ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Jirou] Gibo towa Yobenai Zettai ni ไม่มีทางที่ผมจะเรียกเธอว่าแม่[By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ธันวาคม 09, 2021, 06:45:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

unn1976

เนื่อเรื่องน่าอ่านมาก เพราะน่าจะมีอะไรปิดบังอยู่

God25

แย่งเมียพ่อสินะ เข้ากันได้ดีมากๆ

แอบสงสารพ่อ พ่อไม่รู้อะไรเลย

Tcmmsk

เออรู้เลยตั้งแต่แรกเห็นเลยหรอ สงสารคุณพ่อ

ว่าละต้องมีลูกด้วยกัน

akasaboy

จุดเปลี่ยนเริ่มมาจากความเงี่ยนสินะ เข้าทางจริง ๆ เลย

พ่อมีความสุขผมก็ดีใจไปด้วยฮะ  ::Shy:: ::DookDig::
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

Summermay

ใจตรงกัน หรือคลื่นความหื่นตรงกันเนี่ย สงสัยว่าจะลงเอยยังไง พ่อจะรู้มั้ย

สุดท้ายก็ไม่รู้ แถมยังได้หลานอีก 55

mr.king

yopern

เป็นธรรมดา พ่อแก่ได้เมียสาว ลูกชายโตเป็นหนุ่ม ตอบจบจะคล้ายกันเสมอ

พ่อไม่ได้ซักตุ๊บแต่มีลูกแระ

xonly-656

::HeyHey:: ส่วนใหญ่โดจิน จะไม่ให้ผู้หญิงล็อคประตู แม้ว่าเป็นประตูไม้สินะ แล้วก็จะโผล่มาเจอ ฉากช่วยตัวเองเสมอ

Aod3917

noyheemoy

::Glad:: ::Glad:: อยากมีแบบนี้บ้างจังเลย มันคงจะสุดยอดน่าดูเลยเน๊าะ

zero21

ถ้าเจอกันเร็วกว่านี้ อาจได้เป็นแฟนกันนะ เพราะต่างคนต่างรักแรกพบเลย
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

ntsystem

คนที่ใช่มันไม่ต้องพยายามไง

คือจังหวะชีวิตมันวนมาเจอกัน ถูกชะตากัน ก็เท่านั้นละ  ::Evil::

xostep69

ตอนเรกคิดว่าลูกเลี้ยงกับเเม่เลี้ยงไม่ถูกกัน ที่ไหนได้สปาร์คเเต่เเรกเจองี้ก้อสบาย คุยรู้เรื่อง อิอิ