ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมกลายเป็นคนเอาเพื่อนเอาฝูง What IF หากพี่ต้นไม่ได้ โดนจับในคืนนั้น (ฉากจบ 1)

เริ่มโดย act_dsky, ธันวาคม 17, 2021, 05:50:42 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xonly-1786

guang_k

น่าเสียดายฉากนายต้นโดนทรมาณน้อยไปกว่าณัฐโดนทรมาณ แต่ก็ถือว่าโดนเยอะอยู่เพราะรัฐโดนไปวันหนึ่ง แต่นายต้นโดนไป 7-8 วัน

ณัฐโชคดีไป หรือนายเจ๋งปลอมข้อมูลหรือเปล่านะ

mpvictoryman

สำหรับคนที่ตามผลงานมาตั้งแต่แรกๆ

นี่ไม่ค่อย Bad เท่าไหร่นะครับ ตับผมยังไม่สะทกสะท้านเลย 555

จะรอทดสอบตับกับตอนจบแบบ 3 แบบ 4 นะครับ

::Confident::

chanky2007

คิดว่าดี ก็ทำไป

biggiggog

eak111

1819

เอาจริงๆ  เนื้อเรื่องแม้จะคนละไทม์ไลน์หลัก   หรือจักรวาลคู่ขนาด สำหรับผม แล้ว มันหมดความเสียว ไปตั้งแต่ ภาคแรก แล้วความเสียว จบ ที่ ช่วยตาลออกมา แล้ว ก็กาย มี ณัฐ เตย ตาล และ แว่น เท่านั้น 
หลังจากนั้นณัฐจะโดนกระทำแบบไหน    เนื้อเรื่องมันกลายเป็น ยังกับหนังสือโรคจืต  มีแต่ความโหดร้ายป่าเถื่อนรุนแรง  เกิน 25+ไป เลย     ไรท์จะปั่นแต่ง ตัวละคร อย่างไงก็ตามจรืต สนองอารมณ์ ตาม สบายเลย   คงถูกใจคอ ซาดิส กัน และ คนที่ไม่ชอบก็คง รู้แนว ก็ เลือกว่าจะอ่านต่อ หรือ ไม่ต่อ เท่านั้น       เป็นการคัดกรอกแฟนคลับไปในตัว
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

asdf4321

เสียดายนายต้นตายง่ายไป คนแค้นจัดแบบนี้ต้องเอานายต้นให้กระเทยจัดให้เละ
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

myidol

ผมยอมรับว่าอ่านแล้วควยหด แต่ท่านนักประพันธ์ก็เป็นหนึ่งในด้านเสียวแต่โหดจริงอันนี้ต้องยอมรับ จะให้อาการหำเหี่ยวของผมมาเด้าค่า เอ้ย ด้อยค่าไม่ได้เด็ดขาด คาราวะครับแม้ไม่ใช่แนวที่ผมชอบ

พระพาย

ฉากจบแบบแรกหรือสะใจแบบที่1 ก็สนุกไปแบบหนึ่ง รอแบบที่ 2 อยู่ครับ

Run2020

บทโหดน่าจะมากกว่านี้เพราะโดนมาเยอะ แถมตายง่ายไปหน่อย แต่ก็สมเหตุสมผลทำเขาขนาดนั้น

tatong2222