สอบถามเกี่ยวกับร้านคาราโอเกะหน่อยค่า

สอบถามเกี่ยวกับร้านคาราโอเกะหน่อยค่า

• 2 ตอบ
  • 298 อ่าน
*

ออฟไลน์ Innocentcouple

• Full Member
  • **
  • 54
  • 15
« เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2021, 02:22:03 pm »
พอดีแพลนว่าจะไปทำไรกับแฟนในร้านคาราโอเกะ อยากรู้ว่ามันมีกล้องไหม พนักงานจะรู้ไหมคะ ถ้ารู้แล้วเขาจะทำอะไรไหมคะ

พอดีตอนนี้ยังบริสุทธิ์อยู่นะคะ แต่อยากอมให้แฟน ให้แฟนเลียตรงนั้นให้ในห้องคาราโอเกะ

มีใครเคยทำไหมคะ หรือรู้เกี่ยวกับความสะดวกความปลอดภัย เผื่อหลุดอะไรแบบนี้อ่าค่ะ  ::Cheeky::

รบกวนผู้รู้ตอบหน่อยนะคะ  ::Crying::

********* ใครมีที่ดีๆ สถานที่ไหนที่ทำไรแบบนี้ แนะนำได้เลยนะคะ จะพยายามไปลองทำดู  ::Bloody::

*

ออฟไลน์ thanee

• **
  • 245
  • 238
Re: สอบถามเกี่ยวกับร้านคาราโอเกะหน่อยค่า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2021, 03:20:23 pm »
ห้องน้ำในผับครับ ไม่น่าจะมีกล้อง

*

ออฟไลน์ Innocentcouple

• **
  • 54
  • 15
Re: สอบถามเกี่ยวกับร้านคาราโอเกะหน่อยค่า
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2021, 05:15:04 pm »
ห้องน้ำในผับครับ ไม่น่าจะมีกล้อง

ไม่ได้เข้าผับน่ะค่ะ ที่บ้านไม่ให้กลับบ้านดึกด้วย เพราะงั้นเลยต้องหาที่ปกติทำแทนน่ะค่ะ  ::Orz::

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