ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

(ลบ) แม่ลูกทาสกาม ตอนที่ 7

เริ่มโดย @_@, พฤศจิกายน 26, 2021, 11:27:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

@_@

ลบ

mpvictoryman

เอาแล้วไง คราวนี้ถึงตาขวัญจะชะตาขาดเหมือนแม่แล้ว

จะอาการหนักยิ่งกว่าแม่ไหมนะ

------------------

อ้าว ผิดคาด ยังรอดไปอีก 1 ตอนแฮะ

ปัณณทัต ชอบมาก

ความเสียวในจุดที่ผู้อ่านต้องการตามนิสัยเสียวเลบครับ

triplexxx

รอลุ้นตอนที่ขวัญจะโดนพร้อมแม่อยู่นะครับ น่าจะมันแน่ๆ

biggiggog

งานนี้คงจะถึงคิวน้องขวัญซะละม้าง
ขอบคุณครับ

Tanut007

Darth Sidious

Slave

ดูท่าทางชะตาหีน้องขวัญใกล้จะขาดแล้วแน่ๆ... รอลุ้นนะครับ... ว่าจะมันส์เท่าแม่รึเปล่าอ่า... ขอบคุณ​มาก​ครับ​

to47555

BłäčkMäñ_60

ให้เด็กม่านรุดรุมแม่ ส่วนเดอะแก๊งไปรุมลูกแทน

Easy2cme

1819

ความร่านของแม่ นำพาความวิบัตมาให้ลูก  ยังจะเรียกว่าตัวเองเป็นของลูกได่อีกเหรอ    ถ้าจะทำให้ลูกโดนรุมโทรม แบบตัวเอง   ถึงเนื่อเรื่องจะ เถื่อนๆ แต่การที่แม่จะทำให้ลูกตัวเองจะโดนโทรมโดนวางยา  มันก็ดู เลวร้ายจริงๆ   
ปล. คิดมโนเอาว่า   แม่เป็นเหตุจะพาลูกต้องมารับชะตากรรมแบบนี้  55 
บทบรรยาย แจ่ม แต่ เห็นหน้ารูปประกอบแล้ว หดเลย   อือิ
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

Songrapor Reemanuen

รอ 2p แม่ลูกมาหลายปี ได้เวลาจัดหนักซะที

Tow Tow

ใช่ๆๆถึงเวลาชะตาหีขวัญ ขาดแล้ว
รอมานาน

New0123456