ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หัวใจสาวสอง ตอนที่ 3

เริ่มโดย Khawnkaow, พฤศจิกายน 12, 2021, 10:53:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Khawnkaow

ส้มๆ ส้ม ตื่นได้แล้ว...... จ้า กิ๊บ  ส้มงัวเงียขึ้นเพราะใช้พลังงานเมื่อคืนหนักหน่วง ด้วยส้มร้างจากกิจกรรมแบบนี้มานานแสนนาน ไปอาบน้ำกัน กิ๊บไปอาบก่อนก็ได้นะ ห้องอาบน้ำมันมีห้องเดียว ก็อาบพร้อมกันไง กิ๊บ หอมหน้าผากส้ม ไปคะคนดี  ทั้งคู่ก็เข้าไปอาบน้ำพร้อมกัน 

นี่ของส้มมันตื่นอีกแล้วหรือ  อย่าซิ เค้าอาย  ไม่เห็นเป็นไรเลย เค้าชอบนะ ดีจังเลย ฟินส์มากๆ เลยละ ขอกินน้ำหน่อยนะ เค้าอยากกิน แล้วกิ๊บ ก็จัดการด้วยปากด้วยความช่ำชอบ พร้อมกับพูดว่า

ส้ม รู้ไหมว่าช้างน้อยของตัวนะใหญ่กว่าพี่ธัญ พี่โอ พี่โจ้  อีก ใหญ่กว่าทุกคนในวงเราอีก....อ้าวนี่แกเก็บหมดทุกคนเลยหรือ ใช่ๆ เราเก็บทุกคนละ ฟินส์กันคนละแบบมีแต่ส้มนี่ละ เราเพิ่งมาเก็บๆ วันนี้  แต่เราติดใจส้มนะ ฉิ่งกับ มิ้ว ก็ไม่สนุกเท่าจัดกับส้ม  โอ้วๆ ส้มจะเสร็จแล้ว เสร็จเลยเราอยากกินน้ำที่รัก  อีกไม่ถึงสองนาที ปรี๊ดๆๆ  อีมๆ  จ๊วบๆๆ ส้มพ่นน้ำออกมาจนขาสั่นไปหมด กิ๊บกินน้ำจนหมด ไม่เหลือสักหยด แหม ส้มนี่ดูแลตัวเองดีนะ ไม่ค่อยดืม ไม่สูบ ไม่ค่อยกินกาแฟ น้ำหวานจัง  พูดไปกิ๊บเราช่วยไหม กิ๊บได้สุข ไม่อะไม่เป็นไร กิ๊บกระซิบเบาๆ เก็บไว้คืนนี้นะ กิ๊บจะจัดการส้มให้ฟินส์เลยยย....ว่าแล้วกิ๊บก็ปั๊มปากกับช้างน้อยของส้มต่อ  อีกนิดหน่อย แล้วทั้งคู่ก็ช่วยกันอาบน้ำจนเสร็จ 

มิ้ว  มิ้ว เป็นไง ตื่นๆ อาบน้ำกินข้าว เดี๋ยวได้เข้าไปซ้อมเพลงกัน  จ้าๆ  มิ้วเปิดประออกมา ...เออ ส้ม แกเห็นกิ๊บไหม มันไปนอนไหนวะเมื่อคืน  อ๋อมัน นอนกับฉันละ  .....อ้าวนี่คอแก โดนอะไรมานะ รอยแดง รอยฟัน เต็มเลย  ก็เมื่อคืนคนที่ไปด้วยนะหื่นทั้งดูดทั้งกัด โอ๊ยๆ แกจะไปกับใครก็ระวังตัวหน่อยซิ  ไปอาบน้ำเดี๋ยวเราเอารองพื้นทาให้ จะได้ไม่มีใครสังเกต....มิ้วอาบน้ำจะเสร็จ โหยๆ  แก นี่มันแทบจะทั้งตัวเลยนี่ ถอดเสื้อ กับเสื้อในออกนอนคว่ำ ฉันลงรองพื้นให้ มิ้วก็ถอดเสื้อ ถอดกางเกง ออก เยอะนะแก ฉันว่าวันนี้แกใส่เสื้อแขน ยาวกางเกงขายาวดีกว่า จะได้ไม่เปลืองรองพื้น ฉันทาคอ แกให้  .....

