ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมกลายเป็นคนเอาเพื่อนเอาฝูง -What IF หากพี่ต้นไม่ได้ โดนจับในคืนนั้น (PART2)

เริ่มโดย act_dsky, ธันวาคม 14, 2021, 04:04:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

asdf4321

แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

holovelove

สงสารน้องกานมากเลยตอนนี้  แต่ก็มีอารมณ์มากตอนที่ถูกไอ้ยักษ์ทำเช่นกัน
เหงาๆ

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ กายกับณัฐจะเป็นอย่างไร จะมีใครมาช่วยได้มัยหนอ

st3323liap

ประดิษฐ์ ธรรมเวช

อ้างจาก: act_dsky เมื่อ ธันวาคม 14, 2021, 04:06:35 ก่อนเที่ยง
ต่อ.....

คะ... ใครก็ได้ ได้โปรดรีบมาช่วยชั้นทีเถอะ....

**(ถัดจากตรงนี้ไป จะเข้าสู่ฉากจบของตอนที่จะมีให้เลือกกัน...)***

To...be...ฉากจบ...

ผู้แต่ง

ใครอ่านถึงตรงนี้ โดยไม่สำเร็จโทษเลย ถือว่าเก่งมาก คงไม่ต้องให้ ผมอธิบายนะว่าทำไมใช้เวลาแต่งนาน...เสร็จไปหลายน้ำเหมือนกัน

แต่เหตุผลจริงๆ ไม่ใช่ เพราะเสร็จหรอก แต่เป็นเพราะความเยอะของตัวเองต่างหาก...ที่เปลี่ยนนั้นเปลี่ยนนี่ ไม่พอใจอยู่นั้น...

เดี๋ยวว่างๆ อาจจะรวบรวมฉากไม่เอามาให้อ่าน นะครับ (คือรวบรวมไว้ตั้งแต่ แต่ง ณัฐกานต์ story #2 ขอเวลาแบ่งเป็นซ๊อตๆ ก่อน..)

ขอย้ำว่า หลายๆเรื่องในรูทนี้ อาจจะมีเนื้้อหาไม่ตรงกับ รูทหลัก โดยเฉพาะวีรกรรมของณัฐกานต์ อาจจะไม่แรงเท่ากับที่เล่าๆในรูทนี้...
(ถ้า่ได้อ่าน เวอร์ชั่นอัพเดทของ ณัฐกานต์ story #2 จะเริ่มมีการเปิดเผยนิดๆๆ..)

ส่วนฉากจบนั้น  ขอย้ำว่า มีแค่ Bad กับ Very Bad...

ฉากจบ Bad จะมาในอาทิตย์นี้แหละ ให้เวลาพักตับ สัก วัน 2 วัน ซึ่งผมเชื่อว่า ฉากจบ Bad นี่ เพื่อนๆน่าจะเดากันออก...

ส่วน Very Bad นั้น ผมยังไม่ได้แต่งเลย...อาจจะมี Very Bad 2 แบบ ขอดูความขยันของตัวเองก่อน คือ 2 แบบนี่จะแตกต่างกันช่วงกลางๆ เท่านั้น ช่วงต้น และท้ายจะคล้ายกัน และทั้ง 2 แบบ นั้นจะมีตัวละครหญิงเข้ามาเล่น Very Badนี่อีกคน นั้นก็คือ น้องเต้ย ไอดอลสาว ด้วยเหตุผลอะไรก็ลุ้นกัน (เชื่อว่าหลายคนน่าจะเดาเหตุผลการมาของเต้ยออกอยู่ สายสโตเกอร์ คลั่งรักแบบนั้น..)
จะมีใครมาช่วยไหมนะ