ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา ตอนที่ 44

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, พฤศจิกายน 12, 2021, 12:05:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chatjane4234

มีแอบแซวเจ๊ด้วย ระวังนะถ้าเจ๊เอาคืนขึ้นมา ลิงป่ามีหนาว

inputpy

ได้ข่าวว่าอุ้มกันเมื่อคืน ตัวจะหนักได้งายยยย 555

BooM_Za

ท่าอุ้มแบบนี้เจ๊หมิวคงตัวหนักแต่ถ้าอุ้มถ้าอื่นคงจะเบาเหมือนนุ่นนะครับ

Tik K.

ชอบพี่แมนอ่ะ พูดออกมาแต่ล่ะครั้ง สามารถนำมาปรับวิธีคิดของตัวเอได้เลย แต่เจ๊หมิวต้องลดน้ำหนักหน่อยนะ 😀😀😀😀😀

Nu metal

โทนตอบแก้เขินไปงั้นแหละ ผมว่านะ

pankea

เจ๊หมิวมีแต่คนเอาใจพอมาเจอโทนซึ่งเป็นคนตรงๆก็เลยออกจะเคืองๆในช่วงแรกที่ไม่เอาใจ ตามใจในทุกเรื่องแต่กลับเป็นจุดที่ทำให้เจ๊หมิวสนใจและชอบโทนมากขึ้นเรื่อยๆจนพี่แมนและทุกคนในบ้านรู้แต่เจ้าตัวกลับไม่รู้ซะงั้น

aceinw6969

เจ๊นี่ปากไม่ตรงกับใจแบบสุดๆ เลย 555

bmaII

พี่หมิวเจอคำหวาน คำชม กับอีกคนที่มึนๆ ไม่ถุูกใจ ถึงเวลานี้น่าจะพอรู้แล้วว่าแบบไหนน่ากลัวกว่ากัน

occocc

เห็นในช่องแชทเจ๊เตยบอกหายไปกันสองคนหรอครับ นั่นแน่

dwarf

ขอบคุณครับ.. ชอบอ่านและติดตามครับ.. มีแนวคิดในการทำงาน​ การวางตัว​ แทรกในเนื้อเรื่อง​  อยากให้มีแนวลักษณะนี้มากๆครับ

auddy999

GU Koy

โทนก็ยอมๆเจ๊หมิวไปเหอะ เป็นเด็กเจ๊ดีจะตาย

Alan

คนที่อิจฉาคนอื่น จะคอยด้อยค่าคนอื่น มีทุกที่จริง ๆ ...

Daxamoo

ว่าเจ้ได้งัย ตบคว่ำเลย ำำไม่รักเจ้เหรอ

win69