ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Inoue Yoshihisa] Shinkyougi Bakutan เกมจับคู่กินขนม [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 19, 2021, 07:19:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1. ให้เม้นท์อย่างมีคุณภาพเป็นเรื่องเป็นราว ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา
2. ห้ามเม้นท์เลอะเทอะ เพ้อเจ้อเรื่อยเปื่อย

1-5

6-10

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

siwapeeza

ขอรอลุ้นเลยว่าจะทำต่อๆมายัฃไงทั้งๆที่โดนมัดอยู่แบบนี้ แต่สุดท้ายน่าจะเป็นแผนของประธานนักเรียนแน่ๆเลยแบบนี้

หืมมม มีถ่ายวิดอโอไว้ด้วยแต่สุดท้ายประธานจะโดนเองนะนี่ 555

MooOon

สาวเเว่นไม่ใส่บราหรอ 555+ หัวนมเด่นขนาดนั้น แต่เดาว่าทั้งหมด

เป็นแผนของประธานสาวละมั้ง น่าจะช่วยเพื่อนให้สมหวังทางอ้อม

เลยเเกล้งทำแบบนี้ แต่ถ้านี่เป็นการเล่นแบบใหม่จริงๆ มองยังไงผู้ชาย

ก็ไม่ยอมพลาดแน่ๆ นอกจากว่าให้ผู้ชายมาผูกติดกันเอง 555+

----------------------------------------------------------

จบน่ารักดี น่าจะมีอีกคู่นะ เป็นประธานกับผู้ชายใส่แว่นอะไรนั่น แต่ลายเส้นคุ้นมาก

แต่จำไม่ได้แฮะ รู้แค่ว่ามีหลายเเนวเลยของคนวาดคนนี้ ขอบคุณที่แปลเเนวฮิลลิ่งให้ครับ ^^

kenata

แข่งกินขนม(ซาลาเปา) คู่ สินะ อืม ดีนะประเภทชายหญิง ถ้า ชาย+ชาย สยองไปอีกแบบ แหงๆ

edit : อีแบบนี้ ต้องมัดไปด้วยเสียบคา ไว้ด้วย สินะ

::Dribbling::

yakusa98

ดูเป็นเกมการแข่งที่น่าเล่นที่สุดตั้งแต่เคยมีการจัดงานกีฬาสีมาเลยครับ แต่ต้อง ชายคู่หญิงนะ ไม่เอาชายคู่ชาย

ประธานมีสั่งถ่ายวีดีโอเอาไว้ด้วย ถ้าไม่พูดเยอะก็สบายไปแล้วแท้ ๆ

andycarton

เป็นเกมส์ที่แปลกๆนะว่าแต่จะได้กินขนมหรือกินอย่างอื่นเนี่ย?ว่าแต่ถูกมัดอยู่คงโด้กันแบบทุลักทุเลแน่ๆ ::DookDig::Edit:เกมส์นี้มันยากไปจริงๆมาแข่งกินประธานสภาดีกว่า ::DookDig::

Kit.m555

โดนจับมัดทดลองแล้วคนมัดก็หนีไปอีกนะอย่างกับรู้
โดดกินขนมแล้วร่วงลงมาอย่างเปะ ไม่ได้กินขนมละ กินแทน  ::DookDig::
EDIT : พระเอกหลุดจากเชือกได้ไงวา  ::Thinking::
ตอนท้ายโดนเอาคืนคนคิดเกมสื  ::Oops::

dragoness

จากกินขนมกลายเป็นกินนมไปแล้ว

เรียบร้อยไม่จบแค่นม แต่ไปจบที่กินกันเรียบร้อยย สงสัยได้ประธานอีกแน่ๆ

mn.27.asr

nowhereman

เดาว่าเป็นแผนจับคู่ของท่านประธานแน่ๆ ดูจากการมัดแล้วด้วย

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

wittaya09

โดนประธานแกล้งแน่แน่ครับ แต่ก็เป็นการแกล้งที่ดีมากครับ

ประธานสภาโดนกินเองซะแล้วละครับ

Tdestiny

จับคู่แบบนี้ไม่แคล้วกันแน่นอน555

จบได้ฮามาก ประธานนี้กวนจัดๆ

yopern

เป็นการจับคู่ที่ใช้เวลานานกว่าจะเข้าใจความต้องการของตัวเอง

ประธานต้องโดนซะมั้งแล้ว

sarawut13

พระเอกไม่ได้กินขนมแล้ว...แต่ซาลาเปาแทนอิ่มแน่

แกล้งเขาไว้เยอะ...สุดท้ายโดนเองนะประธาน

ake17

แผนการของท่านประธานแน่ๆเลย
ช่วยเพื่อนจับคู่ แถมได้เกมกีฬาสีใหม่ๆด้วย