อิอิ....ปิดด้วยจิ๊มิ นี่แหละ ปิดอยู่หมัดเลย เจ้านัท ก็เลยสบายตัวไปอีกคน.....มิ้วเองก็เช่นกัน ได้ตัวช่วยมาเพิ่มอีกคน  แต่คนที่น่าปวดใจ(รึเปล่า) ก็คงเป็นพร่โอมหละ.....อืมจะว่าไป เหมือนฌอมก็มีอารมณ์เหมือนกันนะที่เห็นเมียตัวเองฟัดกับชายอื่น  รึว่า เขาจะมีใจ swg? ::Dizzy::

dodoza2

นี่คือจุดเริ่มต้นสินะ ขอบคุณมากครับ

wittaya09

มิ้วยังติดใจรสชาดปิวไม่หายครับ แต่คงจะได้จากนัทอีกคนแน่

mighty

นี่คือสาเหตุให้มิ้วต้องปันกายให้กับนัทสินะเพื่อเป็นค่าปิดแากเรื่องของปิว

ประดิษฐ์ ธรรมเวช

อ้างจาก: Paul K เมื่อ พฤศจิกายน 09, 2021, 01:21:25 ก่อนเที่ยง
มิ้วเลยต้องจ่ายค่าปิดปากนัท หรือ มิ้วอยากสนุกกันนะ
นัทน่าจะขู่เพื่อเอามิ้นบ้าง