เห้ย ทำไรกันนะ กิ๊บ พูดเสียงดัง เออ กูกำลังทารองพื้นให้ อีมิ้ว มึงก็ไม่ดูแลเพื่อนเลย แหม ส้มถ้าฉันไปดูมิ้ว ฉันจะได้แกเมื่อคืนหรือ  เห้ย  มิ้วตะโกนออกมา  ส้มแกทำได้ด้วยหรือ ฉันนึกว่าแกจะแค่เป็นสายรับอย่างเดียว ป่าว ฉันไม่ได้ทำไร กิ๊บมันทำเองฉันนอนเฉยๆ  .....อย่ามาสะตอ รอบหลังเห็นเอวไวเชียว  กิ๊บพูด.... สนุกกว่ารับไหมส้ม  มิ้วถาม..... ก็ดีกว่านะ ได้ฟินส์แบบนี้ไม่เคยมาก่อนเลยยย...

แล้วนี่จะเปลี่ยนใจเป็นชายไหม มิ้วจี้จำถามโดนใจ  ไม่อะแบบนี้ อยากเป็นสาวมากกว่า ส้มตอบ..... เขาเรียกสาวดุ้น จ้า กิ๊บพูดอย่างเต็มปากเต็มคำ ....มิ้วพูดต่อว่า.แหมๆ ส้ม แบบนี้ ก็ดีดิ จะได้ไม่ต้องไปหากินข้างนอก กินเพื่อนนี่ดีอิๆๆ สามคนยิ้มให้กันและกันอย่างมีความสุข

หลังจากซ้อมดนตรีเสร็จ มิ้ว กิ๊บ ส้ม ไปหาอะไรกินกันก่อนไหม เดวได้กลับมาพักเตรียมเล่นคืนนี้  พี่ธัญ พี่โอ พี่ต่อ        ชวนพร้อมๆ กัน ไปกันหมดนี่ละ ไม่ได้กินข้าวด้วยกันมานานละ มีแต่มาช่วยกันทำงาน ได้ค่ะ ไปเลยไหม มิ้ว พูดเสียงดัง  ปะ ขอส้มเข้าห้องน้ำก่อนแป๊บนึงค่ะ จะไปหายางมัดผมด้วย ผมยาวยังไม่ได้ไปตัดเลย  เออ งั้นพี่ไปห้องน้ำก่อนดีกว่า เดี๋ยวปวดฉี่กลางทาง  พี่โอพูด แล้วก็เดินตามส้มไป
.......
พี่โอ อย่าทำแบบนี้ ส้มร้อน  เดี๋ยวก้ไม่ร้อนแล้ว โอระดมจูบ ซอกคอ ร่องอก ดันส้มเข้าไปในห้องน้ำ พร้อมปิดประตูลงกร  อื่มๆ ขอพี่นะส้ม ไม่นานหรอก  โอดึงกระโปงตัวสั้น พร้อมกับกาเกงในของส้มออก  แล้วโอ ดูดที่ งูน้อย ของส้มอย่างเมามันส์  อื่ม อร่อยจัง  โอ้ว พี่โอ ส้มไม่ไหวแล้ว โอ้ว เสียวจัง ส้มร้องออกมาอย่างมีความสุข  ทันใดนั้น โอให้ส้มหันหลังไปยังหน้าเค้าเตอร์บาร์ พร้อมกับ บีบสบู่เหลว พร้อมกับ เปิดน้ำเพื่อเป็นตัวทำละลาย แล้วปาดเข้าไปที่ช่องพิเศษ ของส้ม และทาที่จรวด แล้ว โอ้วๆ พี่โอ มันแสบใช้สบู่นะ ไม่ทันแล้วส้มพี่หงี่เต็มที่ ขอก่อนนะ โอดันท่อนเนื้อเข้าไป พร้อมกับซอยอย่างรุนแรง โอ้วๆ ส้มร้องด้วยความเจ็บ  ส้มรู้ไหม กี่ครั้งที่ได้ทำกับส้ม พี่นี่ฟินส์ทุกรอบเลย โอ้ว  อย่าพูดเยอะ เอาให้เสร็จเร็วๆ เริ่มแสบแล้ว  เร็วๆ ค่ะ โอ้วๆ พี่ไม่ไหวแล้ว ไม่ถึงสองนาที โอก็ปล่อยน้ำเข้าร่องของส้มอย่างเนืองนอง โอ หอบอย่างเหนื่อยอ่อน กำลังจับที่งูของส้ม แล้วกำลังจะใช้มือช่วย.......  ไปได้แล้วพี่โอ  ส้มจะทำความสะอาด ส้มน้ำตาซึม.....  โอจูบหน้าผาก ส้มเบี่ยงหน้าหลบ  ไปเถอะค่ะ ส้มจะทำความสะอาด โอ อ้อยอิ่ง ไปได้แล้ว บอกให้ไปไง ส้มพูดแรงขึ้น...... ถึงตัวเองไม่ใช่สาวแท้ แต่ด้วยที่ทุกครั้งที่โอ หงี่ ที่ไม่ได้จากเมียหรือกิ๊ก ก็จะมาระบายกับส้ม จนเธอคิดว่า นี่หรือคนที่ส้มเคยชอบ เคยรัก เคารพ แต่เขาคงมองเราเป็นแค่ตุ๊กตายาง หงี่ ก็มาระบาย พอมีที่ระบายปกติ ก็ห่างนางไป......เมื่อส้มทำความสะอาดเรียบร้อย จัดเสื้อผ้า หน้าผม ปาดน้ำตา ยิ้มสดใส แล้วนั่งรถไปกินข้าวกับทีม

