ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ซีรีย์ สาวใหญ่ คาวสวาท 13

เริ่มโดย bangkok34, ธันวาคม 08, 2021, 04:48:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bangkok34

::Crying:: ::Crying:: ก่อนอื่นต้องขอโทษด้วยที่มาลงตอนใหม่ช้า เหตุจาก เป็นไข้หวัดใหญ่ครับ
นอน สลบ เป้นผัก เกือบ สอง อาทิตย์  เอาละตอนนี้ ผมหายดีละ จะมาลง ความฟินกันต่อให้นะครับ เอาละมาเริ่มกันเรย
                  ตอนที่13   ตอน เวลาประมาณ ตี4 เจ้าMax ตื่นมา อย่างสดชื่น เพราะ จัดให้ แม่เลี้ยงกุ้งไปถึง 5 น้ำ
ชนิดแทบไม่พัก ยังดีที่ได้นอน พัก ตอน ตี2   ::Cold:: ::Cold::  มันรู้สึกเหนื่อยๆ อยู่ดี มัน เดินออกมา ห้องน้ำ
มันเดินผ่านห้องน้ำ สองสาว เห็นสองสาวนอนหลับพักผ่อนจากการ กลับมา จาก ตจว มันคิด คเหนื่อยละสินะ หลังจาก
ที่มัน ปล็ดทุกข์ จบ มันกลับมานอน กอดแม่เลี้ยงกุ้ง เมียรัก อย่างสบายอารมณ์ ในตอนเช้า แม่เลี้ยงกุ้งตื่นมาอย่าง สดชื่น
Max ค่าาา ผัวขา ตื่นได้แล้วสายแล้ว 9 โมงกว่าแล้ว มามะ เมียพาไปกิน อาหาร ต่อไป ผัว ไม่ต้องไปทำงานในไร่แล้วนะ
มาเป็นผัว ของเมีย ที่นี้เรยนะ ผัวของหนูสองคนด้วย เสียง ดังมาแต่ไกล นั้นละหะ เสียงที่ เจ้าMax ได้ยิน เสียงของ
สา กับ ส้ม ลูกสาวแม่เลี้ยงนั้นเอง พี่Max มาอยู่ที่บ้าน นี้ ถาวรละสินะ ดีใจยัง จะได้ อยู่กับ แม่ กับ พวกหนู นานๆ ไม่ต้อง
กลับไปที่ไร่ (เจ้าMax เหงือตก) คะๆๆๆ ครับๆ แม่เลี้ยง แบบนี้จะดีหรอ แบบนี้นะดีแล้ว ละ เป็นผัว ของพี่ กับ ค่อยดูแล
ลูกสาวพี่ ทั้งสองคนด้วย  พ่อเลี้ยงนะหรอ แม่ ไม่เอาอะ พี่Max เองก็ ผัวของหนูสองคนนะ  แม่เลี้ยงได้ยินดังนั้น เห้อ
เอาละๆ ตามใจๆๆ อย่าไปรบกวน พี่ เค้ามากละ เย้ ดีใจ จัง พูดจบ สองสาว โดด กอด เจ้าMax สา นั้น นั่งกอด แขนซ้าย
แม่เลี้ยงกุ้งกอดแขน ขวา ส่วน ส้มนั้น นั่งตัก เจ้าMax  ส่วนทางเจ้าMax นั้น นั่งเกรง เรย (ทำไงดีวะกรูซวยละคืนนี้)
ต่อมาช่วงบ่าย แม่เลี้ยงกุ้งก็ไปคุยกับคนงาน บอกคนเรื่องนี้ับคนงาน หลายๆคน รู้ ซุบซิบๆ กัน เห่อ ไอ้Max แห้งตาย
