ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กว่าจะถึงฝั่งฝัน 14.5 เดอะซีรี่ส์ อาจารย์พี่ขวัญ by Worming

เริ่มโดย worming, พฤศจิกายน 21, 2021, 08:17:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

worming

เพื่อความบันเทิง หากเพื่อนๆ คนไหนยังไม่อ่านตอนแรก แนะนำให้กลับไปอ่านตอนแรกก่อนนะครับ รับรองเรื่องนี้เร้าใจตั้งแต่อักษรตัวแรกเลยครับ อิอิ
กติกาเดิม คือคอมเมนต์สั้นๆ เพื่ออ่านเนื้อเรื่องก่อน แล้วอย่าลืมกลับไป Edit คอมเมนต์มาคุยกันด้วยนะครับ (ใครกลับมา Edit ขอให้ถูกหวยด้วยนะครับ อิอิ)

ตอนที่​ 1​
https://xonly8.com/index.php?topic=205096.0

ตอนที่แล้ว
https://xonly8.com/index.php?topic=252882.0

ต่อจากตอนที่แล้ว

นายบอล "ดึงชายกระโปรงขึ้นแล้วนั่งยองๆ ลงครับ แล้วเอาเข่าด้านนึงยกขึ้นเข่าด้านนึงชนกับพื้นครับ.... นั่น..นั่นแหล่ะครับ แล้วเอามือทั้งสองจับชายเสื้อแล้วดึงลงให้ตึงครับ นั่นแหล่ะครับนั่นแหล่ะ สวยๆ หัวนมชูชันมากเลยครับ มองกล้องครับมองกล้อง สามสี่ เอ้า มองไปที่สระน้ำครับ นั่นแหล่ะครับ ......"

ขวัญ "..."

ขวัญที่อายหน้าแดงอยู่ก็ได้แต่มองไปที่สระน้ำตามที่นายบอลสั่ง ส่วนนายบอลก็สั่งไปถ่ายรูปแบบรัวๆ ไป​ แล้วเลื่อนเข้ามาถ่ายทุกซอกทุกมุม เต็มตัวบ้างครึ่งบนบ้างครึ่งล่างบ้าง ถ่ายมุมเสยขึ้นบ้าง ให้ขวัญมองจิกกล้องบ้างมองแบบเผลอๆ บ้าง ตอนนี้ขวัญอายจนไม่รู้จะอายยังไงแล้ว ไม่รู้จะถ่ายอะไรนักหนา   ดีนะที่ขวัญหันหลังไปทางถนน ถึงจะห่างจากถนนยี่สิบสามสิบเมตรแต่ขวัญก็แอบกังวลว่าจะมีคนขับรถผ่านอยู่ดี

นายบอล "ดึงชายเสื้อตึงๆ ไว้นะครับ แต่เอาเต้านมออกมาโชว์ทั้งสองเลยครับ แบบนั้น... นั่นแหล่ะครับ สวยๆ แต่เหมือนมันขาดอะไรไปอย่าง หัวนมมันดูแห้งๆ ไป"

ขวัญ "....อุ้ยสส์ เธอจะทำอะไรหน่ะ" นายบอลใช้นิ้วมาวนๆ เอาน้ำหีขวัญที่แฉะอยู่เต็มร่อง แล้วนายบอลก็เอาน้ำหีนั่นมาทาที่หัวนมทั้งสองข้างจนหัวนมขวัญมันวาวไปหมด"

นายบอล "แบบนี้สิเห็นแล้วเงี่ยนขึ้นเยอะ โพสต์ท่าเดิมไว้นะครับ" แล้วนายบอลก็ถ่ายรัวๆ อีกรอบโดยมุมแทบจะเป็นมุมเดิม เพิ่มเติมคือเห็นนมขวัญทั้งเต้าและหัวนมที่เปียกไปด้วยน้ำหีของขวัญเอง ขวัญก็ทั้งมองจิกกล้องทั้งมองไปที่สระน้ำทั้งมองเผลอๆ ไปตามที่นายบอลสั่ง แล้วก็มีอีกคำสั่งนึงที่ทำให้ขวัญที่หน้าแดงก่ำอยู่ก็ถึงกับหน้าซีดเลยทีเดียว