หลังจากกินข้าวเสร็จ ส้มกลับเข้าห้องแล้วล้มตัวลงนอนหลับเอาแรง  สองสาว เห็นเพื่อนอาการซึมแบบนี้ พร้พยายามถาม แต่ส้มก็บอกว่าเขาขอนอนก่อนนะ  สองสาวรู้ดีว่าเพื่อสาวต้องมีเรื่องอะไรไม่สบายใจ แต่ทั้งคู่ก็กอดส้ม แล้วหลับไปด้วยกันทั้งสามคน

............ส้ม ตื่นๆ เย็นแล้วจ้า อ๋อ ค่ะ นี่ มิ้ว เอาน้ำเย็นมาให้ กินน้ำก่อน ไปล้างหน้าล้างตา วันนี้ มิ้วแต่งหน้าให้ เอาสวยๆ เลยนะ  สาวมิ้วจับแก้มส้มเบาๆ พร้อมกับจุ๊บที่หน้าผากด้วยความห่วงใย.... ขอบคุณนะ เราไปอาบน้ำก่อน ถอดเสื้อผ้า นุ่งกระโจมอกแล้วออกไปอาบน้ำ จากนั้น มาแต่งหน้า ทวนเพลงแล้วพร้อมขึ้นเวที ......คืนนี้ ส้มปลดปล่อยอารมณ์ทางดนตรีเป็นอย่างยิ่ง ด้วยความเครียดความกดดัน วันนี้ทำให้สำเนียงกีต้าร์เบส เป็นไปอย่างถึงลูกถึงคนและมีการใส่ลูกเล่นต่างๆ เข้าไปทำให้การแสดงในวันนี้ เต็มไปด้วยความสุข และสนุก รวมถึงตอนที่ไปเล่นโฟคให้กับอีกร้านหนึ่งด้วย

หลังจากเสร็จสิ้นการแสดงรอบสุดท้าย  เมื่อส้มทำความสะอาดและเก็บเครื่องดนตรีส่วนตัว และลงจากเวที ส้มเดินไปในครัวหยิบเครื่องดื่มแอลกอฮอร์ มาสองขวด แล้วถือไปนั่งดื่มในห้องระบายความเครียด ส่วนสองสาวยังต้องนั่งดื่มกับแขกอยู่ ด้วยที่ตัวเองถือของเกะกะ จึงไม่ได้ล็อคห้อง ด้วยตัวเองคงอยากดื่ม จึงดื่มไปหมดขวด แล้วก็เผลอหลับไป 