แน่ๆ เพราะ ที่กู ได้ยินมา แม่เลี้ยง แก SEX จัดมาก งานนี้ ไอ้Max ตายห่าคา หี แม่เลี้ยงแน่ๆ  อีกหลายๆคนก้ยินดี
ที่แม่เลี้ยงมีคู่ สะที  ตกเย็น มีงานเลี้ยงที่ไร่ กิน ดื่มกันอย่างเต็มที่ ประมาณ5 ทุ่มหลายคน กลับกันหมด ตัดมาที่เจ้าMax
ที่กำลัง อาบน้ำ มีเสียงเปิดประตู เข้ามา เมียจ๋า ขออาบด้วยได้ไหม อุ้ยยยย Max ใจเย็นๆ แม่เลี้ยง สาวสวยพูดแบบ
เมาๆนิดๆ อู้ยยยยย  ขย้ำแรงๆ Max ทางเจ้าMaxนั้น ขย้ำนมจากด้านหลัง ไซร์ซอก อย่างเมามัน   ผัวขา เมียเสียว
อู้ยยยยยยย ผัวขา ดูดหีดูดแตดเมียหน่อย เงี่ยนแล้ว อู้ยยย พูดจบ เจ้าMax นั่งลง จับขายกขึ้น ลง ตวัดลิ้นดูด ร่อง
สวาทอย่างเมามัน ซวบๆๆๆๆๆ จ้วบๆๆๆ มันทั้งดูด คว้านลิ้น ดูดร่องสวาทของ แม่เลี้ยงกุ้ง อย่างอร่อย ทางแม่เลี้ยงนั้น
เด้ง ส่ายร่อนหี สู้ ชนิดไม่ยอมเรย อ้า า า า า า า า าา ผัวขา เสียว ดูด แรงๆ คว้านลึกๆ เม้มๆหน่อย อย่างงั้น อู้ยยย
เสียวมาก  แม่เลี้ยงกุ้งนั้น ส่ายรอยดี เอวเป็นระวิงสู้กับลิ้นเจ้าMax  อู้ยยย ผัวขา พอก่อน ขอมั้ง พุดจบ แม่เลี้ยงกุ้งนั่งลง
เธอ ถอด ผ้าขาวม้า พันรอบเอวของเจ้าMax ลง ดุ้นขนาด52 ดีดออกมา (ขอบตาแพะ นั้น ต้องติด ก่อนเย็ด) และ
หัวมันแดง สด น้ำใสๆเยิ้ม มาก  แม่เลี้ยงกุ้งนั้นลงลง ละ จูบที่หัวเบาๆ ละ ตวัดลิ้น เลียรอบๆหัว พร้อมจ้องตาเจ้าMax
ไปด้วยขนาดที่เลีย พร้อมกับ ดูดอม เข้าไปทั้งหัว ละโยกหัวดูด อย่างเมามัน กระหาย พรุปๆๆๆๆๆ ซวบๆๆๆๆๆๆๆๆ
เสียงดูด ที่รุ่นแรง หนักหน่วง หากเป็น คนปกติ โดนขนาดนี้เข้าไป ตาย แตก แน่นอน ไม่ใช้กับเจ้าMax ที่ได้ร่างกาย
แบบนี้มา มันทั้งเสียวละมันมาก เมียจ๋า ดูดแรงๆๆ ชอบ ดูดแรงๆ เลียเน้นหัวหน่อยเสียวมาก  ยังงั้นละ มันควยมากก
เมียจ๋าาาา ไปต่อที่เตียงเถอะ ได้สิจะ ขนาดที่สองคน แก้ผ้า อกมาจะต่อที่เตียง เจ้าMAX ทางแม่เลี้ยงเอง ก็ตกใจไม่แพ้
เจ้าMAX เพราะ สา กับ ส้ม ใส่ ผ้าขาวมา นั่งรออยู่ในห้อง แม่นะแม่ แอบเอาพี่MAX มาคนเดียวอีกแล้วนะ ไม่ยอมอะ
คืนนี้ (เจ้าMAX งานงอก) เจ้าMAX คิดในใจ ตายห่าแน่กุ ขนาดที่เจ้าMAX คิดว่าตายห่าแน่ๆ แม่เลี้ยงกุ้ง บอกกับลูกๆ
