ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องเล่าของทินกร 2 (อดีตและปัจจุบัน)

เริ่มโดย twintower, พฤศจิกายน 09, 2020, 05:47:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

9toulek

ไม่ต้อวรอนานเลย สมกับที่รอคอย
เนื้อหาสนุกมากครับ ดูจากตัวละครที่เยอะแล้ว บีคงต้องเจออะไรหลายๆอย่างแน่นอน
ทำให้ผมลุ้นตามไปด้วยว่า ตินต่อไปจะได้อ่านอะไรบ้าง

swss2511

เจ็บและแค้นที่จำฝังใจเป็นแรงผลักดันให้บีมีวันนี้

Sakoda

คนเราก็แปลกดี เรื่องของผู้ใหญ่ทะเลาะกัน ดันไปลงกับเด็กที่ไม่รู้เรื่องรู้ราว

dew1

jaojom

ชีวิตไม่ธรรมดานะครับ ทีแรกคิดว่าจะจนแบบปกติ นี่จนแบบซับซ้อน บ้านรวยแต่ตัวเองจน ญาติๆไม่ชอบก็เลยจน

Chan_Som

ผมชอบวิธีการเล่าเรื่อง ลำดับเรื่องได้ดีมากครับ ภาษาก็ดี มีบทรักที่เร้าใจเสริมเข้ามา ได้อรรถรส

schareon

ประสบการณ์ชีวิต บี นี่มันน่าเศร้าจริงๆ แต่ไม่รู้ว่าเพ็ญแขจะมีความรักกับบีหรือเปล่านะ

BooM_Za

เป็นอีกตอนที่สนุกมากๆๆขอให้ทำเรื่องแบบนี้ออกมาอีกนะครับสนุกจริงมีครบทุกรสจริงๆๆ

adas

ผมชอบมากครับ ไม่หวือหว่า เรียบง่าย ครบทุกอรรถรส ขอบคุณครับ

iammaa

สนุกมากเลยครับ...เนื้อหาไปได้ไกลมาก อ่านไปแล้วจินตนาการตามเนื้อเรื่องไปสนุกมากเลยครับ

na1987

7878

อ่านแล้ว รู้สึกได้ ถึงความโกรธเกลียดที่อยู่ในใจ ได้เลย

ส่วนตัวยังคิดว่า ทินกรยังมีความรับผิดชอบชั่วดี ที่ยังไม่ถือโอกาสแก้แค้นเรือ่งในอดีต
ทั้ง ๆ ที่ตัวเอง ก็มีอำนาจมากเพียงพอ

dodam

แต่ละตอนมีเนื้อหาที่ยาวมาก น่าอ่านมากเลยครับ

dick1050

นายบีแก้แค้นคนบางคนได้สะใจ บทประพันธ์ของคุณ Twin น่าสนุกทุกเรื่อง ไม่ใช่เปิดมาก็ฉะกันทั้งเรื่อง มีบรรยายถึงการดำรงชีวิต การต่อสู้ของชีวิต สนุกมากครับ
Make love Not War