ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เชียงใหม่ไดอารี่ ตอนที่ 11 ประสบการณ์ของนายโทน [ ภาคแยกคาราโอเกะ ]

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤศจิกายน 18, 2021, 02:20:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sk Sk

คัยกันนะที่รุกะแอบชอบ จะใช่คนที่ผมคิดป่าวนะ! (สงสัยผมจะคิดไปเอง 555555)

note_ut

ตอนใหม่ๆ ขยันมากเลยครับเทพโทน แสดงว่าพี่แมนต้องรู้เรื่องอยู่แล้วถึงส่งไปงานนี้สินะฮะ

monster gmail

คุณจอยผ่านไปแล้วเหลือแต่รอคุณรุกะ ว่าจะได้กินของนอกเมื่อไหร่
ตายๆๆๆๆๆคุณรุกะ จะกินกล้วยหอม ภาพสุดท่านี้มันสุดๆ

Au Nanma

chanky2007

ตามแชทบอกโดยเตยคนสวย
โทนไม่ได้บื้อแค่มึน

ขอบคุณครับ

ไม่เหมือนที่คิดไว้ โดนรุกสมชื่อ รุกะ
คิดว่าดี ก็ทำไป

pankea

พี่แมนน่ะยิ่งกว่าโคนันอีกนะ รอบรู้จริงๆซะด้วยขนาดน้องสาวชอบใครยังรู้และแซวบ่อยๆ รุกะเองก็แสดงอาการออกมาให้รู้เป็นนัยๆก็หลายครั้งว่าชอบใคร งานนี้มีลุ้นแต่ว่ารุกะจะฝ่าด่านเจ๊หมิวไปได้หรือเปล่า

brother1

เอาจริงๆนะ ผมคิดว่าพี่แมนต้องรุ้แน่ๆว่ารุกะชอบท่านโทน แต่พี่แมนไม่พูดเฉยๆ