ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา ตอนที่ 48

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, ธันวาคม 20, 2021, 08:38:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sdtop1108

ถึงกับเส้นเอ็นฉีก   ท่านเทพโทนอึดจริงๆ

Wiwek

เดียว ๆ ฆ่าคุณเคย์ยังไงนิ เห็นยังสนิทกันดี ๆ อยู่เลย

timshel

BooM_Za

คุณหมิสโดนแกงแล้วครับหม้อต้องใหญ่แน่ๆๆ

ton29048

ฆ่า คุณเคย์ ไม่ใช่ง่ายๆนะ แต่แกงน้องสาว ง่ายกว่าเยอะ 555

Slave

แบบนี้โทนจะกล้าอยู่ใกล้เจ๊หมิวอีกรึเปล่าเนี่ย

pddy2545

พี่หมิวนี่ทำโทนเจ็บตัวตลอดเลยแฮะ 😅

thongdaeng_skk

หมิวทำให้โทนเจ็บตัวอยู่เรื่อย

singkanong

อ้าวพี่แมนพูดเล่นหรือพูดจริงกันเนี่ย.ฆ่าคุณเคย์.

onzoul

โคตะระโหด ฆ่าคุณเคย์ ไม่น่าหมายความตามตัวอักษรมั้ง

Daxamoo

คนสำคัญใครๆก็ต้องการตัว หนุ่มสุดฮอต

First10

เจ๊คงไม่รู้ตัวว่าออกอาการห่วงเจ้าลิงเกินปกตินะ

ieaky

อะฮื้อพี่แมนตอบมาจะให้โทนฆ่าว่าที่พ่อตาคนที่... นับนิ้วแป๊บ 555 (ล้อเล่นนะท่านโทน)เลยเหรอ งานวันนี้คุณหมิวก็แสดงท่าทางห่วงท่านโทนออกนอกหน้าจนหลายคนสังเกตุุุได้เลย สงสารท่านโทนจังสงสัยเสร็จงานต้องให้เจ๊หมิวดูแลท่านโทนแบบใกล้ชิดหน่อยละแบบนี้
ขอให้ท่านโทนหายไว ๆ จมูกกลับมาเป็นปกติไว ๆ นะครับ ว่าแต่ตอนนี้ท่านโทนได้กลิ่น Blue de channel ที่ตัวเจ๊หมิวมั้ย

แอบสงสัย ว่าเจ๊เตย คนสวยนัมเบอร์วันของพวกเราใช้น้ำหอมด้วยมั้ยถ้าใช้ใช้ตัวไหนหนอ

lamom

เจ๊หมิวทำโทนเจ็บอีกแล้ว

งานวันนั้นเจ๊ชมโทนหลายรอบมาก และนี่คือที่ทำให้คุณรุกะรู้ว่าโทนชอบ คาคุเรนเจอร์ หรือเปล่า

Nu metal

โอ้โห เรื่องเริ่มซับซ้อนละ  โทนก็บาดเจ็บ แต่พี่หมิวก็ยังจะทำร้ายอีก แย่เลยๆ