ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รอยทรงจำ ตอน Project Mint ep8.2

เริ่มโดย midobun001, ธันวาคม 14, 2021, 07:10:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Boyza69

Cb400f

สาวน้อย ซุกซน 2 คน ได้ขย่มตอแน่ๆ 

มดแดงตะกายตึก

tip251226

นายวินโดน 2สาวลักหลับเสียแล้ว

birddybdy

ขอบคุณครับท่าน

อยากได้ผู้หญิงมาเพิ่มในฮาเร็มแบบนี้อีกจังเลยครับ

springer95

น้องมิ้นนี่เห็นหล่อๆ แฉะตลอด ไอ้ที่เขาแซวว่า ผู้ชายเรา "หื่น" ทุก 5 นาที คงต้องรวมน้องมิ้นด้วย ::DookDig::

rangsitboyyy

Monte Cristo

เอ เห็นมีบอกว่าที่เหลือมีอีกประมาน 3 ส่วน
1 รถแดง
2 แปะกับทัน
3 ลุงศักดิ์

แต่ที่อ่านผ่าน ๆ (ไม่ได้อ่านทุกตัวอักษรนะครับ) เหมือนจะขาดไปหลาย arc อยู่นะครับ

ที่ผมจำได้มันมีทั้งหมดประมาณ 7 ตอนมั้ง
1. ตอนไปกับชมรมถ่ายภาพ (มีแล้ว)
2. ลุงภารโรงในห้องน้ำ (มีแล้ว)
3. ลุงภารโรง (2) ดาดฟ้าตึกเรียน (อ่านผ่าน ๆ เหมือนยังไม่เห็น)
4. ลุงชาติ (เหมือนจะเป็นช่วงแถว ๆ ตอน 7 ตอน 8 นี่แหละ)
5. รถแดง (อยู่ใน list แล้ว)
6. แปะกับทัน (อยู่ใน list แล้ว)
7. ตอนมีอะไรกับเด็ก ที่เฝ้าร้านขายของ อันนี้ผมเฉย ๆ ไม่มีก็ไม่เป็นไร (มั้ง)

ส่วนลุงศักดิ์นี่ จำไม่ได้ใครแหะ เหอะ ๆ

Rrrrop

applej2k

มีลักหลับแน่ๆ แต่จะมันแค่ใหนต้องขอตาม
ขอบคุณครับ

azeroa

midobun001

อ้างจาก: Monte Cristo เมื่อ ธันวาคม 17, 2021, 10:45:37 ก่อนเที่ยง
เอ เห็นมีบอกว่าที่เหลือมีอีกประมาน 3 ส่วน
1 รถแดง
2 แปะกับทัน
3 ลุงศักดิ์

แต่ที่อ่านผ่าน ๆ (ไม่ได้อ่านทุกตัวอักษรนะครับ) เหมือนจะขาดไปหลาย arc อยู่นะครับ

ที่ผมจำได้มันมีทั้งหมดประมาณ 7 ตอนมั้ง
1. ตอนไปกับชมรมถ่ายภาพ (มีแล้ว)
2. ลุงภารโรงในห้องน้ำ (มีแล้ว)
3. ลุงภารโรง (2) ดาดฟ้าตึกเรียน (อ่านผ่าน ๆ เหมือนยังไม่เห็น)
4. ลุงชาติ (เหมือนจะเป็นช่วงแถว ๆ ตอน 7 ตอน 8 นี่แหละ)
5. รถแดง (อยู่ใน list แล้ว)
6. แปะกับทัน (อยู่ใน list แล้ว)
7. ตอนมีอะไรกับเด็ก ที่เฝ้าร้านขายของ อันนี้ผมเฉย ๆ ไม่มีก็ไม่เป็นไร (มั้ง)

ส่วนลุงศักดิ์นี่ จำไม่ได้ใครแหะ เหอะ ๆ

ลุงศักดิ์ก็คือภารโรงแหละครับ ในเรื่องนี้ขออ้างเป็น พ่อของชัช มีผลกับตอนจบเรื่องครับ ส่วนที่หายไป ใช่เลยครับตัดออก เพราะถ้าเอากับลุงศักดิ์มากไป จะคุมความร่านของมิ้นไม่ได้ครับ จะยิ่งดูไม่ดี(จากตัวบทที่ถูกวางไว้ครับ เพราะถ้าจะทำตามนั้นใำห้ได้ก็คงต้องร่ายกันใหม่หมด) ส่วนนี้ก็เลยขอทดแทนด้วยลูกชายหัวแก้วหัวแหวน และ nc จากส่วนอื่นๆที่จะเพิ่มขึ้นมาแทน รอติดตามกันต่อไปครับ
ติดตามเนื้อเรื่องหลัก และแนว Erotic จาก readawrite นะครับ
ผลงานผม จะเป็นแนว BiSex หน่อยๆนะครับ

ถ้าคอมเม้น ฝากให้คะแนนผลงานด้วยครับ
เนื้อเรื่องเข้าใจง่าย / ฉาก เซ็กส์ซีน / คำบรรยาย / มุมมองการเล่า
จำนวนหน้ากระดาษ / การใช้คำเปรียบเทียบ / ตอนที่ชอบมากที่สุด

เพื่อใช้ปรับปรุงเนื้อหาในเนื้อเรื่องถัดๆไปครับ

รวมวาป
https://xonly8.com/index.php?topic=252283.msg2330925#msg2330925

outsider

สองสาวรักสนุกโดยแน้ ชอบน้องมิ้นท์มานานแล้วตั้งแต่ฉบับดั้งเดิม มารีเมคใหม่ถือว่ายังคงกลิ่นอายน้องมิ้นท์จอมร่านได้ดีเลยทีเดียว

midobun001

เห็น ตอนอื่นดูเงียบๆพอเช็คเรตติ้งขึ้นมาก็ใจชื้นเลยครับ นึกว่าจะไม่ค่อยมีคนอ่านแล้ว ขอบคุณแฟนๆน้องมิ้นทุกคนนะครับ ไม่รู้ว่าทำให้ผิดหวังหรือเปล่า แต่เชื่อว่าหลายคนคงอยากเห็นเรื่องนี้ จบสวย
ติดตามเนื้อเรื่องหลัก และแนว Erotic จาก readawrite นะครับ
ผลงานผม จะเป็นแนว BiSex หน่อยๆนะครับ

ถ้าคอมเม้น ฝากให้คะแนนผลงานด้วยครับ
เนื้อเรื่องเข้าใจง่าย / ฉาก เซ็กส์ซีน / คำบรรยาย / มุมมองการเล่า
จำนวนหน้ากระดาษ / การใช้คำเปรียบเทียบ / ตอนที่ชอบมากที่สุด

เพื่อใช้ปรับปรุงเนื้อหาในเนื้อเรื่องถัดๆไปครับ

รวมวาป
https://xonly8.com/index.php?topic=252283.msg2330925#msg2330925