ของเธอว่า งั้นตามใจ มีข้อแม้ คนละ น้ำ พอนะ เดียว พี่เค้า สลบยาวอีก  สองสาวถึงกับหน้างอ แต่ก็ คิดๆแล้ว หาก
เจ้าMAX สลบยาวอีก จะแย่ ได้ค่ะแม่ แต่ พี่MAX ต้องอึด นานๆนะ ดะๆๆๆ ได้ครับ สู้ตายวะ งั้น ผัวขา เมียก่อนนะ พูดจบ
แม่เลี้ยงกุ้ง คว้า เจ้าMAX ไปฟัด คนแรก  เจ้าMAX นั้นจัดท่า 69 ก่อนเรย มันจับแหกแคมละ ตวัดลิ้นดูดร่องสวาทแม่เลี้ยง
อย่างเมามันในขนาดที่แม่เลี้ยงนั้น โยก ส่ายร่อนหีใส่ เจ้าMAX อย่างเสียวส่าน อ้า า า า า า า า าา ผัวขา ดูดแรงๆ
เมียชอบ อู้ยๆๆๆๆๆๆ เลียไปได้สักพัก แม่เลี้ยงทนไม่ไหว เธอ จับ ดุ้น ของเจ้าMAX มา ผัวขา เมียขอขึ้นนะ เจ้าMAX
ตอบไปว่า ได้ครับ ติดนี้ก่อน ขอบตาแพะ ของชอบ แม่เลี้ยงได้ถึงกับตาโต เอา มาจ่อร่องสวาท ละกดเอวลงไปสุด ลำ
ปับ ปับ ปับ ปับ ปับ เสียงขย่มเริ่ม แรงขึ้นๆๆๆๆๆ อ้า า า า า า า า าา า ผัวขา เมียเสียว ควยใหญ่ยาวแถม มีขอบตาแพะ
เมียชอบมาก ทั้งเสียว ทั้งคัน ขอขย่มเยอะๆเรยนะ พุดจบ แม่เลี้ยงกุ้งก็ นั่งตอก หีใส่ควยเจ้าMAX ชนิดลืมตาย เข้าสุด
ออกสุด แบบไม่กลัวกลางลำกันเรย ปัก ปัก ปัก ปัก ปัก ปัก  ทางเจ้าMAX กัดฟัน รับ ความเสียวความมัน ของแม่เลี้ยง
ร่องสวาท ของสาวใหญ่ ที่ ตอด กระชับ ดูด สุดๆ  ขนาดที่ ขอบตาแพะนั้น ครูดพนังร่องเสียว จนทำเอา แม่เลี้ยงกุ้ง
ทำนบแตก น้ำเสียวทะลัก กระจาย  ทางแม่เลี้ยงนั้นเร่งขย่มแรงขึ้นๆๆๆๆ ส่วนเจ้าMAX เด้งควยรับไม่ยอมแพ้ ปับ ปับ ปับ
ผัวขา เมียจะไม่ไหวแล้ว เจ้าMAX ได้ยินแบบนั้น จึงจับแม่เลี้ยงในท่า ยกล้อ ละ กระหน้ำ ซอยหี แม่เลี้ยงสุดแรง ป้าบ
ป้าบ ป้าบ ป้าบ พรุบ แม่เลี้ยงสะดุ้ง อุ้ย นั้นละครับ ควยเจ้าMAX ส่วนหัวมัน เข้าไปด้านใน มดลูกแม่เลี้ยงกุ้งทั้งหัวเรียบร้อย
แถม ขอบตาแพะ ชนกับปากมดลูก พอดิบพอดี พรุบๆๆๆๆๆๆๆ ปับป ปับ ปับ ปับ ปับ ปับ ปับ ปัก ปัก ปัก ปัก ปัก ปัก
อ้า า า า า า า า า า า า  MAX  MAX MAX เมียเสียว ผัวขา เสียวหี เสียว มดลุก แรงอีกๆๆ เย้ดหีแรงๆ เมียชอบ
