ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
avatar_So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

ขออนุญาตถามครับ?

เริ่มโดย So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์), พฤศจิกายน 30, 2021, 04:21:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เคยหรือไม่ครับ?

เคย
1 (100%)
ไม่เคย
0 (0%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 1

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Confident::  สมัยเรียนหนังสือตั้งแต่ประถมถึงมหาวิทยาลัยนี่  มีใครที่ชอบมีความรู้สึกอยากจะเย็ดกับครูอาจารย์บ้างครับ  จนเก็บเอาไปจินตนาการตอนชักว่าว  แล้วมีใครเคยได้เย็ดครูอาจารย์จริงๆบ้างครับ▪

::YehYeh::  ของผมนี่เริ่มตอน ป.5 ครับ  มีครูคนหนึ่งสมมุติว่าชื่อ "พัชนีย์"   ตอนนั้นแกอายุ 25  เป็นคนหน้าสวย  ขาวอวบ นมใหญ่  ตูดใหญ่ ชอบแต่งหน้าจัดๆ  แต่งตัวโป๊ๆ  ผมจะนั่งเรียนแถวหน้า  ตอนแกก้มๆเงยๆจะเห็นร่องนมฐานนมขาวๆของแกประจำ  คงเพราะแกเป็นคนนมใหญ่   แต่ตอนนั้นยังชักว่าวไม่เป็น   แต่พอเรียนมัธยมถึงมหาวิทยาลัยนี่  จำครูอาจารย์มาชักว่าวจนนับไม่ถ้วน  แล้วก็แปลกนะครับ  ผมจะเจออาจารย์สไตล์แบบนี้ประจำนะ  พวกชอบแต่งตัวเซ็กซี่  แต่งหน้าจัดๆ   นมใหญ่ ตูดใหญ่ น่าเย็ด นี่

เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

ผมนี่ประจำเลยครับ  ตอนเรียน ม.8  ที่บ้านนอก   ผมสนิทกับครูผู้หญิงคนหนึ่ง  อายุแก 40 กว่ามีผัวมีลูกแล้ว  หน้าตาแกก็ธรรมดาๆแหละ  แต่ก็ไม่ขี้เหร่  หุ่นก็ยังดี  นมใหญ่  ก้นใหญ่   ครูกับนักเรียนในโรงเรียนชอบซุบซิบกันเป็นเรื่องสนุกว่าแกเป็นคนติ๊งต๊อง  แล้วร่านผู้ชายด้วย   ผมสนิทกับแกอยู่พักหนึ่งแกก็ชอบพูดทำนองว่าแกร่านนี่แหละ   ผมเลยได้ใจพูดจาลวนลามแก  สุดท้ายแกก็ด่าให้เลยว่าอย่ามาลามปามกับฉัน  ผมเลยต้องขอโทษแก    ::DookDig::

RRRR

สมัยเรียนประถมตอนอยู่บ้านนอกเมื่อประมาณ20ปีที่แล้วมีครูชื่อ นุช ครับ สอนภาษาอังกฤษ เป็นคนผิวแทนๆ นมใหญ่มาก ส่วนสูงน่าจะประมาณ155-160 ไม่เกินนี้ วันไหนแกใ่ชุดผ้าไทยนมมาเป็นลูกเกือบเท่าหัวเด็ก แต่เสียดายแกมาอยู่ปีเดียวก็ย้ายไป วันหยุดเสาร์อาทิตย์ลูกกับผัวแกก็จะมาอยู่ด้วยประจำ

MHANA

สมัยเรียน ม.ปลาย ครูประจำชั้น อายุน่าจะประมาณ 48-50 ลูก 2 คน ผิวสีแทน นมใหญ่ชอบใส่เสื้อเชิ้ตเข้ารูปผมชอบมาผ่านกระดุ่มเห็นนมประจำ

johnyred59

เคยเย็ดกับครูประถมเป็นครูเพิ่งจบมาใหม่  ตอนเรียนมัธยมปลาย3หน จนครูใหญ่จับได้ โคตรกลัวที่บ้านรู้เลย
ต้องขอร้องไม่ให้ทางบ้านรู้ดีว่าครูใหญ่ท่านเมตราเลยรอดไป

อ้างจาก: johnyred59 เมื่อ ธันวาคม 26, 2021, 01:31:27 หลังเที่ยง
เคยเย็ดกับครูประถมเป็นครูเพิ่งจบมาใหม่  ตอนเรียนมัธยมปลาย3หน จนครูใหญ่จับได้ โคตรกลัวที่บ้านรู้เลย
ต้องขอร้องไม่ให้ทางบ้านรู้ดีว่าครูใหญ่ท่านเมตราเลยรอดไป
::DookDig:: ถ้าตามโครงเรื่องเรื่องก็ต้องเป็น 3 ทาง คือ
1.ถ้าครูใหญ่เป็นผู้ชายก็จะขอเย็ดครูผู้หญิงเป็นค่าปิดปาก
2.ถ้าครูใหญ่เป็นผู้หญิงก็จะขอให้นักเรียนเย็ดเป็นค่าปิดปาก
3.ถ้านักเรียนด้วยกันเห็น ก็จะขอลงแขกครูเป็นค่าปิดปากเลย