......อื่ม เสียวอะ โอ้ว ส้มร้องลั่นๆ อื่ม โอ้ยเร็วๆ หน่อย ส้มจะเสร็จแล้วค่ะ จนส้มพ่นน้ำออกมาในปาก พลันเมื่อส้มจับที่หัวเขา อุ้ย พี่ธัญ  ส้มกำลังจะดีงแท่งออกจากปาก แต่พี่ธัญไม่ยอม กลับเร่งปั๊มปากกับแท่งของส้มอย่างรุนแรง จนน้ำส้มที่ค้างอยู่ในท่อพ่นมาอีกรอบ รอบนี้ส้มดึงตัวออกมาแล้ว รีบเอากระดาษทิชชู่ ซับที่ปากพี่ธัญ  กอดแล้วบอกกับพี่ธัญว่า.....ทำแบบนี้ทำไมคะพี่ มันไม่ดีนะพี่ พี่มีครอบครัวที่ต้องดูแลนะ ถ้าแฟนพี่รู้นี่หนักเลยนะ กับผู้หญิงก็หนักแล้ว ยิ่งกับส้มนี่จะหนักเป็นสองเท่า......
พี่รู้ว่าเกิดอะไรขึ้นนะส้ม ไม่เป็นไร พี่ธัญกอดส้ม แล้วบอกว่า อะไรที่มันผ่านไปก็ผ่านไปนะ พี่อยู่ข้างส้มตลอด
"คำนี้ส้มได้ยินจากปากพี่ธัญ มาตั้งแต่รู้จักกันและอยู่กันสามคนผัวเมีย กับพี่ธัญ พี่โอ และส้ม ที่แบ่งปันให้กันและกันตั้งแต่สมัยเรียน" จนพี่ธัญมีแฟน เป็นหญิงและแต่งงาน โดยงานแต่งงานส้มเป็นแม่งานใหญ่ให้กับพี่ธัญ ซึ่งเป็นพี่ที่ส้มรัก รวมถึงการเตรียมชุดให้เจ้าบ่าวเจ้าสาว ตอนส่งตัวเจ้าสาว ส้ม ก็ยิ้มยินดีกับความสุขของพี่ธัญ และพี่ธัญก็เปลี่ยนสถานะจากคนรักมาเป็นพี่ชาย ที่ส้มรักคนหนึ่ง จนเรียนจนทำงานและมาเล่นดนตรีด้วยกันพี่ธัญ เป็นคนเดียวที่เสมอต้นเสมอปลาย มองส้มในฐานนะน้องสาว

ส้มผลักพี่ธัญออกไป ส้มขอโทษค่ะพี่  ส้มไม่น่าทำตัวแย่ๆ แบบนี้เลย  พี่ธัญลูบหัว เอาเถอะพี่ขอโทษแทนโอด้วยนะ พี่จะคุยกับมัน อย่าค่ะ ปล่อยเขาเถอะพี่ ถ้าคุยส้มคุยเองค่ะ ส้มจะไม่ง่ายกับพี่เขาอีกแล้วละค่ะคงให้ สองสาวไปไหนด้วย  แต่มีอะไรก็บอกพี่นะ ส้มยกมือไหว้พี่

ส้มหอมแก้มพี่ธัญ แล้วรุกไล่ ลงไปที่แท่งเนื้อแล้วงับทั้งๆ ที่อยู่ในกางเกง พี่ธับจับหัว แล้วดึงส้มขึ้นมา ไม่เป็นไร พี่ทำให้ส้ม พี่ก็สุขแล้ว พี่พอใจแล้ว ธัญ จูบที่หน้าผากแล้วพูดว่า พี่กลับบ้านละฝันดี ล็อคห้องด้วยละ  ค่ะ ส้มยกมือไหว้พี่ธัญ
ส้มอาบน้ำ ยิ้มให้อย่างสบายใจ นึกขอบคุณสิ่งที่เกิดขึ้นจากพี่ธัญ ที่ไม่ว่าจะอยู่ด้วยกันในสถานะไหน พี่ธัญ คือพี่ที่ดีเสมอ  จนได้ยินเสียงเคาะประตู ส้มๆ เปิดหน่อย สำเนียงมิ้วพูดด้วยอาการที่เมาเพราะคงดื่มอย่างหนัก  พอส้มเปิดประตู มิ้วยิ้ม และกอดส้ม จนส้มต้องประคองมิ้วมาที่เตียง  นี่มึงเมาขนาดเลยนะเนี่ย  แล้ว กิ๊บละ ไปกับแขกไหม

