ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 6 ] ตอนที่ 74 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ธันวาคม 01, 2021, 11:53:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ryu

เจ๊เตยง้อซะหลายจุ๊บเลย

สุดท้ายเจอรุกะมาปาดหน้าเค้กซะงั้น

po3821

สรุปแม่พี่แมนใหญ่สุดคุมทุกตำแหน่ง ดูท่าหมิวก็สืบทอดมาเยอะ อนาคตหนุ่มโทนน่าจะอยุ่ในโอวาท ไม่กระดิกไปไหนเลยแหละ

boom00

แม่พี่แมน คือ บอสใหญ่สุดขินะ 555 พี่เตย เจ๊หมิว คงคุยคืนดีกันแล้วชินะ น่าจะดีดีขึ้นแล้วชีวิตโทน หลังจากเสียศูนย์ไป

po3821

รอบนี้สาวๆมารวมตัวกันหมดเลย งานก็เยอะ จะสลับเวลาทันเหรอนี่ แต่ไงหนุ่มโทนก็น่าจะชอบแหละ ดูเหมือนเรื่องราวหนักๆจะคลี่คลายไปได้ดีแล้วละ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

เอ้อ....เหนือจอมยุทธยังมีมนุษย์เมีย เหมือนเหนือน้องลิงยังมีมนุษย์หมิวชิมิ เท่าที่อ่านมาช่วงนี้เหมือนน้องลิงจะวิ่งวนอยู่บนฝ่ามือพิ่หมิวเลยนะครับ

Nithiwit Sakfan

รอลุ้นมาตั้งหลายตอน พอมาถึงตอนนี้เหมือนกับหายปวดใจไปดื้อๆเลย

harajugo

เอาแล้ว เรื่องพี่เตยได้ก่อตัวขึ้นอีกครั้ง สงสัยได้ฟาด 2 พร้อมกันละมั้ง

ga_mes

นางเอก มาแล้วว ผ่านไปหลาย part แล้วพึ่งมา สุดจริงๆ อยากอ่านมานานมากครับ

zavior

นึกว่าลูกชายอีกคน 555

เจ๊หมิวนี่แผนสูงจริงๆนะครับ แต่ถ้าไม่ขนาดนี้ก็คงไม่ได้คืนดีกันนะ

naiaong

allapon

ดีแล้วครับ เอาจริงๆ ผมเข้าใจโทนนะครับ เวลาคนโกรธอยู่ ถึงจะพยายามเท่าไหร่ เค้าก็ไม่ฟังหรอก

ก็ถือเป็นบทเรียนชีวิตที่สอนเรา ในการควบคุมอารมณ์ และจัดการกับชีวิตตัวเองละกันครับ

Edit : โอ้ย รุกะมาอีกคน คราวนี้จะสับรางกันยังไงละนี่ หรือว่าสาวๆ ทุกคนก็รู้ว่าโทนต้องแบ่งเวลาน้อ