Farewell

เคยคิด ตั้งแต่สมัย ป.6 ครับ

ครูคนนั้นชื่อ 'ครูชฎา' หุ่นดีตัวเล็กสอนวิชาสังคม ตอนนั้นอายุครูน่าจะสัก 28-30 นี่แหละครับ ผิวขาว หน้าตาไม่ได้สวยมากแต่น่ามอง แต่งหน้าไม่ค่อยจัดเท่าไหร่ แกชอบใส่ชุดผ้าไหมเสื้อและกระโปรงยาว เสื้อไม่เท่าไหร่ปกปิดมิดชิดดี แต่กระโปรงมันยาวก็จริงแต่แกผ่าข้างสูงมาก สูงจนเกือบถึงโคนขาอ่อนเลย ผมนี่แอบมองขาอ่อนแกเป็นประจำ แกจะแต่งตัวแบบนี้อาทิตย์ละ 1-2 วันถ้าจำไม่ผิด บางทีไปนั่งพื้นใกล้ๆก็ได้มองขาอ่อนแบบชัดๆเลยครับ ก็กระโปรงมันผ่าสูงปรี๊ด มองง่ายโคตรๆ มีขนอ่อนประปราย ขาวมากๆ แถมแกจะนั่งไม่ค่อยระวังเท่าไหร่ บางทีชายกระโปรงด้านที่ผ่าตกลงด้านล่างเวลานั่ง โชว์ขาอ่อนขาวๆทั้งท่อนแกก็ไม่ได้เอากลับขึ้นมาปิดอะไร สงสัยคิดว่ามีแต่เด็กประถมไม่ประสีประสาละมั้ง

eternal_igxa

ครูบางคนสาวๆอยู่ที่มีแฟนมีผัวครับ อายุ20ปลายๆถึง30กลางๆ ชอบไม่ระวังกระโปรง บางคนใส่สั้นขับเวฟ ขาขาวจั๊วะ กางเกงในโผล่ บางคนก้าวขาลงจากรถหอยออก ทุกคนล้วนเห็นแบบบังเอิญไม่ได้โรคจิตไปแอบดูเลย อยากเย็ดมาก เคยคิดว่าจะแอบถ่ายไว้ดูแต่กลัวโดนจับได้ สาวโสดๆไม่ชอบ ชอบเอาชนะผัวมัน 555

Boy just boy

อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ ธันวาคม 26, 2021, 02:22:28 หลังเที่ยง
อ้างจาก: johnyred59 เมื่อ ธันวาคม 26, 2021, 01:31:27 หลังเที่ยง
::DookDig:: ถ้าตามโครงเรื่องเรื่องก็ต้องเป็น 3 ทาง คือ
1.ถ้าครูใหญ่เป็นผู้ชายก็จะขอเย็ดครูผู้หญิงเป็นค่าปิดปาก
2.ถ้าครูใหญ่เป็นผู้หญิงก็จะขอให้นักเรียนเย็ดเป็นค่าปิดปาก
3.ถ้านักเรียนด้วยกันเห็น ก็จะขอลงแขกครูเป็นค่าปิดปากเลย
ชอบข้อ3มากครับ

จริงๆก็เคยจินตนาการนะว่า อยากเห็นครูผู้หญิงสาวใหญ่อายุสัก 40 โดนนักเรียนอายุสัก 10-11 ที่ยังไม่มีน้ำควย  แต่เริ่มมีความเงี่ยนแล้วเย็ดสัก 20-30 น่าจะเป็นภาพที่งดงามตื่นเต้นอย่างมาก

ครูเป็นอีกอาชีพหนึ่งที่มีโอกาสถูกเย็ดได้ง่ายมาก  โดยเฉพาะตามโรงเรียนบ้านนอกนี่  อาจจะโดนนักเรียนดักฉุดมาลงแขกรุมเย็ดง่ายๆเลย 

Boy just boy

อ้างจาก: เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung) เมื่อ กรกฎาคม 27, 2023, 11:53:46 ก่อนเที่ยง
ครูเป็นอีกอาชีพหนึ่งที่มีโอกาสถูกเย็ดได้ง่ายมาก  โดยเฉพาะตามโรงเรียนบ้านนอกนี่  อาจจะโดนนักเรียนดักฉุดมาลงแขกรุมเย็ดง่ายๆเลย
ในเมืองก็ง่ายครับพวกครูที่กลับเย็นๆค่ำๆ ถูกนักเรียนดักรุมข่มขืนง่ายเหมือนกันครับ