ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

นักศึกษาฝึกงาน ซีซั่น2 (ทรายเขียน) EP3.2:การแก้แค้นและการเอาคืน

เริ่มโดย Imagin_D, พฤศจิกายน 28, 2021, 01:25:32 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ตอนต่อไป EP.4 เนื้อเรื่องไหนดีคะ

คั่นอารมณ์ด้วยที่มาที่ไปของวิทกับออย
25 (24.3%)
พี่กอฟ์ทตัวแสบที่ได้คลิปไป
51 (49.5%)
พี่ยุ้ยคืนงานแต่งงาน
27 (26.2%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 103

ปิดโหวตแล้ว: ธันวาคม 13, 2021, 01:31:39 ก่อนเที่ยง

Prik

ไม่น่าประชดกันแบบนัเนเลยน้องทราย แล้วจะเป็นยังไงต่อไปละเนี่ย

ones26421

อ่านแล้วต้องสลับอารมณ์ตามตัวละครเลย แต่ก็น่าติดตามครับ

ssbaac

เหมือนจะโดนพี่ธง แต่รอดได้ทุกครั้ง ให้พี่ธงแกสักครั้งเถอะ

mrzoom

Taizen

โดนยาแล้วโดนคลิปอีก น้องทรายจะไหวมั้ยนะ

teeieie123

peddo

ดูท่าน้องทรายคงต้องผ่านอีกหลายด่าน ผู้ชายต่อคิวกันอย่างน้อยสามคน ถ้าคลิปหลุดออกไปคงจะมีคนสนใจอีกเพียบ ไม่นับว่าเสี่ยจะพาเพื่อนมารุมมั้ย
ขอบคุณครับ
เตรียมต้อนรับเน็ตไอเด้าคนใหม่ได้เลยครับ อาจมีคนแอบถ่ายคลิปห้องน้ำโรงหนังต่ออีกรอบ

testman

ตอนแรกอ่านยากมาก เป็นสีชมพูหมด ตอนนี้แก้ไขเป็นสีดำแล้ว โอเคมากครับ

มาดูว่าทรายจะแก้แค้นหรือจะโดนพี่ธงทำยังไง งานนี้วิทจะแย่ไหม