ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Danimaru] Kouhai Kanojo Tsujinaka-chan no Oshioki การลงโทษของแฟนสาวรุ่นน้อง

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 22, 2021, 06:58:38 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

alaaum

ได้แวะกินข้างทางก่อนกลับไปกินต่อที่บ้านแน่ๆเลย

อ้าว สุดท้ายกลับไปกินที่บ้านอย่างเดียว แถมโดนรวบอีกฮ่าๆๆ

Tosapon

แวะกินข้างทางเมาแอ๋  จนลืมรุ่นน้องคนสวยที่รออยู่ห้อง แน่ๆเลย ลุ้นๆ

Tcmmsk

กลับช้านะไอหนุ่ม ต้องโดนลงโทษ
ดีละที่ไม่นอกใจ ดีงามม

bigboy001

::Thinking::

ชื่อมันฟ้องอยู่แล้วว่า การลงโทษของรุ่นน้อง
มันก็ต้องเป็นรุ่นน้องที่ทำงานแหละ
พระเอกคงคบหาเป็นแฟนไว้ใจกัน
ก็เลยให้กุญแจห้องมานอนที่บ้านรอ
เดาว่า งานนี้พระเอกเมากลับมาบ้าน
แล้วก็โดนสูบน้ำจนหมด เพราะฝ่ายรุ่น้อง
ไม่พอใจที่ฝ่ายพระเอกมีเพื่อนสาวมาส่ง

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Tdestiny

ลุ้นหนักเลยว่าพระเอกจะคู่ใคร

แต่เชียให้เป็นสาวที่ขอกุญแจห้องนะ555

จบได้สวยดีครับ นากเอกขี้อ้อนดีจุง

eiaws

อยากให้ลงเอยกับรุ่นน้อง แต่ถ้าได้สองคนเลยก็ดีเหมือนกันครับ

ถุงน่องกับเจลหล่อลื่นมันฟินขนาดนั้นเลยหร๋อ ...โดนลงโทษถึงเช้า555

Navee Wongsit

กินตับกับเพื่อนก่อน แล้วค่อยไปหมดแรงที่บ้านกับรุ่นน้อง

BabyFace

::Me?:: หิ้วกลับห้องไปด้วยซิ  ::Me?::
นึกว่าแซยวิชซะแล้ว  ::Crying::

elviswhat

อาจจะโดนชิโอริ งาบไปกินก็ได้นะ ปล่อยให้สาวน้อยรอยนานรออยู่ที่บ้านไปก่อนล่ะงานนี้ แต่ก็ไม่แน่อาจจะมีทรีซั่มก็ได้นะ หวังว่าจะเป็นอย่างหลังมากกว่า

เอ๋ ทำไมของผมมันไม่โหลดรูปที่ซ่อนไว้ก็ไม่รู้นะครับท่านฮิป หรือเป็นที่เน็ตของผมหว่า

Creader

พาไปจบ threesome เลยมั้ย

ไปกับสาวอื่นมา
โดนลงโทษหนักเลย

siwapeeza

ถ้าไม่ได้อ่านชื่อเรื่องอาจจะได้กับสาวเมานะนี่ แต่ว่าถ้าดูจสกชื่อเรื่องแล้วน่าจะได้กับรถ่นน้องชัวๆ แต่แอบลุ้นเป็น 3P นะ

จบแบบหวานๆเลยแบบนี้ แต่แอบเสียดาย 3P 5555

psycho-field

แฟนลงโทษด้วยเอาหนุ่มคนอื่นพร้อมรุ่นพี่รึป่าววว

โอ้วให้อารมณ์จิ้งจอกน้อยๆจอมเจ้าเล่ดีนะ ลีลาการอ้อนยั่วนี่น่ากินจิงๆๆ

jakajuu

เพื่อนเก่าจะต้องเมามาก และมีอารมณ์กับผู้ชายแน่นอน และกลับบ้านผู้ชายไปมีเซก 3 คนกับแฟนผู้ชายด้วย

Raymond

รีบเอา แล้วกลับบ้านไปเอาอีกคน

คออ่อนอดเลย ลงโทษแบบนี้อยากโดนอีกมั้ยยยย