ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เชียงใหม่ไดอารี่ ตอนที่ 10 ประสบการณ์ของนายโทน [ ภาคแยกคาราโอเกะ ]

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤศจิกายน 16, 2021, 12:39:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

usman1963

แหละแล้วคุณจอยก็ทนไม่ไว้เสร็จโทนอีกคน พี่พลอยก็ทำดังไป จอยใจแตกเลย

battozai

1819

อะจึ๊ย ๆๆในที่สุด คุณล่ามจอยก็ต้านทานเสน่ห์  อนุภาพขุนแผนเทพโทนไม่อยู่แล้ว  มีแต่สาวๆเสนอให้ตลอด   โอ๊ยอยากเป็นคนชั่ว อยากเป็นคนชั่ว แบบเทพโทน 555  ว่าแต่สาวๆทุกคนของเทพโทนนี่  หมออ้อยเกลี้ยงเกลา ทุกคนเลย ::Shy::
Edit  ไอ้ผู้บริหารเปรต นั้น มันเป็นหนอน หรือ เปล่า นี่ กะทำให้ บริษัท เสีย หรือทีมของเทพโทน พังแน่ๆ  ดีนะ ตัดสินใจโทรถาม ถ้าเป็นเรื่องผลประโยชน์ของบริษัท ถึงจะดูไม่เก๋าเกม แต่  บริษัทสียหายยิ่งแย่ไปใหญ่ ดูจากที่เกริ่นๆมา พวกผู้บริหารของบ. นี้ หลายคนพร้อมจะถีบ อันเดอร์ตัวเองให้ ตานแทนก่อนเสมอ เลย แทนที่จะเป็นคนตายแทนก่อน เหอะ 

ส่วนคุณล่ามจอยมาบท สาวเรัยบร้ยไฟแรง แต่ดันมาดราม่าต้อนเล่าเรื่องแฟนเก่าอีก  สงสัยเทพโทนจะใจอ่อนอีกไหมนี่
รุกะรุกใหญ่แล้วนะ  ชวนไปแช่ออนเซ็นอีก ที่นี้ไม่ได้ เบรินแคมอย่างเดี่ยวแล้วนะเทพโทน
ปล.ชอบรูปแทนคุณจอย แพ้สาวแว่น กับสาวดุ
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

Roam/Z/l3

puretank

กว่าจะกดตอบได้ เว็บerrorอ่ะครับ งงเลย

แหม่ ใจคอจะไม่ให้เหลือสักคนเลยเหรอครับ ::DookDig::

chapter11

โอ้โห ในที่สุดก็จัดคุณล่ามจนได้ ที่เด็ดคือแตกใส่หน้าใส่แว่นนี่ละคร้าบ

mighty

น้องจอยทนเสียงร้องของพี่พลอยไม่ไหวแสดงว่าแอบฟังทุกคืนจนเกินห้ามใจ

Slave

เออ.ใช่..เป็นผมก๊ทนไม่ไหว​เหมือนกัน.... ที่สำ​คัญ​แตกใส่หน้าคุณจอยด้วยอ่า... สุดยอดเลย.. ขุนแผนเรา... ขอบคุณ​มาก​ครับ​