ได้ครับ มันกระหน้ำ ป้าบๆๆๆๆๆๆๆๆ แตกแล้ว อ้า า า า า า า าา รอด้วยเมียจ๋าาาาา มันแทงเข้าไปสุด ลำ แตกใน
ทะลัดน้ำร้อนๆเต็มท้องแม่เลี้ยงกุ้ง ทำเอาแม่เลี้ยงตัวกระตุก เรย  มันค่อยๆ ถอนควยออกมา พร้อก น้ำเสียว ทะลักล้นออก
เอาละนะ ตา หนูสาแล้ว พี่MAX ค่า คิดถงจังเรย พูดจบ ยัย สา โดด คล่อมเจ้าMAX ทันที เธอ คว้า ควย ที่มีขอบตาแพะ
มาดูดทันที  จ้วบๆๆๆๆ ทำเอา เจ้าMAX ตัวเกร่งทันที อู้ยยยยย สา พี่เสียว ดูดแรงๆ เน้นๆ หน่อย  สานั้น ทั้งดูด เลีย เน้น
แบบสุดๆ พี่MAX สาทนไม่ไหวแล้ว เย้ดหีหนูหน่อย สานั้น แอ่นท่าหมา เอามือแหวกแคมหี ละหันหน้ามาอ้อน ทำเอา
เจ้าMAX จับสะโพกละเอายัดร่องทันที พรวด อ้า ซี้ดดดดดดด  สานั้น ถึงกับ แอ่นโคกหีให้ ละ เจ้าMAX จับสะโพก
ละสาวยาวๆ ละแทงสวนสุดแรง ปัก ปัก ปัก ปัก ปัก ปัก ปัก ปัก ปัก สานั้น แอ่นหีส่ายร่อน สู้เจ้าMAX แบบไม่ยอมถอย
ทางเจ้าMAX นั้น กระหน้ำ เย้ดหี สา ลูกสาวคนโต อย่างรุนแรงหนักหน่วง สุดๆ  อ้า า า า า า า า พี่MAXแรงอีกๆ
หนูชอบ เย็ดแรงๆ เจ้าMAXนั้นโหมกระหน้ำเย็ดสุดแรง ทางสา สาวน้อยคนโต ของแม่เลียงกุ้ง แอ่นโคกหีให้สุดแรง
เจ้าMAX เอง ก็ กระหน้ำเย็ดแบบสุดแรง ปัก ปัก ปัก ปัก ปัก ปัก ปัก ปัก ปัก ปัก  อ้า า า า า า า า า า า พี่MAXๆๆ
ผัวขา เย้ดแรงๆ เมียเสียว อ้า า า า า า า า า จะแตกแล้ว อ้าาาาาาาาา ซี้ดดดดดด ทางเจ้าMAX แทงสุดด้าม
และ ดึงออกมา แตกใส่นม พรวดดดดด ราดเต็มนม  เจ้าMAX  นอน แผ่ เกือบหมดแรง เพราะ ร่องสวาทของสานั้น
ฟิต ตอดรัดมากๆ  ส้ม ต่อไปตาหนูแล้วนะ ส้มนั้น คบ้านมาหา เจ้าMAX ข้างๆ ละ เอาหีคล่อมหน้า ทันที ละก้มหน้า
ลงไปดูด อม อย่างกระหาย เจ้าMAXนั้น ดูดเลีย หอยเด็กสาวของเมามัน แลบๆๆๆๆ ทางส้ม สาวน้อยนั้น  ส่ายหีเด้งรับ
อย่างเสียวซาน เธอทั้งส่าย โยก เด้ง สู้แบบไม่มีถอย ทาง ส้มนั้น ดูด เลีย ดุ้นของ เจ้าMAX อย่างกระหาย สุดๆ 
ซวบๆๆๆๆๆ เสียงดูดดุ้น พร้อก อ่าาาา พี่MAX ส้มเงี่ยน เย็ดหีส้มหน่อยนะ ได้ครับสาวน้อยเจ้าMAX พูดสวน
มันจับท่ายกล้อ ดุ้นมาจ่อร่อง ละกดพรวดดดด สุดลำ  อู้ยยยยย แน่นคับจัง พี่MAX เบาๆหน่อยนะ ไม่โดนบ่อย
