ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shimazu Tekko] Taiyou to Hiyakeato♥ ความร้อนแรงของแดดและเธอ[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 15, 2021, 06:48:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

note0521

ตอบตรงๆงี้ก็มีเขิน ในใจก็โล่งไงนึกว่าเพื่อนรังเกียจ ไหนๆก็เข้าใจและก็เข้าทางจัดไปสะนึงดอก ยังไงดี จะโขดหิน จะในทะเล หรือจะกลับไปต่อที่ห้อง เอาสักที

mixer777

::YehYeh::

เม้นท์มักง่าย
ลบไอดี

folk234

ampolza02

::HeyHey:: ตรงๆ ไม่อ้อมค้อมเลยนะ แต่ครั้งแรกจะจัดoutdoor กันเลยหรอเนี่ย  ::Orz::

จากนี้ไปก็จะได้เปลี่ยนจากเพื่อนสนิทเป็นแฟนกันแล้ว  ::Glad::

rai2000

เพิ่งกลับ มาอ่าน ก็ แนวนี้ทุกทีแหละนะ เริ่มด้วยความไม่รู้เรื่อง ต่อไปกินตับกัน

siwapeeza

แต่ละคนน่าจะแอบชอบกันมานานแล้วนะแบบนี้แต่ว่าพระออกสารภาพแบบตรงๆเลยแบบนี้พร้อมที่เปลี่ยวๆ จะไปเหลืออะไรอ่ะครับบ

น่านจบแบบใสๆเลยแบบนี้สงสัยนางเอกจะไม่ค่อยได้ไปกิจกรรมชมรมแล้วหล่ะ 555

Kit.m555

เพื่อนสาวก็ส่งรูปยั่วๆมาสักอีก ใครจะอดใจไหว  ::Sweat::
EDIT : จบแบบสวยงาม สดใสหัวใจพองโตในซัมเมอร์

Russ1715

[email protected]

ผมใช้ imac ทำไมภาพมัน preview ไม่ขึ้นเลยครับ ต้องทำยังงัย ???

Mortal-R2

ปลอดคนแล้ว ลงมือได้

ได้กิจกรรมซัมเมอร์เพิ่มอีกอย่างแล้วหล่ะ

Oceankings1234

ถ้าเป็นผมจัดไปไม่เหลือแล้ว

เดือนหน้าท้องแน่นอนแบบนี้

Tcmmsk

นี้ว่าชอบกันทั้งคู่แหละ ชวนมาทะเล ไปเที่ยว

น่ารัก ใจฟู อยากมีแบบนี้บ้าง

Ordinaryman

ตรงไปตรงมา แบบนี้ต้องได้ เข้าในออกใน หลายๆรอบแน่น 
ชอบจริงๆสาวผิวแทน

กาก่าก้า ก๊าก๋า

แหม่ไอหนุ่ม  ชั้นชอบเธอ                           ไม่
                     ชั้นมีอารมณ์เมื่ออยู่ใกล้เธอ   ใช่   ผมละอย่างชอบเลย

พอใจตรงกัน ก็ไหลยาวเลยนะคู่นี้