ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 6 ] ตอนที่ 71 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤศจิกายน 14, 2021, 02:15:34 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Alan

ถึงเจ้ฟมิวออกตัวช่วยยังไง แรงเสียดทานเรื่องเด็กเม้น มีอยู่แล้วชัวร์ ๆ ทีนี้อยู่ที่การจัดการอารมณ์แล้วแหละ จะทำยังไง...

1819

จริงๆก็ดูออก นะว่า พี่แมน คุณท่านทั้งสอง และ เจ๊หมิว  ช่วยเทพโทนแบบอ้อม ๆ  แนวฮาร์ดครอว์ ซึ่ง   ผมก็เจอบ่อยๆ แนวเดี่ยวกัน คือไม่ช่วยแบบ โอ๋  แต่ช่วยแบบ  ถ้าเอ็งผิด  เอ็งเป็นอันเดอร์พี่    พี่ก็ด่าประจานด่าแบบโอเวอร์มาก  จน คนอื่นแทนที่จะอิจฉา กับ รู้สึกแบบเหมียวแทน คือ สงสารแทน เรื่องแค่นี่ โดน ด่ายับกินไป ประเภท น้องข้า ใครอย่ายุ่ง แต่ ข้ายุ่งได้ ด่า ดีกว่าให้คนอื่นมาด่า  ส่วน เหมียว ต้อนนี้สายซับเลย   ให้ ตำแหน่ง FWB เลย  ถ้าไม่ติดว่าที่ทะเล เบ่นกับความรู้สึกกับเทพโทนเรื่งไอ้พี่เท่ห์       จะลุ้นให้เป็น ชิงตำแหน่งอีกคน ส่วน  พี่จักรเหมาะเป็นรุ่นพี่ที่ดีอีกคน  แต่ ถ้ามีไอ้ชาติหมาอยู่ด้วยมันจะทำไงหว่า 
Edit  สุขใดจะเท่าที่เมื่อนางเอกมินต์ของเรื่องเกะ มีบท เริ่มเปิดใจนิด แล้วเมื่อไหร่หนอ มินต์จะเปิดใจเล่าเรื่องปูมหลังกับแฟนซะทีนะ  มินต์คงหนักหนา ถึงขนาดปิดตัวเองแบบนี้    ต้อนครึ้งหลัง นึกว่ามีแต่แอคชั่น อีก ที่ไหนได้  ฟินกับมินต์   รอต้อนต่อไป และ รอมอหินขาวด้วยครับ
ปล. ในเมื่อเทพโทน พูดอวยพร หรือ บอกให้ตั้งใจทำงานให้สาวๆฟังไม่สะดวก  ลอง พูดว่า  ดูแลตัวเองดีๆนะพี่เป็นห่วง   จะดีไหมนะ  เป็นผมคงพูดแบบนั้น คือ อวยพรหรือ บอกให้ตั้วใจทำงานมัรห็ดูแปลกๆ  แต่ถ้าเราบอกว่า ให้เป็นกูแลตัวเพราะเราห่วงเป็รการบอกกลายๆนะ
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

John Snoww

ดีใจที่เจ้เตยไม่แกง อต่พี่โทนโดนแกงแทน55555 มูดตอนนี้สดใสเหมือนฟ้าหลังฝนเลยครับ

hunterkung

ว้า นึกว่าจะรบกับเหมียวก่อนซะแล้ว  เริ่มดีกันแล้วซินะกับเจ้อะ

wjoe44

ylnox xonly

Ebola_kawity

power1961

มีความเป็นอัจริยะ ในด้านจิตวิทยาการปกครองเยี่ยมครอบครัว หมิว จัดการด้านการทำงานลงตัว