ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนผมให้มันทำแล้วแน่ๆ (NTR/นอกใจ) Remake by Koog google ตอนที่ 1

เริ่มโดย Koog Google, พฤศจิกายน 18, 2021, 02:33:53 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Koog Google

ต้นฉบับไม่รู้ครับ แต่ชอบมากๆเลยนำกลับมา Remake by Koog google

เรื่องนี้เป็นประสบการณ์จริงของผมเมื่อไม่นานมานี้ครับ  เรื่องมีอยู่ว่า ผมกับแฟนคบกันมานานแล้วครับ ประมาณ 10 ปีแล้ว ตอนนี้ผมอายุ 34 แฟน 28 ใหม่ก็เอากันทุกวันครับเมื่อก่อน แฟนเพิ่งผ่านมาแค่คนเดียวครับ ก่อนจะมาเอากับผมเคยมีแฟนมาคนนึง สมัยเรียน จากที่คบกันมาเรื่องเซ็กส์ก็โอเคครับไม่มีอะไรติดขัด แฟน ค่อนข้างจะเซ็กส์จัด

ตอนเย็ดกัน ผมจะชวนคุยเรื่องสวิงแลกคู่ตลอด แฟนก็บอก "บ้าเหรอ จะให้คนอื่นมาเย็ดเมียตัวเองไม่หวงหรือไง"

ผมก็บอกว่า "ก็หวงอยู่ แต่คบกันนานๆก็อยากลองทำอะไรตื่นเต้นบ้าง"

แรกๆแฟนก็ไม่ค่อยคุยต่อพอหลังๆ เอากันทุกครั้งผมก็จะคุยเรื่องนี้ตลอด จนแฟนบอก "อยากลองจริงเหรอ งั้นก็หามาสิ"

ผมก็เลยได้ใจลองหาในเวปครับ แต่ยังไม่เจอคู่ถูกใจ จนหลังๆยุ่งๆงาน ก็เลยเงียบๆหาบ้างไม่หาบ้าง จนมาวันนึง น่าจะปีที่แล้ว ตอนเย็ดกันเราก็คุยเรื่องสวิงปกติเพราะเวลาเย็ดกันถ้าคุยเรื่องแบบนี้ แฟนดูจะมีอารมณ์มาก จู่ๆแฟนก็พูดขึ้นว่า

"ถ้าหนูลองไปเย็ดกับคนอื่น พี่จะโกรธไหม " พูดทีเล่นทีจิง

ผมก็หัวเราะบอก "ก็ลองดูสิ ไม่โกรธหรอก ว่าแต่กล้าเหรอ"

แฟนก็หัวเราะบอกว่า "แน่ใจเหรอ?" 

ตอนนั้นผมก็ไม่ได้คิดอะไร ก็เย็ดกันต่อปกติจนมาคืนนึงผมนอนไม่หลับ ก็เลยนอนเล่นโทรศัพท์ แต่แฟนหลับแล้วเลยลองขโมยหยิบโทรศัพท์ แฟนมาดู ก็ไม่ได้คิดอะไรลองเข้าไปแอบเปิดอ่านในไลน์ว่าคุย อะไรกับใครบ้าง แล้วสิ่งที่ไม่คาดคิดมาก่อนก็เกิดขึ้น

แฟนผมมีคุยอะไรบางอย่างกับผู้ชายคนนึง ทีแรกอ่านก็เหมือนไม่มีอะไร แต่สงสัยเลยเลื่อนไปดูย้อนหลังเรื่อยๆ สรุปที่คุยกันเป็นฝ่ายไอที ชื่อวัฒน์ แฟนผมอยู่บัญชี จับใจความได้ว่าแรกๆคุยกัน แฟนผมให้ไอ้วัฒน์มันมาดูคอมที่ฝ่ายบ่อยๆเรื่องระบบ และมันขอเบอร์แฟนผมและโทรคุยกันบ่อย แฟนผมก็เหมือนชอบด้วย

จากที่อ่านคุยไปคุยมา จับใจความได้ว่า ไปกินข้าวกันแล้วก็ไปต่างจังหวัดด้วยกันมา จากที่อ่านทำให้ผมแน่ใจว่า แฟนผมให้มันเย็ดแล้วแน่ๆ

พออ่านข้อความจบ อารมณ์บอกไม่ถูกเลยทั้งที่เคยอยากให้แฟนลองสวิงนะ แต่ทำไมมันทั้งโกรธทั้งโมโห และเสียว ทำไมนึกภาพตามไปตอนอ่านว่าแฟนไปโดนเย็ดมา ควยถึงแข็ง ประมาณตี 2 ผมก็ยังไม่หลับ

เลยปลุกแฟนเย็ด แฟนก็งง "ทำไมไม่นอนมาคึกอะไรตอนดึก?"

