ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สางแค้นภาค 2(11/ปล่อยเสือเข้าป่า)

เริ่มโดย twintower, พฤศจิกายน 09, 2021, 08:06:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

phaii

เข้มข้นสุดๆครับ เนื้อเรื่องครบถ้วน

ryg123456

เหมือนว่าทางผู้การจะประเมินสถานการณ์ได้ถูกหมดเลย

zaar65

พอฟัดกันได้ทั้งฝั่งตัวร้ายทั้งฝั่งราชการ 

Senses22

วางแผนกันแบบซับซ้อน ชิงไหวชิงพริบกัน ใครประมาทหรือพลาดก่อนตายอย่างเดียวเลย

prsclub

ปล่อยแมวเข้าป่าไปแบบนี้ อีกฝั่งคงต้องมีเรื่องให้คิดในใจนิดหนึ่งแหระ

7878

มุกนี้ ภาคใต้ก็ใช้กันเยอะ
วางระเบิด พอทีคนมาตรวจสอบ ก็ระเบิดซ้ำ

พลาดกันไม่ได้เลย พลาดนี่ถึงตายกันทั้งนั้น
อยู่กับความเสี่ยงแบบไม่รู้จะเป็นยังไง

ดีนะที่แคนมีฝีมือ

boon66

montoya2109

จะสำเร็จไหมเนี่ย จะมีไรเหนือความคาดหมายไหมนะ

xijikoh

เกลือจิ้มเกลือหรือเปล่า ที่ย้อนรอยแผนของฝั่งตรงข้าม

Morman

1234non

ธนธัช

เริ่มสนุกแล้วต่างฝ่ายต่างรู้ว่าเป็นใครทั้งสองฝ่ายสงครามคงจะหนักขึ้นอีก

kgerrard

เนื้อเรื่องน่าติดตามจนลืมบทเสียวไปเลยครับ

romajoe

ผู้การแคนตามทันเลยซ้อนแผนซะ ยอดไปเลยครับ