มิ้วยิ้ม พร้อมกับหัวเรา ด้วยอาการเมา  ไม่เมากูไม่เมา นี่เอาในถุงผ้านี่  กินกันส้ม  กินให้เมาลืมทุกเรื่อง เฮ้ยๆ เราๆ ไม่ได้คอแข็งขนาด ส้มพูด  เอาไม่กินอะ  นี่อุ้ย..... มิ้วซดเบียร์เข้าปาก แล้วประกบปากส้ม พร้อมปล่อยเบียร์ในปากเข้าไปจนแลกลิ้นกันเบาๆ อีกนิดนะส้ม มิ้วทำอีกรอบ รอบนี้ สองคนนัวเนียร์กันอย่างรุนแรง หนักหน่วง จนส้ม เริ่มอ่อนแรงลง ส้ม ของมึงแข็งได้ด้วยหรือ....ขอมิ้วนะ  มิ้วก้มลงพร้อมกับขยับลิ้น เบาๆ เป็นไงส้ม ตอนนี้ส้มบิดตัวไปมา ไปด้วยความสุขจากมิ้วที่บรรเลงเพลงรักจากการชิวหาได้อย่างสนุก ทันใดนั้น อุปส์ เบาๆ มิ้ว  ค่อยๆ กดมาก็ได้ ไม่อะส้ม เราไม่ไหวแล้ว ขอนิดนึงนะ  มิ้วขยับ เอวอย่างแรง และเร็ว ปานรถฟอร์มูล่าวัน  อุปส์  เสร็จแล้วส้ม เราเสร็จแล้ว แรงๆ เด้งขึ้นมาแรงๆ เลย  โอ้วๆๆๆ ส้ม....มิ้วรักส้ม....เสร็จแล้วผัวขา แรงๆ อีกนิด โอ้ย ส่งมิ้วอีกหน่อยแรงๆ แรงๆ  มิ้วกดเอวแน่นพร้อมระดมจูบกับอย่าสุขใจ

......ทันใดนั้้นนั่นกูว่าแล้ว อีมิ้ว กับอีส้ม แหม มาช้าหน่อยเดียว มาจัดกันเสียแล้ว กิ๊บ พูดขึ้นปิดประตู และถอดเสื้อ เดินเข้ามาจูบมิ้ว อย่างรุนแรง หงี่ มากหรือตีฉิ่งกับเราไม่ฟินส์ใช่ไหมค่ะที่ีรัก.....แล้วมาจูบกับส้ม  มึงก็ เนอะกับกูคงไม่พองั้น มึงเอากับพวกกูสองคนเลย เอาให้ฟินส์เลยนะส้ม  กูรักมึงมานานแล้ว ไม่คิดว่ามึงจะรุกได้ด้วย  มา เมื่อวานยังไม่พอเลย 
มิ้วลุกออกมาอย่างเสียดาย กิ๊บกดสะโพกลง พร้อมกับกระหน่ำอย่างรุนแรง  กูจะเสร็จแล้ว ส้ม เออ กูเหมือนกัน พร้อมกันนะ ต่างคนต่างเด้งรับ จนสุดท้ายส้มปล่อยนำเข้าไปในร่องหลืบของกิ๊บอย่างเนื่องนอง
ทั้งสามคนกอดกันสักพักแล้ว กิ๊บพูดว่า ไปอาบน้ำกันสามคน.........

××Mon××

ปกติก็ไม่ชอบแนว ชายกับชายนะว่าจะไม่อ่าน แต่พอมาอ่านตอนที่สามเลย มันก็ไม่เลวนะน้องส้มกลายเป็นได้ทั้งหญิงและชาย เลยต้องกลับไปเริ่มอ่านตอน1เลยทีนี้
เรื่องก่อนหน้านั้นก็เป็นเรื่องสาวเลส แต่ก็ได้ทั้งชายหญิง
ก็อ่านสนุกดี เป็นกำลังใจให้นะครับ

bronzehead

เขียนได้เห็นภาพของคนเพศที่สาม เขาก็มีจิตใจ ไม่ใช่ตุ๊กตายาง

biggiggog

จากสาวสองเข้าสู่โหมดสาวดุ้นซะงั้น
ขอบคุณครับ

1819

ส้ม นี่ วาไรตี้สุด เป็นนางเริงเมืองในวงเลย  ทุดงี่ก็มาลงที่ส้ม    เหอชีวิตสาวสอง   ถ้ายังไม่ชัดเจน ใน การวางตัว คงต้องเป็นที่ระบายของคนในวง ต่อไป    จริงก็อยากให้ส้ม   กับมาเป็นชาย นะ  ถ้า เป็นสาว ก็ต้องโดนโอ โดนธัญอีก ส่วนมสองสาว ก็เหมือนกัน ถ้าส้มเป็นสาวแบบ เฉาะ แล้ว ก็คงอด  เป็นชายล่ะดีแล้ง รุกดีกว่ารับ
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

leopoldi

peddo

บทเป็นชายก็ดูเหมือนจะตกเป็นฝ่ายรับอีก ตอนนี้มีสาว 2 คน งานคงจะหนักขึ้น พันกันเป็นงูเลื้อยเลยครับ แต่งูตัวนึงต้องรับบทหนัก สงสารเลยครับ

