ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เชียงใหม่ไดอารี่ ตอนที่ 11 ประสบการณ์ของนายโทน [ ภาคแยกคาราโอเกะ ]

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤศจิกายน 18, 2021, 02:20:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

iIiน้ำIIข็๋Jปั่นiIi

นึกสภาพตอนรุกะกอดคอโทนอยู่ คือยืนนิ่งๆทำหน้ามึนๆคิดโน้นคิดนี้ รุกะลุกใส่ขนาดนี้แล้วยังมาทำมึนใส่อีก

พบคนอิจ...2คน 555

sombie.pj

1819

ผ่ามมม  เกะ ณ.เชียงใหม่ เทพโทนย่องมาลงแบบไม่มีการอินโทร เลย         เทพโทนนี่เวบาไปทำงานไหน นอกจากจะได้แอมสาว แล้ว ยังมีไอ้ตัวปั่นประสาท ทุกที่ เห้ออ
  คนที่รุกะแอบชอบ คือเทพโทนแง๋มๆ  555 คาคาซิซัง ซารุซัง       เชียร์รุกะ ครับ  แต่ให้เป็นอันดับ4รองจาก 3 สาว เกะ    ส่วน2 เจ๊ยกให้เป็น นายหญิงในเรือนไป แล้วกัน อิอิ  ขออย่างเดี่ยว อย่ามา เป็นมารหัวใจ3สาว นะฮะ 
Edit  โอ๊ยรุกะ  สะท้านใจไปหมดแล้ว   
ปล.2  เจ๊ มาแทรก ด้วยอาการ นางอิจฉาชัดๆ    ปล่อยให้โทนโกอินเตอร์บ้างเหอะ อย่าให้อยู่แต่ในเรือนเบี้ย ของ2 เจ๊ตลอดเลย     รุกะออกจาก  หวานหยดย้อย  แต่ไม่ๆ เราจะไม่ยอมให้ คะแนนรุกนำ3สาวเกะ  เจ้าหญิง เสือดาว มารน้อย
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

Danai Tee

นึกถึงแว่นเปื้อนนี่ เห็นภาพเลยนะครับ   แต่เห็นพี่พลอยปวดหัวนึกว่าจะไปฉีดยาเธอซะอีก

yuta279

มาเร็วมากๆ เลยครับ นายโทนไม่รู้จริงหรือว่าบื้อ คุณรุกะแสดงออกขัดมากว่าชอบใคร แต่ถึงจะรู้ก็คงไม่กล้าคิดว่าจริงหรอก ว่าแต่แช่น้ำด้วยกันกับคุณรุกะอีกแล้วนะครับ

drblackjack

ผู้บริหารไม่น่าจะคิดทำเรื่องแบบนี้นะครับ แต่ในทางธุรกิจเพื่อความก้าวหน้ามากขึ้นก็อาจจะเป็นไปได้

btr12345

××Mon××

ให้พี่แมนเปิดสำนักงานนักสืบเลย รู้แม้กระทั้งรุกะมีคนที่ชอบอยู่แล้ว แต่ถ้าให้เดา ก็ตัวท่านโทนนั้นแหละ555

***ตอนก่อนหน้านี้ค้างตอนคล้องคอ มาตอนนี้ค้างตอนแก้ผ้าอ้าปาก555 แบบนี้อย่าค้างนานนะครับท่านโทน***

wjoe44

bigmut