ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

วัน(ไม่)ธรรมดาของแฟนผม 2 ตอนที่4 แซนวิชไส้แพรว (NTR)

เริ่มโดย Malangpor43, ธันวาคม 16, 2021, 09:46:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oit758

กลับมาเป็นใส้แซนวิชอีกแล้วคราวนี้ท่าจะอิ่มไปอีกนานละ จะได้มีเวลาอยู่กับแฟนมากขึ้น

Leo the rott

syncbkmz0011

หนูแพรวซนจนนิวควันออกหูละ
รอดูนิวจะจัดการหนูแพรวยังไง
จับได้ขนาดนี้

peerawat k.

เลิกกับนิวเถอะเเล้วไปเอาพี่ไม้สนุกกว่ากันเยอะ

nujane_dude

ในที่สุดนิวก็รู้ความจริงสักที คงสายไปแล้วแฟนติดใจยามแล้ว

1819

แพรว ละอายใจบ้างไหม  ที่ทำกับนืวแบบนี้  ผู้หญิงแบบนี้หนามาก อย่างน้อย ก็ควรสารภาพและยอมรับ  ส่วนนืว ถ้ายอมอีก ก็ ไปให้นกเอี้ยงเลี้ยงเถอะ  ฐานะตัวเองก็มี หาผู้หญิงที่รู้จักพอเหอะ แค่ แพรว ทำดีแค้นี้ ไม่ใช่มีคนเดี่ยวในโลก และ อย่าบอกนะว่าถ้ารู้แล้ว ก็ยอมรับ แล้ว ไม่ทำอะไรกับ ชอบทีาเมียโดนเอาอีก
Editย้ายออกมา แต่อยู่หอเดี่ยวกัน  แพรวก็จัดยาม ได้โดยไม่ต้องปิดแล้ว    จริงนืว ควรหาคนมาอยู่ด้วยแทนเลย อย่าโง่  แต้ ถ้าแพรว กลัลตัวไม่มั่งจริงๆและ นิวรับได่ ก็ ตามใจ แต่ นิสัยแบบแพรวไม่หยุดหรอก   ยิ่งมาเจอรุ่นพี่คู่ปรับเก่สแพรวโดนจัดหนัก แก้แค้นแน่     หรืออาจจะทำให้ นืวไปช่วยแพรว แล้วกับมาอยู่ด้วยกัน ถึงจะเจ็บปวด  แต่ถ้าแพรว หยุดร่าน ก็okนะ ถ้าสำนึกผิดจริงๆ และนิวต้อง สู้บ้างเหอเ ผู้ชายอะไรวะ
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

youang

อยากกินแซนวิชจังเลยครับ ^^ ว่าแต่นิวจะทำไงต่อ ขอติดตามนะครับ ขอบคุณครับ

Prik

นิวจับได้แล้วแน่ๆถึงไม่ยอมรับโทรศัพท์ ตามจับผิดปกติมาหลายครั้งเพิ่งได้คาหนังคา

kornsnic