นายบอล "อยากเห็นไซด์ของฮอทด็อกอ่ะครับ อาจารย์ดึงออกมาโชว์อันนึงหน่อย"

ขวัญ "...จะ...จะดีหรอ.............อืม...ก็ได้" ขวัญถามไปที่นายบอลก่อนที่จะตอบตกลงแบบเสียงอ่อยๆ ไป​ เพราะยังไงคำตอบก็ไม่เปลี่ยนอยู่ดี

นายบอล "ค่อยๆ ดึงนะครับ ดีครับ ดีๆๆ ดึงออกมาเรื่อยๆ ครับ นั่นแหล่ะครับ..นั่นแหล่ะ"

นายบอลก็สั่งให้ขวัญดึงฮอทด็อกออกมาเรื่อยๆ ส่วนขวัญก็ได้แต่กลั้นใจจับปลายฮอทด็อกแล้วค่อยๆ ดึงออกมาตามที่นายบอลสั่ง ตอนนี้ขวัญเสียวรูหีเป็นอย่างมาก ทั้งปากรูหีที่รั้งตึงทั้งโพรงรูหีก็โดนรอยบากบานๆ ครูดออกมาเรื่อยๆ ขวัญก็ทั้งหยี๋ตาทั้งขมวดคิ้วเม้มปากแรงมากๆ รอยบากค่อยๆ หลุดออกมาทีละอันทีละอัน ขวัญก็สะดุ้งแล้วสะดุ้งอีกจนรอยบากอันสุดท้ายหลุดออกมาพร้อมกับเอวขวัญที่เกร็งกระตุกพอดี

ขวัญ "ซี้สส์...ฮึบบบสสส์....อื้อ!!!...."

นายบอล "โหย แค่นี้ก็น้ำแตกแล้วหรอครับ แต่ก็ดีครับได้รูปแบบนี้ ดีครับๆ ปล่อยให้แตกแรงๆ เลยครับ ถือฮอทด็อกโชว์ด้วยครับ วางไว้บนท้องน้อยเลยครับ ดีครับดี แบบนั้น ทำหน้าได้เสียวมากเลยครับ สุดๆ ครับปลดปล่อยไปเลยครับ​ เยี่ยมครับ​ ดี​ ดีมากครับ"

ขวัญ "โอ๊ยสสส์.... อ้ะๆๆๆ.... อื้มมมสสสส์........"

ขวัญพยายามกลั้นครางเอาไว้แต่ก็หลุดครางออกมาเบาๆ แต่ก็ปล่อยให้เอวกระตุกหีขมิบตอดเต็มที่ตามที่นายบอลสั่ง ส่วนมือนึงก็ดึงชายเสื้อให้ตึงไว้และอีกมือนึงก็จับฮอทด็อกมาวางไว้ข้างๆ เหนือแตดขึ้นมานิดหน่อย ส่วนนายบอลถ่ายรูปทุกซอกทุกมุมจนพอใจก็บอกให้ยัดเข้าไปใหม่ ขวัญก็ได้แต่มองนายบอลเซ็งๆ ก่อนที่จะพยายามยัดเข้าไปใหม่เหมือนเดิม แต่กว่าจะยัดเข้าไปได้มิดก็เล่นเอาขวัญเสียวจนแทบจะน้ำแตกอีกแล้ว

นายบอล "สวยมากครับ เสียวมาก ยืนขึ้นได้แล้วครับต่อไปจะถ่ายเป็นคลิปนะครับ"

ขวัญ "ฮึบ!!! โอ๊ยสส์ อาารรรสสส์" พอขวัญลุกขึ้นยืนได้ก็พยายามจัดชุดให้เข้าที่

นายบอล "อาจารย์ดึงชายกระโปรงให้สูงพอปิดหีก็พอครับ.... ดีครับ แค่นี้แหล่ะ ดูร่านมากๆ โครตน่าเย็ดเลยครับ"

