ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา ตอนที่ 44

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, พฤศจิกายน 12, 2021, 12:05:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

olemantu

เป็นหมิวก็ต้องโก๊ะ ๆ ได้ตลอดละ แล้วไม่ใช่แค่โก๊ะ ๆ อย่างเดียว ยังท่ามากอีกด้วย ถ้าคนรอบข้างดูแลไม่ดี
ก็ไม่เหมือนที่เป็นอยู่นี่ละ แต่วาสนาดีละกัน เลยเป็นคนน่ารักได้...ฮ่า..

aumoum

ชอบจริงๆนะเจ้าโทน​ อยู่เฉยยังมีเรืองเข้ามาหาเลย

guang_k

คุณโทนยิ่งเท่ไปอีก และพี่แมนก็ยังสุดยอดเหมือนเดิม การกระทำต่างๆ เด็ดขาดแน่นอนสั้นๆ ยามอารมย์เดือด รุกะก็น่าจะมีฝีมือพอตัวเลย
เจ้หมิวโดนโอบสองรอบแล้วนะนี่ แต่คุณโทนนี่ตอบไม่ถูกใจแบบนี้น่าจะเจ็บตัวอีกแล้วนะ อยากอ่านเรื่องตรงนี้ในมุมมองของคุณโทนจัง แต่เรื่องหลักๆ ก็เยอะด้วยซิ แล้วตามหลังคุณหมิวยาวเลย

ตายละโดนอุ้มแล้ว พูดไปนี่คุณโทนได้ยินไหมนะ ถือว่าแก้แค้นที่โดนว่าหนักไปได้ไหมนี่ ใครคนถ่ายรูปไปโช์ให้เจ้เตยกับเจ้จ๋าเห็นนะ แฟนเก่าหรือเพื่อนๆ ที่มาบริเวณนั้นพอดี
รุกะรุกเจ้หมิวจัง ขอยืมแบบนี้จะยอมได้เหรอ

thongdaeng_skk

พี่แมนตอกหน้าผู้บริหารที่ชอบดูถูกโทนได้ดี

dodoza2

ปากคอร้ายกันจริงๆคู่นี้ขอบคุณมากครับตัวหนักเฉย

n_neng

มาแซวเจ๊หมิวได้งัย จะบอกว่าอ้วนไม่ได้นะ เดวเจ๊เคืองนะครับ

jaja

พูดได้ไงพี่หมิวตัวหนักแบบนี้ก็ลิงอุ้มแตงไม่ไหวนะซิ

tungbts

เทพธิดากับไอ้มึน555โทนเอ๊ยยยยยเอ็งนี่ได้ใจจริงๆเลย

Taizen

เกือบจะซึ้งแล้วเชียวนะ เจอประโยคพี่หมิวตัวหนักไปจบเลย

thongdaeng_skk

จะเกิดอะไรขึ้นเมื่อแฟนเก่าพี่หมิวมาจับมือถือแขนต่อหน้าโทน

btr12345

โทนรับมือกับผู้บริหารที่มาสั่งได้ดีจัง

dawdom

หุ่นดีแต่อ้วนก็มีเยอะแยะนะครับ

saekow

ปากไวเหมือนเคย  แต่ถึงอย่างไรก็เพิ่มด้านดีมากขึ้นไปอีก จริงไหมครับเจ้หมิว

readder

hunterkung

กัดนิดกัดหน่อย พอเป็นยา  คุณหมิวหนอคุณหมิว