ทางเจ้าMAX ไม่ได้ฟัง จึง สาวยาวๆ สวน ปับ ปับ ปับ ปับ ปับ ปับ ปับ อ้า า า า า า า า า า า า า อู้ยยยยยย
เสียว คัน พี่MAX ส้มชอบ แรงๆ แรงอีกๆ เย็ดแรงๆนะ ส้มชอบ ได้ครับ เจ้าMAX โหมกนะหน้ำ กระแทก ร่องสวาท ส้ม
ลูกสาวคนที่สอง ของ แม่เลี้ยงส้ม อย่างเมามัน ปัก ปัก ปัก ปัก ปัก ปัก ปัก ปัก ปัก ปัก อ้า า า า า า า า า า า า
ผัวขา พี่MAX หนูเสียว แรงๆ แรงอีกๆๆๆ เสียวหี คันรูหี ชอบตาแพะ เสียวสุดๆ เย้ด บ่อยๆนะ พี่ อู้ยยยยยย
ทางเจ้าMAX กัด ฟัน อัดสุดแรง ปัก ปัก ปัก ปัก ปัก ปัก ปัก ปัก อ้า อ้า อ้า อ้า อ้า อ้า อ้า ส้มนั้น คร่างสุดเสียงด้วย
ความเสียวละมัน เธอ เด้งสวน  แบบสุดๆ ผัวขา เมียเสียว จะแตกแล้ว ผัวขา เย้ดแรงๆ จะแตกแล้ววววว ส้ม เมียจ๋า
ขอด้วย ปับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อ้า า า า า า า า แตกแล้ววววว เจ้าMAX นั้น แทงสุดด้าม แตกน้ำสุดท้าย เรียบร้อยยย
ทำเอา ส้ม สาวน้อยนั้น ตัวกระตุก ร่องสวาทดูด รัดแบบสุดๆ ทางเจ้าMAXนั้นได้แตกใน ปล่อยน้ำร้อนๆ เข้าไปเต็มท้อง
ทุกหยาดหยดเรย   ทั้งสี่คนมานอน กอดเจ้าMAX ผัวขา พี่MAX เย้ดเก่งจัง เมียทั้งรัก หลง สุดๆ ใช้ไหม แม่  ส้ม
ใช้จะ สา พี่MAX เก่งที่สุดเรย เย้ดเก่งมาก แม่ละ MAX ผัวพี่ เก่งอยู่แล้ว ขยันทำงาน เย้ดก็เก่ง คืนนี้ ช่วยทำให้
พวกเราสามคนมีความสุขทีนะ ผัวขา ได้สิครับ  แล้ว ทั้งคืน สาวแม่ลูก ถูก เจ้าMAX จัดหนัก ให้เกือบทั้งคืน จน
อิ่ม ใน รส สวาทที่ เจ้าMAX มอบให้ แบบเต็มอิ่ม จบตอนที่ 13 อีก 2 ตอนนะครับ จะจบ อยากได้แนวไหนอีก
บอกกันได้นะ อยากได้แนวสาวใหญ่เหื่อนเดิม หรือว่าแนวใหม่ๆบอกกันได้นะครับ จะจัดให้

1819

ไหนๆก็ใกล้จบแล้ว จัดครูธูป มาร่วมวงอีก เลย เจ้าmaxจะได้ สูขิต จริงๆ 

เรื่องต่อไป แนว เด็กชายหลอกล่อ  ยั่วสาวกลางคน บ้างครับ เปลี่ยน จากสาวรุกเป็นสาว แพ้ทางเด็กบ้าง
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

aeadza

เดี๋ยวได้พักยาวอีกแน่ครับ แต่ไม่ต้องทำงานแล้วก็สบายตัวไปครับ