ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 6 ] ตอนที่ 73 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤศจิกายน 28, 2021, 10:59:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

okai

มีการวางแผนบางอย่างในห้องแน่ๆ.. ดีแล้วที่ยั้งใจไว้นะครับ
ถึงเวลาชนกัยปัญหาแล้วสินะครับ.. จะเคลียร์ก่อนเข้าบ้านเลยไหมนะ

guang_k

เจ้หมิวให้เจ้เตยซ่อนอยู่ในห้องน้ำหรือเปล่านี่
อยากลองกินกาแฟเจ้านี้เหมือนกันครับแต่ดูแล้วน่าจะสั่งไม่ถูกแน่เลยอด เหมือนแฮมเบอร์เกอร์ subway เหมือนกัน เมนูเขาเฉพาะทางเกิน ไม่มีแบบชี้นิ้วเลือก อดเลย

พี่แมนพาโชว์ตัวซะทั่วเลย แถมงานนี้ได้แบ็คเต็มที่ ทั้งคุณท่านทั้งสองที่เรียกเป็นลูกแถมยังมีคุณเคย์อีก กลุ่มที่มองเหยียดคงกลุ้มใจไปแล้ว ทั้งหัวหน้าทั้งลูกชายเจ้าของบริษัทให้ความสนิทขนาดนั้นไม่เฉลียวใจกันเลย
เจอตัวเล็กเคลียร์แบบจะ แล้วจะออกไปลูกไหนอีกทีนี้ เดายากจริงๆ มีอะไรพลิกสถานการณ์อยู่เรื่อยเลย

darkside

ในห้องน้ำสงสัยจะมีคนแอบอยู่
ดูเจ้หมิวมีพิรุธนะ

โทนอาจโดนจัดฉากดูว่าจะเป็นคนยังไงแน่  ให้เจ้เตยแอบฟัง

peddo

แวบเดียว สามสิบกว่าทู้แล้ว เข้าใจเลยครับ แฟนคลับแน่น ไม่แน่ใจว่าคาดหวังอะไร อาขมีหลายคนหลังหัก 555
ในห้องน้ำ คงจะมีชั้นใน "ตัวเล็ก" แน่เลย แอบฟังขนาดนี้คงรู้สึกดีขึ้น น่าจะคืนดีกันอยู่เลยไม่อยากให้โทนมาขัด จังหวะดีได้โกสัมพี ถ้าจังหวะไม่ดี โทนเข้าไปมีโดนโกรธอีก
เคยเหมือนกันครับ สั่งเฟรชบริว แต่ไม่เอาน้ำร้อนเพิ่ม พนักงานทำหน้างงงวย 555
ทำไมรู้สึกว่า ของที่เจ๊หมิวให้เจ๊เตยซื้อจะเหมือนของดาวนะ

- - - - -

55  บาท !!!

#โทน

ขนาดใหญ่ไม่เพิ่มราคาเหรอครับ

momoyoyo

เหมือนเจ๊หมิวจะวางแผนแกล้งลองใจท่านโทนเลย แล้วเจ๊เตยแอบฟังอยู่

delealpi