ผมก็บอกไปว่า"เมื่อกี้ฝันว่าหนู ไปเย็ดกับคนอื่นมา เลยมีอารมณ์" และแกล้งถามว่า ได้ไปเย็ดกับคนอื่นมามั้ย

แฟนบอก "จะบ้าเหรอ"

ผมก็เย็ดจนแตกแล้วแฟนก็หลับต่อ แต่ผมนี่สิ นอนไม่หลับยันเช้า สมองมันคิดวุ่นวายไปหมด ว่าเกิดอะไรขึ้น ทำไมเป็นแบบนี้ แฟนเรามีชู้เหรอ มันสับสนไปหมด อารมณ์ความรู้สึกมันตีกันไปหมด แต่ยังไม่ถาม เพราะพรุ่งนี้เช้าต้อไปทำงานทั้งคู่ รอให้ช่วงเย็นค่อยเคลียเพราะอีกวันหยุดงาน ตอนเย็นกลับมาจะได้เคลียให้จบว่าเกิดอะไรขึ้น

กระทั่งเย็นเลิกงาน ผมกลับมาห้องก่อนแฟนยังไม่กลับมาไปกินเลี้ยงที่บริษัท  แฟนกลับมา 4 ทุ่ม เราก็นั่งรอว่าวันนี้ต้องถามให้รู้เรื่อง แฟนกลับมาแก้ผ้าเตรียมอาบน้ำ

ผมเลยถามขึ้นว่า "วันก่อนไปไหนมาที่กลับบ้านดึกๆ"

แฟนบอก "ก็ทำงานไง เช็คสตอกที่บริษัท"

ผมเลยถามว่า "แน่ใจเหรอ แล้ววันก่อนล่ะ ที่กลับช้าไปไหน"

แฟนก็บอก "ก็ทำงานไง มีอะไรหรือป่าว ทำไมถามแบบนี้?"

ผมถามว่า "แน่ใจเหรอ ไปเอากะใคร ไปกันกี่ทีแล้ว เรารู้เรื่องหมดแล้ว"

แล้วเราก็ทะเลาะกัน แฟนก็ไม่ยอมรับจนผมบอกว่าอ่านไลน์หมดแล้ว แฟนเลยเงียบแล้วนั่งร้องไห้บอก "ขอโทษ"

บอกเลยอารมณ์ตอนนั้นก็โกรธนะ ที่ไม่ยอมรับจนจับได้คาหนังคาเขา แฟนเข้ามากอดบอกขอโทษ ผมเลยถามว่า "มันเกิดอะไรขึ้น กี่ครั้งแล้ว ให้เล่ามาให้หมด ทำอะไรกันบ้าง" แฟนเลยยอมเล่าเรื่องทั้งหมดให้ฟังตั้งแต่แรก  
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
Koog Google

nujane_dude

sutee seechart

babayalo

pato07

เรื่องคุ้นๆแต่กะจำไม่ได้เหมือนกันน แต่ยังไงก็รอติดตามครับบ

myidol

แหล่วๆ สงสัยได้เจ็บแปล๊บกันทั้งบอรดงานนี้ ท่าน GA เจ้าแห่งการหักหลัง ทุบหลังคนอ่านจนหลังแอ่นเลย กลับมาทวงคืนความยิ่งใหญ่

TL

1819

ถ้าเรื่องแบบ ให้ไปนอนกับคนอื่น มันจะมีอารมณ์ และสุขก็จรืง ในบางกรณี ก็จริงในเฉพาะคู่นี้   แต่การไปนอนโดยไม่ขออนุญาติ แถมปิดบัง ผลที่ตามมาคือความคิดมาก กลัวสูญเสีย กลัวแฟนติดใจแล้วเลิก   ขาดความไว้วางใจ   จริง เรื่องสวิง หรือ ให้ไปนอน ถ้าอีกฝ่ายตกลง กันก่อนห้ามปิดบัง แล้ว รับรู้ก็ วินๆทั้งคู่ ที่ปวดตับ กันคือการปิดบัง กันนี่แหลพ
Editไม่ได้เลิกหรอก ติดใจขนาดนี้แถมเจอกันทุกวันเลิกยาก
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

solomon1977

จับได้แบบคาหนังคาเขาเลยครับแบบนี้ท่าทางจะอยู่กันลำบากแล้วครับ จะไปต่อหรือพอแค่นี้ ครับเนี่ย

edit : ไม่มีหรอกครับว่าเลิกแอบเอากันแล้วต้องมีภาคต่อเรื่อยๆ ผช.จะรับไหวไหมเนี่ย