ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 6 ] ตอนที่ 73 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤศจิกายน 28, 2021, 10:59:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

volpe

เคลียเกือบหมดเหลือแค่เจ๊เตยย เคลียเสร็จจะยิ่งสนิทสนมไหมเนี่ย

แล้วกับเจ๊จ๋าจะเปนไงน้า

Pong Tee

volpe

อ้าวโพสเบิ้ลซะงั้น.. ขอโทดด้วยครับ กลับมาเชคตอนแรกเหนโพสบ่าสุดไม่ใช่ตัวเอง เลยคิดว่า error

...............

ว่าแต่โทนกลั้นใจดีขึ้นแบบนี้ หรือจะสะสมไว้ระเบิดกับเจ๊เตยน้าา

kookai

allapon

เหมือนเจ๊เตยจะรู้คำตอบแล้วว่าโทนเป็นคนยังไง

เรื่องสั่งกาแฟร้านดังผมก็เป็นครับ เพราะผมเป็นคนไม่ทานกาแฟ แต่คุณพ่อทาน ก็ต้องเข้าไปซื้อให้เค้า ก็ต้องเปิ่นๆ แบบเดียวกันเลย ฮ่า ฮ่า แต่ครั้งเดียวนะ ครั้งหลังๆ เริ่มเข้าใจละ

1234non

spty24

เจ้เตยอยู่กะเจ้หมิวแน่ๆเลยครับ5555 คงใกล้เวลาได้คุยกันแล้ว ว่าแต่ร้านนั้นผมก็ไม่เคยเข้าเหมือนกันเเฮะ

พี่เตยมาคุยด้วยแล้ววว อย่าลืมโทรไปบอกสาวๆร้านเกะนะครับท่านโทนนนน
ตอนต่อไปขอไวๆได้ไหมครับ5555 รอมานานอิอิ

lamom

อ่าห์ เจ๊เตยแหละ ในห้องน้ำ
อ้างเป็นเสื้อใน เกงในที่ไม่ได้เก็บไปได้
เรื่องกาแฟ ถ้าเป็นครั้งแรกก็อาการออกเหมือนกันครับ คืออะไร ต่างกันยังไง ท็อปปิ้งกับอันไหน

จูบฟิ้นฟู เหมือนป้าพยาบาลใน มายฮีโร่อคาเดมี ไงเจ๊เตยคงเห็นว่าไม่มีแรง

Pitor

yaguza

readder

Mix_Xer