ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สางแค้นภาค 2(14/หมากรุก)

เริ่มโดย twintower, ธันวาคม 16, 2021, 10:28:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kk2016

แผนซ้อนแผน และยังมีซ้อนอีกชั้น ชิงไหวชิงพริบกันจริงๆ

jakrasri

เนื้อหายังเข้มข้นเหมือนเดิม👍

elviswhat

ดาบจะโดนตัดออกหรือแค่จะให้โดนจับพอล่ะงานนี้ แต่ถ้าแคนได้กับนุ่มนิ่มจะเฟี้ยวมากเลย

psdam

มันเกมกันแบบนี้  สู้กันไปยาวไป ขอบคุณครับ

ชาเลิศ สถิตบุญเลิศ

ตอนนี้เป็นการเล่นขั้นเชงกัน มันน่าอ่านดี ::DookDig::

ziggy2

exelier

ประภาสน่าจะโดนนุ่มนิ่มคัดออกนะครับ รู้เรื่องเยอะมาก แต่ก็เหมือนนุ่มนิ่มต้องใช้ประภาสเยอะอยู่ เข้มข้นมากครับ

swss2511

เซียนหมากรุกที่พลาดแล้วถึงตายใครเผลอก่อนโดนก่อน

wichan9418

pongphun2397

นอกจากรบกันด้วยอาวุธแล้ว ยังต้องรบกันด้วยสมองด้วย เอาใจช่วยผู้การแคนครับ

เสพสม

weeraj

ผู้การแคนจะซ้อนแผนยังไงให้ชนะรอบนี้อีกครับ

Sakoda

แต่ละคนมีแผนที่ชัดเจนในการต่อสู้ศึกครั้งนี้
น่าติดตามจริงๆ^^_^

pm2015

สู้กันด้วยเชิง ชิงไหวชิงพริบครับ

Daxamoo

ดักกันไปดักกันมาใครจะมาวินนะนี่