ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา ตอนที่ 45

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, พฤศจิกายน 25, 2021, 01:21:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ryu

อ่ะอ้าวนายโทน. พี่แมนยอมรับแล้วเฟ้ย. ตกโกดังข้าวสาว2โกดังเลย

winnythepooh

พี่แมนทิ้งบอมให้เจ๊หมิวลูกใหญ่เลยนะเนี่ย

keatmano

ถ้าเป็นในสมัยจีนโบราณ โทนคงมี 3 เมียหลวง 4 เมียน้อยแล้ว

pliwds

"เขยญี่ปุ่น" คำสั้นๆที่ฟังแล้วจี๊ดใจ ดีที่ไม่หึงจนหน้ามืดอีก

อร๊าย พี่แมนอุ้มสมให้น้องด้วยอ่ะ ... สุดยอดพี่ชาย

นางเอกเบอร์1 มีบท extra ด้วยแฮะ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

อ้างจาก: ผู้เฒ่าเซราะกราว เมื่อ พฤศจิกายน 25, 2021, 11:17:29 ก่อนเที่ยง
แฟนเก่าของเจ๊หมิวตามมาง้อถึงในงานเลี้ยงเลยเหรอ แต่มาเจอพี่แมนบอกว่าหมิวมีแฟนใหม่แล้วแถมยังชี้ไปที่น้องโทนอีก แบบนี้เจ๊หมิวจะยอมรับความจริงไหมนะ ว่าตัวเองมีใจให้น้องลิงอยู่....5555
แฟนเก่าเจ๊หมิวนี่ก็พยายามไม่เลิกเลยนะ สงสัยว่าจะพยายามหาที่เกาะเพราะทางบ้านกำลังจะล้มละลาย เจ๊หมิวโดนน้องโทนบอกว่าเป็นแฟนแถมยังโอบเอวอีกแบบนี้จะละลายไหมนะ...อิอิ

tumsweet

งานนี้นายโทนได้ตบบอทโชว์อีกแน่ๆ

natt4556

ลูกอิหลักอิเหล่อแบบนี้ มีปวดหัวแน่นอน งานแกงก็มา

locklock leck

พี่น้องนี่เก่งไม่น้อยไปกว่ากันเลย

Nu metal

ตอนนี้ พี่หมิวสอน ผช หลายๆ คนได้ดี เขียนได้ดีทีเดียวครับ   ช่วง  5 ย่อหน้าแรก 

Fc ครับผม

Paragraph<BB>

อยากให้พี่แมนสั่งเก็บแฟนเก่าพี่จังหมั่นไส้

akerue

mspeed

พี่ครับ
โยนเผือกร้อนมาทีเดียวเชียว
งานเข้าละนายโทน

mrcat2019

พี่แมนมามุกนี้ เจ๋หมิวไปไม่ถูกเลย 555

thana7

อ้าวพี่แมนวางยาน้องสาวเสียแล้ว

Pong Sak