Khawnkaow

อ้างจาก: ××Mon×× เมื่อ พฤศจิกายน 12, 2021, 01:23:19 หลังเที่ยง
ปกติก็ไม่ชอบแนว ชายกับชายนะว่าจะไม่อ่าน แต่พอมาอ่านตอนที่สามเลย มันก็ไม่เลวนะน้องส้มกลายเป็นได้ทั้งหญิงและชาย เลยต้องกลับไปเริ่มอ่านตอน1เลยทีนี้
เรื่องก่อนหน้านั้นก็เป็นเรื่องสาวเลส แต่ก็ได้ทั้งชายหญิง
ก็อ่านสนุกดี เป็นกำลังใจให้นะครับ
ขอบคุณมากค่ะ ที่ติดตาม จะพยายาเขียนแนวเพศที่สามออกมาให้อ่านกันค่ะ ด้วยตัวเรา ถือว่าเป็นกลุ่ม LGBT เป็นหญิงรักหญิง  แต่ตอนนี้มีเลี้ยงลูกของพี่สาว กับมีลูกขอตัวเอง จากการผสมนอกมดลูก มีความเข้าใจในกลุ่มนี้ เลยเขียนออกมานะค่ะ ส่วนเรื่องนี้ มีบางส่วนที่ได้รู้จักกับน้องกลุ่ม สาวสอง จึงเอาเรื่องของน้องๆ มาเขียนในแนวของตัวเองค่ะ อย่างน้อยก็ได้บอกเล่ากับกิจกรรมแนวนี้ด้วยค่ะ

Khawnkaow

อ้างจาก: peddo เมื่อ พฤศจิกายน 14, 2021, 08:54:02 ก่อนเที่ยง
บทเป็นชายก็ดูเหมือนจะตกเป็นฝ่ายรับอีก ตอนนี้มีสาว 2 คน งานคงจะหนักขึ้น พันกันเป็นงูเลื้อยเลยครับ แต่งูตัวนึงต้องรับบทหนัก สงสารเลยครับ
ว่าจะจบใน 4 ตอน แต่คงไม่จบละค่ะ เขียนไปเรื่อยๆ แตกเรื่องไปเรื่อยอีก ขอบคุณที่ติดตามนะค่ะ

Khawnkaow

Khawnkaow

อ้างจาก: 1819 เมื่อ พฤศจิกายน 13, 2021, 01:56:35 ก่อนเที่ยง
  ส้ม นี่ วาไรตี้สุด เป็นนางเริงเมืองในวงเลย  ทุดงี่ก็มาลงที่ส้ม    เหอชีวิตสาวสอง   ถ้ายังไม่ชัดเจน ใน การวางตัว คงต้องเป็นที่ระบายของคนในวง ต่อไป    จริงก็อยากให้ส้ม   กับมาเป็นชาย นะ  ถ้า เป็นสาว ก็ต้องโดนโอ โดนธัญอีก ส่วนมสองสาว ก็เหมือนกัน ถ้าส้มเป็นสาวแบบ เฉาะ แล้ว ก็คงอด  เป็นชายล่ะดีแล้ง รุกดีกว่ารับ
ขอบคุณที่ติดตามค่ะ  ตอนเขียนเรื่องนี้ เป็นเรื่องที่ตอนทำกลุ่มบำบัด ให้กับสาวสองที่มีปัญหาทางจิตใจ ตอนทำหนแรกๆ ก็ได้รับฟังปัญหาเหล่านี้มามากมาย จนคิดว่าจะลองเขียนเรื่องสักหน่อยนะคะ

NaNNz

ยิ่งรู้ว่า เนื้อเรื่องอ้างอิง มาจาก เรื่องจริง ยิ่ง ชอบไปใหญ่เลยครับ  แต่อาจสะดุด นิดๆหน่อย  ต้อง ขอโทษถ้า ทำให้้เคืองใจ บาง  ประโยคที่ พูด ของแต่ละตัวละคร อาจ เว้นวรรคเพื่อ ง่ายต่อการ คิดตามว่าใครกำลังพูด
" "