ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ [ season 3 ] ตอนที่ 47 : กอด

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤศจิกายน 24, 2021, 01:10:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Nong5670

ริวกะนี่โชว์ผลงานตลอดเลย แต่เมื่อไหร่จะได้ลงเอยกับน้องกระแตนะ

whitehorse

ใครล้างบางมาเฟียนะ แล้วริวกะจะไปไหนบอกพลอยอย่างนั้น

sirihim

ipichai

ชอบรูปอั้มมากมาย สวย หวาน
นึกตามตอนคิราระ ร้องเพลงแล้วอินจัง(แอบฟัง mv อ่านเนื้อเพลงก่อนแล้วค่อยมาอ่านต่อ)

bbkscorpion

บอสส์ซ่าส์

mapigclub

ระหว่างรอร้านเกะเปิด ขอกลับมาอ่านตอนเก่าๆๆไปพลางๆๆก่อนนะขอรับ อิอิอิ

xijikoh

รอฉากจัดการกระแตกับใบเฟิร์นอยู่นะครับ
โดยเฉพาะใบเฟิร์น อยากให้ฉากย้อนความหลังมากกว่านี้อีกครับ

crazylex

แก๊งค์ก่า แต่ใหญ่กว่าเดิมมาให้ดระทืบอีกแล้วครับ มีหน้ากง หน้ากากด้วย งานนนี้ต้องมียกแก๊งเหนือมนุษย์มาตีกันแน่นอน

ttasster

เทพดนตรีทุกคนเลย  อย่างนี้สบายล่ะ ใช้ดนตรีเรียกลูกค้าได้นะ

Pong Sak

นอกจากอาหารเรื่องอื่นทำได้หมดเลยริว

aey3699

ในบ้านนี้มีแต่คนไม่ธรรมดา ทุกคนมีความรู้ความสามารถเฉพาะตัวสูงมาก ยังมีพรสวรรค์ติดตัวกันอีกหลายด้าน รูปร่างหน้าตาสวยหล่อกันทุกคนเลย ภูตที่คุ้มครองอยู่ก็สุดๆ ปริญญาหลายใบเลยนะแต่ละตน บางตนเป็นดอกเตอร์เลยนะ

Skyioi

ขอบคุณ​ครับ​
คนเดีนวเอาไม่อยู่ต้องมาทั้งคณะ

Kdstory

บรรเลงเพลง first love ด้วยไม่คิดว่าจารย์ก็ฟังแนวนี้ผมนี่ fc เลยคิดว่าจะแถม sakura drops อีกเพลงนะเนี่ย  ::Shy::