ขวัญ "แล้วยังไงต่อ อาจารย์อายมากเลยนะ ไม่มีจะมีคนมาเห็นหรือป่าว" ไม่รู้ว่าสองคนนั่นไปหาฟูกที่ไหนกันนะ​ ถึงได้ช้าขนาดนี้​ ยิ่งช้าขวัญก็ยิ่งโดนถ่ายท่าลามกขึ้นเรื่อยๆ

นายบอล "ถ่ายมาถึงขนาดนี้แล้วยังจะอายอีกหรอครับ ไอ้พวกนั้นไปเอาฟูกถึงไหนวะทำไมถึงได้ไปนานขนาดนี้เนี่ย งั้นอาจารย์มายืนที่เดิมครับ ให้พูดแนะนำตัวเหมือนในโรงอาหาร แล้วก็บอกว่ามาที่นี่ทำไม จะโดนรุมกี่คน สถานที่ตรงไหนเวลาเท่าไหร่ มีสอนอีกกี่โมง ให้แตกในด้วยหรือป่าว"

ขวัญ "โห ให้อาจารย์พูดเยอะขนาดนี้เลยหรอ"

นายบอล "เท่าที่นึกออกก็แค่นี้แหล่ะครับ พอพูดจบก็โพสต์ท่ายืนสองสามท่าแล้วก็ท่านั่งแบบเมื่อกี้นะครับ แล้วก็ดึงฮอทด็อกออกมาทั้งสามอัน เอาเท่านี้ก่อน"

ขวัญ ".....ดะๆ...ได้"

นายบอล "ดีมาก สมกับเป็นของเล่นของพวกผมจริงๆ สั่งอะไรก็ทำหมด"

ขวัญ "เอายัง รีบทำรีบเสร็จ จะได้จบๆ ซะที"

แล้วขวัญก็ยืนแนะนำตัวท่าทางปกติ แต่ที่ไม่ปกติก็คือ 

คุยกับผู้แต่ง

ขอแรงเพื่อนๆ ตามไปเพิ่มยอดวิวในเวปนี้ให้หน่อยนะครับ แหะๆ
https://www.readawrite.com/a/1631cc13f1a6e105d78ad276bbc6917c?preview=1

ขออนุญาตฝากผลงานด้วยนะครับ เวปนี้เนื้อหานำไปไกลแล้วนะครับ อิอิ (สำหรับสายเปย์)
https://fictionlog.co/u/Worming

ตอนต่อไปนะครับ อิอิ
https://xonly8.com/index.php?topic=253062.0
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

joker543

olemantu

อาจารย์ขวัญติดเกมเล่นกับร่างกายตัวเองแล้วละ มันก้อสนุกสุขเสียว ถ้าไม่นึกว่ามีการถ่ายภาพไว้อาจะทำให้มีปัญหาได้แน่ ๆ

DarkGearmour

นับวันยิ่งลึกลงนะครับ
ว่าแต่จะไปได้สุดทางแค่ไหน
ขอบคุณงานดีๆครีบ

artherox

รอให้ครูพี่ขวัญโดนนักศึกษารุมมากกว่าไปเป็นกะหรี่อีก อันนั้นมันเหมือนบ่อยเกินไป

ปัณณทัต ชอบมาก

1819

เห้อ ขวัญจะเป็นทาสกาม ใครต่อใครไปถึงไหน เธอไม่คิดจะลุกขึ้น สู้บ้างเหรอ  หรือ ติดใจกับการเป็นทาสน้ำกาม ใครต่อใคร  แล้ว   ถ้าเป็นแแบบนั้น   ในใจก็อย่า บ่นได้ป่ะ  ลำใยอะ อ.ขวัญ  จริงๆ เธอเองชอบแนวนี่แหละ แต่ ทำมาอิดออด แต่ก็ตั้งหน้าตั้งตา ทำเสมอ     อยากให้ มีการลุกสู้บ้างนะ
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า